10/7: Tinhte Reward Store ra mắt, đã có thể đổi quà, mời anh em thử
Duy Luân
một năm trướcBình luận: 537Lượt xem: 26.638
10/7: Tinhte Reward Store ra mắt, đã có thể đổi quà, mời anh em thử
Sau một thời gian dài chuẩn bị, giờ đã tới lúc Tinhte Reward Store mở cửa để anh em có thể dùng điểm Tinhte Rewards của mình để mua những voucher, coupon có trên "cửa hàng" này. Những voucher, coupon trên đây thuộc nhiều loại: công nghệ, ăn uống, mua sắm, giải trí, sắp tới sẽ có thêm du lịch, các bản quyền phần mềm và nhiều thứ khác. Hiện tại đang có nhiều voucher 50K của Tiki, voucher code VIP của NhacCuaTui (3 và 6 tháng), có nhiều deal giảm giá từ Khắc Tên, code giảm giá khi đặt trà sữa Ten Ren và nhiều voucher mua nước giảm giá tại cà phê Tinh tế.

Để sử dụng Tinhte Reward Store, anh em sẽ cần download app Tinh tế về dùng, mở app ra chờ nó cập nhật một chút là có thể bắt đầu dùng. Link mình có để ngay bên dưới cho anh em nào chưa tải ứng dụng. Sau khi vào app, anh em sẽ thấy ngay một chỗ rất nổi bật để vào Tinhte Reward Store ngay từ trang chủ của app.

TẢI VỀ APP TINHTE 8.1 DÀNH CHO ANDROID

TẢI VỀ APP TINHTE 8.1 DÀNH CHO iOS

Lưu ý: Sau khi tải về, nó sẽ có một số bản update nhỏ khác không thông qua App Store hay Play Store nên app có thể sẽ chớp 1 cái nha anh em

Cho anh em nào chưa rõ làm sao để tích điểm đổi quà: cứ 1 comment của anh em sẽ được +8 điểm, 1 bài viết mới sẽ +10 điểm, và anh em được 1 like thì +9 điểm. Sắp tới sẽ có thêm nhiều tính năng mới để anh em tích điểm, và sẽ có những đợt điểm + tăng lên cao hơn so với bình thường. Điểm của anh em được thể hiện trong app, và trên trang chủ Tinh tế (web).

Khi đổi quà, điểm sẽ bị trừ, nhưng thứ hạng sẽ không mất đi.

Để xem điểm Reward của mình, anh em hãy vào link này: Tinhte.vn/rewards

Ở lần đầu tiên anh em đổi quà, anh em sẽ được yêu cầu xác thực số điện thoại. Đây là cách để bọn mình đảm bảo Tinhte Reward Store không bị lợi dụng bởi những người xấu khi họ tạo nick ảo, nhất là sau này khi bọn mình đăng các deal về thẻ cào điện thoại. Số điện thoại của anh em chỉ được dùng ở Tinh tế, không được chia sẻ với bất kì bên nào khác, cũng như không dùng để quảng cáo hay spam tin nhắn (thật ra bọn mình không có tiền để đi spam đâu, hao tiền lắm, để tiền mua quà cho anh em vui hơn 😁)

Trong thời gian tới, bọn mình sẽ tiếp tục post lên nhiều voucher, coupon khác đến từ The Coffee House, các mã thẻ cào điện thoại, và nhiều đối tác khác cũng đang bàn bạc hợp tác với Tinhte Reward Store. Sắp tới sẽ có rất nhiều trò vui, anh em chơi cùng bọn mình nhé.

