MgClamn
Hoạt động lần cuối:
09:49 ngày 16/5/20
Tham gia:
22/3/09
Bài viết:
684
Được thích:
340
Điểm thưởng:
63
Best Answers:
0
Điểm:
28.30
Giới tính:
Nam
Sinh nhật:
Tháng 6 28
Địa điểm:
Hanoi
Nghề nghiệp:
Bộ đội

MgClamn

Nam, from Hanoi

MgClamn lần cuối xem:
16/5/20
    1. Chưa có bài viết trên tường của MgClamn.
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

    Giới tính:
    Nam
    Sinh nhật:
    Tháng 6 28
    Địa điểm:
    Hanoi
    Nghề nghiệp:
    Bộ đội
    Free add my Facebook, but please tell me something...Who are you, and you choose to pass my life in some way :)
    Real name: Lê Duy Anh
    Height: 173cm
    Weight: 65kg
    Birth: 28.6.1991
    Tel: 0982626080
    PS: My dream is to be better
    But I don't expect muchI'm a bad boy

    Tương tác

    Bài đăng:
    Yahoo! Messenger:
    leduyanh_onl
    Skype:
    leduyanh_onl

    Chữ ký

    3G only cho iOs tại những nơi sóng mạng yếu, tại sao không?
    tinhte.vn/threads/1352247/
Đang tải...