myhien.bui
CAO CẤP
10.10 của các anh em thế nào? Mình thì mùa giãn cách vừa rồi tủ lạnh, lò vi sóng, nồi cơm điện, máy lạnh hư cùng 1 lúc nên giờ phải mia sắm lại...Mới gom được chiếc nồi Philips về để nấu cơm chứ bữa giờ nấu bếp gas canh cũng mệt 😆
Anh em gom được gì nhớ khoe lên nhé, sẵn tiện tham gia khoe clip
#binhthuongmoi để nhận quà nữa nè: https://tinhte.vn/thread/khoe-clip-binh-thuong-moi-gianh-phieu-mua-hang-den-1-trieu.3410965/
5
22
Woa
0
Sáng giờ anh order 1 cái quần dài sale của MLB. 1 đôi giày của adidas 😁
0
Lazada 1 đơn, Shopee 3 đơn, tổng hết 2tr mấy 🤦‍♂️, cơ mà không biết bao giờ mới ship về được
0
stormlove1712
TÍCH CỰC
Mới dc 2 bịch tã cho con thôi bác ợ 😌
0
O lala
ĐẠI BÀNG
Ngày này của mình là ngày SN . Nhưng đặc biệt hơn mọi năm là năm nay đc tổ chức trong BV. Dưới vòng tay của các chiến hữu đồng cấp😁😁😁
3
Shigenobu
ĐẠI BÀNG
Mùa dịch mua Lazada còn thấy ship tới nhà, Shopee/Tiki tiền thì lấy đủ mà hàng thì ko thấy đâu, sợ thật!
0
Ở nhà máy tháng không ra đường nên cái nón bảo hiểm bị móc hư luôn, thế là chỉ mua mỗi cái nón :v
0
@nampd
CAO CẤP
mình mua dc cái súng xịt cồn mà chả biết bao giờ mới giao haha
0
thanh binh.e
ĐẠI BÀNG
săn các kiểu ,dùng đủ loại. cuối cùng cũng chọn tiki, tuy ít hàng, nhưng giá vận chuyển rẻ, mã giảm rõ ràng. ông shopper mã giảm quá trời mà toàn mấy k, phí ship thì đẩy lên cao chót vot
1
bango123
CAO CẤP
Hôm qua đặt cái nệm trên tiki hết 450k, trưa nay giao luôn 😁 Tưởng chờ cả tháng giống đợt trước
0
e đặt cái nước tẩy trang đúng 45 ngày mới nhận được ạ, còn giờ mua hàng gì đi trực tiếp ra cửa hành cho nhanh gọn lẹ áhihi
0
newhope1591983
ĐẠI BÀNG
Cũng muốn ủng hộ TMĐT quá, mà nhìn vào mục thời gian giao hàng thì lại đi ra :p
0
Dave ✅
CAO CẤP
Mới mua 1 con Huawei watch 2 GT bản 46 để làm qua sinh nhật mình 😁
0
toilatoi199x
TÍCH CỰC
làm 2 đơn thẻ nạp 5,5k là xong 😁