07h00 tối nay, tường thuật sự kiện ra mắt Samsung Galaxy S5 tại Việt Nam (đã kết thúc)

levuongthinh
3/4/2014 10:43Phản hồi: 168
07h00 tối nay, tường thuật sự kiện ra mắt Samsung Galaxy S5 tại Việt Nam (đã kết thúc)
Vào lúc 07h00 tối nay tại khách sạn InterContinental Asiana, TPHCM sẽ diễn ra sự kiện giới thiệu các sản phẩm mới của Samsung. Trong sự kiện này, Samsung sẽ cho ra mắt các sản phẩm mới nhất của hãng gồm Galaxy S5, Galaxy Gear 2 Neo và Galaxy Fit. Tinh tế sẽ tham gia sự kiện này và tường thuật trực tiếp đến các bạn. Mời các bạn cùng tham gia.

Một số bài viết, chuyên mục về Samsung Galaxy S5:
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanhhb3186
ĐẠI BÀNG
10 năm
ở Hà Nội, có lễ này k, bác thớt ?????
@thanhhb3186 Sự kiện online, bạn xem ở link trên. Bất kể không gian
@thanhhb3186 Ko bác ơi.hcm

Sent from my K00L using Tinhte.vn mobile app
Hóng em này quá 🆒
@lanpro787group Hóng rồi có mua ko bác 😁
@pisces0903 hóng thôi,hiện đang chờ note 2 của bà chị gửi về :D
akb48
TÍCH CỰC
10 năm
@lanpro787group Note 2 giờ vẫn còn nhiều người dùng vì nó là em Note tốt nhất nếu tính tất cả mọi mặt từ giá cả cho đến hiệu năng :D
Giờ giấc có vẻ được đấy, vừa đúng cơm nước dọn dẹp xong là có thể dán mắt theo dõi được rồi, mọi lần thường sau 10g tối nên cá nhân không phù hợp và thoải mái cho lắm. Ngày hôm nay thì tin tức về wp chiếm ưu thế, còn ngày mai sẽ là ngày của em S5 này trên tinh tế 😁.
SS chịu chơi quá. Toàn làm ở khách sạn hạng Sang.
@kay1407 Con số mà Sam bỏ ra để thuê máy cáí khách sạn đó chắc chỉ bằng tiền ăn sáng cafe của anh chủ tịch samsung đó mà bạn 😁
Cho mình xin ý kiến các Bác rành Samsung về em S5 này ;)
@Zakumy Đặng theo tin các bác trên này tổng hợp thì e này nhìn ngoài đẹp hơn trên ảnh , man hinh đẹp , chụp ảnh ngon , hiệu năng và pin tốt , đặc biệt cực bền , rơi ko hỏng , ô tô cán ko vỡ 😁

Tòan thấy khen ko , chê đc mỗi cái ngọai hình không bằng hãng khác
@zipder Thanks bác.
@zipder nhu vậy là rất bền rồi đó
@Zakumy Đặng Ngoại hình có lẽ cái mặt sau khá tệ.
Nếu ss tk đc như Oppo thì ổn
xuanphucn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zipder cho mấy thánh vào phán nhựa rẻ tiền nữa đi. rẻ tiền mà bền con hơn sang mà chưa xài đã tróc sơn
type zero
TÍCH CỰC
10 năm
hóng mãi giờ cũng sắp đến rồi ,mong chờ quá ,để xem SSVN sẽ trình diễn thế nào đây
hd7770
ĐẠI BÀNG
10 năm
ai có vé mới thì lúc đó tường thuật trực tiếp luôn nhé,hy vọng sẽ có cái giá tốt hơn nữa
ko mong đợi lắm 😁 mong M8 vs Z2
vaan
TÍCH CỰC
10 năm
@Thanh Nien Co Don cái này chắc giá xách tay ấy chính hãng mà htc bán giá này thì tốt quá rồi
gaito
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Thanh Nien Co Don giá chính hãng hã bác ,sao mình chưa thấy cho đặt hàng trước nhỉ
xineohp_rm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gaito Bác thiếu thông tin quá, nó cho đặt hàng tặng Gear luôn kìa
@gaito S5 giá recommend cũng 16 Z2 M8 giá cũng tầm đấy mà hơn quá nhiều thứ!
Còn mà rớt giá thì em no care! Vì mua dt để xài chứ có phải để bán đâu =]]
akb48
TÍCH CỰC
10 năm
sẽ hoành tráng hơn cả thằng anh S4 đây
cu.tin
TÍCH CỰC
10 năm
không có hình chuẩn bị buổi lễ hã mod ơi
hóng mãi giờ cũng sắp đến rồi ,mong chờ quá ,để xem SSVN sẽ trình diễn thế nào đây
Ai có vé mời chắc sẽ dc phiếu giảm 20% hoặc phiếu tặng gear fit, trước mình cũng dc giảm 20% vì có vé tham dự. Xem review camera S5 lại nổi máu tham nữa rồi.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
@music_editor_9x Yeah...me too nè Bác. Cầm S5 chụp thử ở TGDD công nhận camera tốt bất ngờ 😃
inori
TÍCH CỰC
10 năm
@tn2108 TGDD cho test thử rồi hở bác ? camera S5 thì đỉnh rồi lấy nét nhanh và quay 4k đẹp và mượt mà
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
@inori Đúng rồi bạn. TGDD, VTA . Mainguyen deu co het 😃
Mấy hôm nay đi đâu cũng thấy s5 hết, tất cả mặt báo từ báo lá cải đến các trang báo lớn ở Việt Nam một ngày đăng ít nhất từ 2 đến 5 tin.
Giờ mới thấy sức mạnh PR khủng khiếp và chi phí quảng cáo của Samsung.
Sony Và HTC chắc lại một năm ảm đảm rồi nếu không đầu tư và chi tiền quảng cáo cho sản phẩm chủ lực của hãng mặc dù sản phẩm của hai hãng này rất tốt và xét khía cạnh nào đó thì có thể gọi là không có đối thủ hiện tại.
@ChaiminzThongsang nếu xét về tính năng thì ko ăn dc đâu bạn ạ! đừng vì cái vỏ mà đánh giá tổng thể vậy! nếu kinh doanh mà ko có quảng cáo thì facebook, google chết lâu r!
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Hehe... tối nay có tiết mục để xem rồi. Chờ chờ 😁
dinhqng0211
ĐẠI BÀNG
10 năm
Làm be bé thôi được rồi, kẻo fan cuồng các hãng khác gato lại vào chê, chê miết thành ra em nó lại hot kakaka 😁
gaito
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dinhqng0211 chuẩn rồi bác ,anti càng làm cho hàng Samsung bán được hơn mà ,đa số anti kiểu dáng chứ có ai chê các phần mềm tuyệt vời của nó đâu
ngon rồi, đợi đến 7g em coi...thời sự
Hi vọng mức giá cạnh tranh so với đối thủ 😃
kuquan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Sr_9x 100% giá sẽ tốt hơn Z2 thôi còn M8 thì chưa biết thế nào nhưng chắc là đồng giá
iphone5x
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho test mấy ngày nay rồi ,có cả chơi trúng fit khi test mà :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019