Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Bình chọn] 10 bài viết hay nhất từ cuộc thi nhận xét ảnh của Sony RX0 và RX10 IV

TDNC
28/10/2017 23:57Phản hồi: 144
[Bình chọn] 10 bài viết hay nhất từ cuộc thi nhận xét ảnh của Sony RX0 và RX10 IV
Mời các bạn bình chọn trong top 10 bài viết từ cuộc thi “Chia sẻ về Sony RX10 và RX10 IV”. Tinh Tế sẽ có một giải thưởng random dành cho những bạn tham gia bình chọn đó là một thẻ nhớ Sony SD 64 GB. Lần này tụi mình rất bất ngờ vì trong cuộc thi có khá nhiều bài viết hay và chất lượng cao. Bài nào ngắn thì viết rất súc tích, còn bài nào dài thì lại rất có tâm. Đáng để chúng ta đọc qua để biết thêm cảm nhận từ phía thành viên của Tinh Tế.

Thời gian:
  • Bình chọn: từ nay đến hết ngày 06/11/2017.
  • Công bố kết quả: 07/11/2017.
Đây là Top 10 bài tham gia cuộc thi được chọn:
  1. Bài chia sẻ của - tranthanhepu
  2. Bài chia sẻ của quocnam_b(
  3. Bài chia sẻ của - Ngoạ Long VT
  4. Bài chia sẻ của - Hùng Bùi 8496
  5. Bài chia sẻ của - konga_gakon21
  6. Bài chia sẻ của - vohinhtrolai
  7. Bài chia sẻ của - badboyasd
  8. Bài chia sẻ của - hieumau9x
  9. Bài chia sẻ của - pinhzoi88
  10. Bài chia sẻ của - Toan2495
Giải thưởng:
  • Giải nhất: một máy ảnh Sony A6000 + ống kit 16-50 mm. Dành cho bài có điểm tổng kết cao nhất.
  • Giải khuyến khích: Thẻ nhớ Sony SD 64 GB, random dành cho những bạn có comment trong các bài dự thi của chuyên trang. Các bạn hãy tích cực comment vào các bài dự thi khác để gia tăng tỷ lệ chiến thắng của bạn nhé. Comment càng nhiều thì xác suất random trúng bạn càng lớn.
  • Giải random dành cho những bạn có tham gia bình chọn: Thẻ nhớ Sony SD 64 GB.
---------------
Đã có kết quả bình chọn:

[Kết quả] Game “Chia sẻ về Sony RX0 và RX10 IV”

144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh em bình chọn giúp mình với nha, Mình số 3 nha anh em. Cảm ơn anh em rất nhiều, Tâm huyết chơi game trên tinh tế tới giờ mơi lọt vào vòng bình chọn lần đầu...thanks anh em nhiều...
@Ngọa Long VT Em mã số 03 số đo 3 vòng 😆))
@chàng trai cô đơn 95 Hình này do các mod chụp bạn,anh em chỉ nhận xét đánh giá về máy hay về ảnh thui ah, bạn vote giúp số 3 nhé, thanks ạ.
ESKA_84
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ngọa Long VT Đam mê chụp ảnh nhưng mình lại không có thời gian, chúc bạn may mắn
Không liên quan lắm nhưng bài chọn laptop với anh em Tinhte có kết quả chưa ta 😁
@mrsugarvn cái đó hình như bên fanpage mà bác, bac lỡ vào giúp em bình chọn số 3 nhé, thanks bác
Các bác vote ----SỐ 5-----5️⃣5️⃣❤️ giúp em nhé, cảm ơn các bác rất nhiều.
Bài viết em đánh giá chi tiết về RX0 và hình chụp thực tế của em ở Sony Show em đi hôm trước (trong phần comment, biết được thêm ảnh trên bài viết em đã thêm rồi 😔 ), mong các bác vote SỐ 5 giúp em, đội ơn các bác, chúc các bác lãnh con thẻ nhớ 64 gb trị giá 900k 😁
zwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@konga_gakon21 TRÚNG NHỚ CHIA NHÉ HAHAHA
@zwatch Haha, em chúc bác trúng cái thẻ nhớ nhe 😁
Cố gắn cmt nhiều mọi nơi và mọi chỗ coi vận may có đến với kẻ khù khờ không
Bạn số 3 viết có tâm nhỉ, chắc là nhiếp ảnh gia hay sao thấy phân tích có vẻ chuyên sâu, em không rành lắm nhưng vote cho bác 1 cái để kiếm cái thẻ. theo số dông anh em vậy
@nguyenlehung1987 thanks bác. Bác vận động anh em vote ủng hộ em nhé., Thanks
LMT85
CAO CẤP
6 năm
Đã vote cho bài 3 và chờ lấy thẻ 64GB 😁
Ko cần spam cmt làm gì, tới số trúng thì 1 cmt cũng trúng thôi :D
@Trí QN Dạ em cám ơn anh nhiều
Ũng hộ anh sô 3 kiếm cái thẻ nhớ..bài anh hay quá, chúc may mắn
@Nguyễn Lê Hùng 1987 dạ thanks
Police01267
ĐẠI BÀNG
6 năm
dã bình chọn bài số 5 nha
Chọn bài 3 đi :rolleyes:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
@crazysexycool1981 cám ơn anh nhiều
Camment mà kiểu spam một loạt giống nhay có dc tính ko ạ.....để e còn copy paste khắp 10 chủ đêf
@nguyenchien45.3 Hình như là ko nha bác, bữa có 1 bạn spam và bị loại ko cho thi luôn, hjhj
@Nguyễn Lê Hùng 1987 Thấy có người một chủ đề làm mấy chục comment giống nhau luôn
@nguyenchien45.3 Đó, ôngđoó spam nên bị loại khỏi cuộc chơi đó bác
@nguyenchien45.3 hjhj, giúp số 3 1 vé nha bác. thanks
Vote bài nào có hình chụp gái xinh 😁
Nu sinh rat xinh.jpg
@Cuong Nb bài em có gái xinh đó bác, số 3, hjhj
wildwolfvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Cuong Nb bài nào thế bác =))
@wildwolfvn Hình ban tỗ chức đưa ra bình chọn mà bac, đâu phải hình anh em mình chụp đâu, bác vote bài nào vote giúp bài em, em thanks, số 3 ạ
hieumau9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
anh em ủng hộ giúp mình bài số 8 nghen 😁
TriHu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vote cho số 5
ViQu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chưa bình chọn. Để mai đã, vote cho bác Vĩng Tàu nhá 😆
Chúc bác may mắn!
@ViQu Thanks bác nhé, bác theo em từ vòng gửi xe tới vòng loại rùi giờ là vong nhảy cầu, hjhj, thanks
ViQu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ngọa Long VT Đã vote 😆
số 5 đê
@vanduc1602 Chắc lại bị nhờ 😁
không có ai vote 6 nhở
pccc114
TÍCH CỰC
6 năm
Cứ số 4 mà chọn ..... TỨ TỬ TRÌNH LÀNG ...!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019