0:00 đêm nay Apple có sự kiện, anh em muốn sản phẩm gì?

cuhiep
20/4/2021 0:19Phản hồi: 729
0:00 đêm nay Apple có sự kiện, anh em muốn sản phẩm gì?
Đêm nay các mod sẽ tường thuật sự kiện của Apple. Theo lịch thì sự kiện sẽ diễn ra trong vòng 2 tiếng, từ 0:00 đế 2:00 đêm nay. Theo thông lệ thì sự kiện đầu năm này thì sẽ là giành cho iPad. Tuy nhiên với 2 tiếng thì có lẽ sẽ còn nhiều thứ khác.

iPad Pro mới:
Mình đã dùng iPad Pro 2018 từ năm 2018 đến nay, mình đã không chuyển qua iPad Pro 2020 vì nó
không khác gì với bản 2018 theo cách xài của mình. Mình đã update lên máy ảnh với độ phân giải cao hơn nên giờ iPad 2018 của mình không còn mượt nữa. Mình mong Apple ra mắt một chiếc iPad Pro 12"9 mới, không cần thay đổi kiểu dáng, chỉ cần dùng chip mới, dựa trên M1 của MacBook là đẹp.
  • iPad Pro mới dùng màn hình mini LED?
  • iPad Pro mới có bản mini
  • iPad Pro mới có 5G

Airpods mới:

AirPods Pro và bao SEN như trên hình là phần thưởng cho anh em nào chia sẻ đúng về sản phẩm sẽ ra mắt đêm nay và may mắn.

Nếu anh em để ý thì lần cuối cùng Apple ra mắt Airpods đã hơn 2 năm và Airpods Pro hiện nay cũng đã 17 tháng tuổi. Nên việc Apple ra mắt một phiên bản Airpods thứ 3 hay Airpods Pro 2 hoặc cả hai cũng đáng để mà nhắc tới lắm. Tuy trong khúc này Apple vẫn không có đối thủ nhưng Apple cần vượt qua chính mình.

HomePods với màn hình:

Cá nhân mình mong chờ sản phẩm này nhất vì hiện mình có rất nhiều hình trên iCloud nhưng việnc xem lại nó lại không thuận tiện. Mình đang dùng cái Smartdisplay của Google để tự động phát hình từ Google Photos. Mình cũng mong có một cái của Apple để phát hình tự động từ Photos trên iCloud. Cái này mình thấy thiết thực.

MAC Silicon mới:

Apple nói là họ sẽ chuyển toàn bộ máy MAC chạy Intel sang Apple Silicon trong 2 năm từ cuối năm ngoái. Vậy rất nhiều khả năng trong sự kiện tối nay họ cũng sẽ có một hai vài sản phẩm MAC chạy chip M1 hay M2, M1x gì đó… Đây là điều mà anh em mong chờ nhất vì hiện tại nhiều anh em đã muốn mua máy Apple Silicon lắm rồi nhưng mà nhình 13" quá nhỏ với anh em.

Apple TV mới:

Đã rất lâu rồi Apple chưa nâng cấp phần cứng của Apple TV. Trong khi họ lại tập trung vào việc làm nội dung độc quyền với các bên làm phim khác. Hiện Apple TV là app có thể chạy trên các nền tảng khác nên không biết Apple còn mặt mà việc bán phần cứng không.

Apple AirTag:

Quảng cáo

là sản phẩm được nhắc đến khoảng 2 năm nay, gần đến sự kiện nào của Apple người ta cũng nói về sản phẩm này. Mình có cơ hội dùng qua một vài sản phẩm tag thông minh nhưng chưa thực sự thấy nó cần thiết.

Đó là các sản phẩm về phần cứng mà mình mong chờ Apple sẽ ra mắt trong năm nay. Mời anh em chia sẻ dự đoán của anh em về các sản phẩm tối nay mà Apple dự định ra mắt nhé.

#TinhteGA: tặng AirPod Pro và Bao da SEN

• Cách chơi: trả lời sản phẩm mà anh em mong chờ trong sự kiện tối nay.
  • Mod sẽ random.org và trao tặng Airpods Pro + bao da SEN từ Khacten.com

Kết quả Game
729 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iPad 12"9 Mini Led
iPad pro mới + Airtag + Airpods
Em nghĩ là Ipad Pro mới hoặc Airpods Pro mới.
Redo
Trứng
3 năm
Airpod pro mới
ckd
TÍCH CỰC
3 năm
Mình thích ipad pro
Airpod 3, airtag và ipad pro 2021
tuannd30
TÍCH CỰC
3 năm
Ipad và airpod
TranTuanDanh
ĐẠI BÀNG
3 năm
iPad Pro mới + Airpod Pro mới 😝
Airpods mới thôi, còn iPad chắc có bản nâng cấp nhẹ
@hawazz iPad pro mới ra mắt với tai thỏ siêu to khổng lồ.
@KeniVinh
Mày vui tính vãi
Hawking
ĐẠI BÀNG
3 năm
Airpod 3, airtag và ipad pro 2021
NNhậtMinh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ipad mới ..để mua ipad cũ
Cười vô mặt
duaxiem
CAO CẤP
3 năm
Em nghĩ ipad pro mới và airpods mới
Ipad pro và ipod pro mới toanh
iPad pro + pencil mới
phuhaobui
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ipad pro mới, Airpods mới, Airtag
nguyenchihau
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ipad pro , airpod , Airtag
3hung
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ipad mới
vsprint15
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ipad Pro, Airpod, Air Tag !
Mình thích ipad pro có bản mini, những sản phẩm khác có vẻ không hấp dẫn bằng khi được làm mới.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019