10 thủ thuật có thể bạn chưa biết cho trình duyệt Google Chrome trên Android
Lê Huyền Vân
2 thángBình luận: 85
Chrome lag lắm, vuốt tinhte cứ cà giật.
Nhiều cái hay phết, nhưng chrome chỉ thỉnh thoảng dùng trên pc.
duaxiem
TÍCH CỰC
2 tháng
hay quá Vân ơi.
YouTube trên android nó có dark mode theo hệ thống trên iphone chỉnh tay chị google chơi méo đẹp
ecaros
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Có nút bấm về đầu trang ko
Dùng lâu giờ mới biết , cám ơn mod
Cảm ơn mod vì bài viết hữu ích ạ
Tiếc là không cho nghe tiếng trên youtube khi tắt màn hình và chuyển sang ứng dụng khác.
MT555
ĐẠI BÀNG
2 tháng
mình dùng chrome trên note 10+ mà update bản mới hoài ko dc ko hiểu tại sao?
Tôi nhận thấy Chrome android nhanh, mạnh nhưng quảng cáo từa lưa khiến tôi nhức đầu. Tôi đang tìm cách tắt quảng cáo mà không đc, ác
Cái cần nhất là đổi thanh địa chỉ xuống dưới thì nó bỏ đi. Dùng đt thì thanh địa chỉ bên dưới bao tiện mà chả còn ông nào dùng?!
@vanmaitrangchu Tốt rồi 😀
@thanhly7479 Phiền bác chút, em mày mò mãi ko thấy chỗ để mở tab mới dưới nền ở đâu nhỉ. Mớ tab tab mới toàn sang tab mới luôn, hơi bất tiện. Em hay mở 1 loạt rồi mới đọc.
@vanmaitrangchu Mình k mở vậy nên cũng k biết nữa. Hihi
@vanmaitrangchu Samsung Internet làm được.
votanmy
TÍCH CỰC
2 tháng
Ít sài trình duyệt wed vì đã có ứng dụng sẵn để đọc tin rồi. Chỉ thực sự cần mới sài nên... 😁
Thích mấy cái trình duyệt cho chạy player ngoài hoặc player của nó mạnh, ví dụ xem video phóng to ra mà nó ko tự động xoay mà chỉ thành đen hết viền xung quanh 😆.
@supperchym Vãi, đã phóng to ra thì cần cho nó xoay, đen xì thì hình nó bé ti ra. Chịu gu của bác đấy!
@vanmaitrangchu Bác đọc ko kỹ rồi, 1 vài web nó ko xoay video mà chỉ làm đen xung quanh, thế thì ấn nút full screen ko để làm gì cả, mà mình thì ko để chế độ auto rotate vì khá bất tiện, 1 vài rom nó hiện lên cái nút xoay ngang khi bác nghiêng điện thoại thấy khá hay và tiện.
Screenshot_2020-11-26-15-09-29-185_com.sibimobilelab.amazebrowser.jpg
Thông tin hữu ích
maihung04
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Bổ ích đấy
trên Android mình xài Edge và Yandex, ai giống mình hơm 😁
Không biết bao giờ thanh địa chỉ mới ném xuống dưới cho tiện người dùng 1 tay nhỉ :v !!
Làm sao để tắt vuốt xuống nó f5 lại trang web, n lúc lỡ tay đọc báo vuốt xuống kịch lại thành f5. Phiền phức thật
rất hữu ích
khá hay đó, cũng nhiều tính năng rất hữu ích
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019