Mời anh em vào dùng thử, và nếu anh em có ý kiến, góp ý gì thì hãy comment vào đây nhé.
Nếu đổi đc điểm để lấy cái lệnh bài miễn bị treo giò từ uỷ ban đạo đức của tinhte là đổi liền . Chứ quà thì ko ham . Để điểm cho hoành tráng .
@minhthuvc Để cho hoành tráng chứ đổi được nhiêu đâu
@Duy Luân Kim bài miễn tử chỉ có hiệu lực 1 lần thôi vì ai cũng chỉ có 1 lần chết nên chỉ được miễn có vậy thôi.
Luật là thế đấy.
@minhthuvc Câu trả lời hay nhất
@hoangthanh1994 thì giớ hạn kim bài miễn tữ cho mỗi acc, trong một tuần chỉ đc sử dụng 1 lần
Tưởng đến cuối tuần mới triển khai, giờ đã có thể đổi Voucher rồi à? Vô thử mục “Phần mềm” và “Công nghệ” đã thấy quà về đâu? Mặt vàng (32).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@Duy Luân Lác
Screenshot_20190711-101330_Tinh t.jpg
Screenshot_20190711-101310_Tinh t.jpg
@thienvk Mới có update, close rồi mở ra lại nha
@Duy Luân Có tính năng nào báo bug và được cộng điểm hơm bác @Duy Luân
có được mỗi 1k6 thì đổi được gì. 😔
@tungnhtsb cái này là lựa lời mà nói cho lòi tiền ra
@tungnhtsb Tích cực spam 😆)
@tungnhtsb Thử xem thì mình sẽ biết mờ
Giờ điểm nhiều quá thì nên đổi gì ta 😁
@cheetah_fast 10 năm Tinh Tế được 75k
Liệu có hướng đi nào cho nb =))
Đây là một chiêu quảng cáo siêu tiết kiệm cho Tinh Tế đây mà
@ray-rung Chính xác là 11 năm. Tham gia Tinhte vui là chính: tìm hiểu & chia sẽ kiến thức, chứ cũng ko mong gì hơn.
@JoseyHan Trước giờ toàn xem, có bao giờ comment gì đâu, tham gia hơn 5 năm mà vẫn vậy
Check qua 24k không đủ cái cần, quá dư cho cái không cần. Thôi bỏ
@heobanhki Khắc tên nè.
@heobanhki Ráng thêm được 50k rồi tính tiếp!
"it's spam time" =))) Cứ như siêu nhân biến hình ấy :v
@khoa318 =))
@khoa318 học các bác năng đi spam comment hơn xưa ;);)
Sời khó hơn lên giời 😃
điểm bị trừ thê thảm 😔
@inconsolable1910 Sao trừ hả bác
làm sao xem mình đang cấp gì vậy mn
@MToan123456 Làm theo phần khoanh đỏ, đơn giản hơn thì nom vào nick cũng thấy Cua (8).gif

Screen Shot 2019-07-10 at 10.18.25.png
@MToan123456 Cấp bậc của bạn chính xác ở phần mình khoanh đỏ, chúc vui Đầu tròn (2).gif

Screen Shot 2019-07-10 at 10.31.36.png
10k điểm mới đổi được 50k tiki, thế lâu quá
@nghiêm thái 1k chứ nhỉ
Tính ra cmt lại lời hơn viết bài mới nhỉ
@hsthpt nên sẽ có nhiều thanh niên cmt dạo hơn :rolleyes:
@Damien 8 Có lý 😆
@Ng Vũ Thành Đ Ví dụ như thế này hả?
Đợi đến khi quà đa dạng hơn chút, giờ còn ít món quá.
@haichin Comment để gom nè.
Ít tương tác! Xem chùa nhìu! 😆))
@daumeo 😃)
@daumeo y chang :v chắc phải tăng cường tương tác kiếm quà 😁
Cmt mỏi tay luôn
@hoangkiss Me too
Tính điểm kiểu này, vô tinhte toàn comment rác, spam, vô nghĩa,... riết thấy chán
@ThienAnimation Thế này ah bác ...
=))
@Duy Luân Nhưng spam trong mấy bài cũ thì ai biết đâu mà xóa 😃
Nói chung là nên cộng điểm cho bài viết có số lượng comment lớn. VD dưới 10 comment thì 5 điểm, 10-100 comment thì 20 điểm, trên 100 comment thì 30 điểm...
Phần like tính vậy ok rồi. Còn comment bình thường thì cho 1-2 điểm thôi.
@nuhuta rác nhiều khi cũng sinh ra tiền
Ít comment toàn vào đọc chùa nên chả đc bao nhiêu điểm dù tk cũng lâu rồi
@Fractal_Gallery Mình đọc nhiều. Tài không đăng nhập tk
Đổi điểm lấy thẻ cào thì như nào hả mod?
@Khaihoanhao76 Thẻ cào đã về mô, lúc nào về hẵng hay Cua (10).gif
@Khaihoanhao76 đợi thẻ cào lên nha, đang chuẩn bị 😆
@Duy Luân Mình đợi Khăc tên mua dây AW 😃)
Hợp thức hóa spam đây mà 😃
Có 1500 điểm thôi thì đổi dc cái gì bây giờ
@shcodon Cày điểm, tích thêm hẵng đổi, giờ chắc chả đổi được chi mô Gấu trúc (23).gif
@shcodon Ít nhất 30k điểm hãy nói chuyện đổi quà
@shcodon siêng cmt dạo =)))
@crazysexycool1981 Vl comment dạo spam cầy điểm! Đi đéonđâu cũng có mặt vô đicj
@anhlt có 2k6 điểm đổi 1k6 lấy vocher giảm 20% dây AW4 mà lại xác nhận sđt lâu vl. cái này chắc xác nhận = thủ công chứ không phải bằng máy r. tinh tế thật
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019