Zalo Careers

10 điều có thể bạn chưa biết về Enrique Iglesias - King Of Latin Pop
AudioPsycho
2 nămBình luận: 142
jayzu2512
ĐẠI BÀNG
2 năm
mê mỗi bài tonight I am fucking you
King.quan
TÍCH CỰC
2 năm
Biết a này từ thời hát bài “can you hear me” trong chung kết euro 2008
Nill Pham
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ghiền a này với phong cách sexy đậm chất Latin Nhưng góp ý phiên dịch, theo quan điểm cá nhân, dùng từ “ông” nghe lịch sự nhưng hơi có khoảng cách và già già sao ấy, dùng “anh” nghe thoải mái hơn
đẹp trai quá
Đẹp trai quá
Thích nhất bài Takin back my love của ông này hihi
Mấy cái fan cuồng này nọ hầu hết đều là tay trong. Diễn xuất theo kịch bản sẵn rồi. Quen với cái đằng sau của showbiz Việt thấy nhiều thứ tởm lợm k thể chịu nổi. K biết các nước khác thì thế nào, mà mình nghĩ đó là bản chất con người rồi nên chắc cũng phần lớn như nhau thôi.
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
2 năm
@AZwarrior Theo mình ko phải đâu, vì show nào của ông ấy cũng mời fan lên do ê kíp của ổng chọn, 20 năm rồi nếu làm ko đúng chắc chắn sẽ lộ
@VIC_VIC Chịu chả biết đc thực hư. Chỉ nói trong nước thôi gần như 99% các bài báo mạng nói về ca sĩ hay diễn viên trẻ nào đó đều là do họ tự trả tiền để được đăng lên cả đấy. Các show diễn mà có đội ngũ fan xếp hàng ra sân bay đón đưa băng rôn các kiểu là đc trả tiền trợ cấp cả đấy. Tớ chứng kiến nhiều quá rồi nên thành ra mất lòng tin và phản cảm với mấy cái hành động kiểu đó 😔
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
2 năm
@AZwarrior Mình cũng có chơi với vài người trong giới này nên cũng nghe họ nói, mình hiểu ý bạn và biết có chuyện đó, còn nhiều thứ kinh khủng hơn nữa đấy chứ.
Sinh năm 75, giờ mới 44 tuổi đã được gọi là “ông”. Vãi thật
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
2 năm
@dac Cũng đc mà... mình cũng nhiều lúc đc giới thiệu là “ông” hehe
Thích nhất bài Hero của anh này
tg791147
TÍCH CỰC
2 năm
Làm đôi loa xịn xịn nghe nhạc của anh này cực phê luôn, phải nói là rất chất.
hiepmu
CAO CẤP
2 năm
Euro 2008 và World Cup 2014 dùng nhạc của anh này 😁
hiepmu
CAO CẤP
2 năm
thời điểm 2005-2008 là thời điểm mình nghe anh này nhiều nhất, thấy trên radio phát suốt, kênh MTV chiếu MV miết, sau đó ảnh ít ra album, một thời gian sau nổi lên bài Bailando
Lank Ma
TÍCH CỰC
2 năm
K có năm sinh, album , quê quán
chjcken12
TÍCH CỰC
2 năm
mình nhớ hồi đại học có tham gia 1 buổi english club, ngồi nc với 1 bạn học khoa TBN hay Pháp gì đó,
nó hỏi mình thích ca sĩ nước ngoài nào thế là mình trả lời anh Enrique này

nó bảo nó cũng thích a này lắm nhưng lúc đó có 1 buổi biểu diễn live gì đó ảnh đang hát thì bị lộ là đang lipsync, nó cảm thấy bị lừa dối nên ko thích nữa 😁
@chjcken12 Chả có ca sĩ nào chưa từng hát nhép
Why not me vẫn cứ là hay
Toàn nghe nhạc chứ ít xem MV của anh này, mà các bác cứ bảo trong mv toàn gái đẹp thế này chắc phải về mở trên tivi xem fullhd cho biết.
Hồi học c3 thấy lão bắt đầu nổi. Giờ đã đc gọi là ông rồi. Nhanh thật 😆
Đẹp trai khoai to không lo chết đói. Cưới e kurnikova 1 cặp trai tài gái sắc luôn.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019