100.000 Kaspersky tiếng Việt bản quyền 6 tháng miễn phí

ray_vo
20/7/2009 16:48Phản hồi: 186
100.000 Kaspersky tiếng Việt bản quyền 6 tháng miễn phí
Chắc bà con ai cũng biết Kaspersky là phần mềm diệt virus “nóng” nhất thế giới và bảo vệ gần như hoàn hảo cho em PC yêu quý của tụi mình, nhưng không phải ai cũng có cơ hội được sở hữu phần mêm này vì muốn sử dụng phải trả phí (nghe đồn là 200k/năm), mà giao diện hồi xưa đến giờ là tiếng Anh nữa nên đôi khi hơi khó hiểu và cũng không sử dụng được hết các tiện ích và khả năng nhỉ?

Giờ thì khỏi lo rồi vì có một tin dzui mới là Kaspersky đã chính thức tung ra phiên bản Tiếng Việt 100% rất dễ sử dụng, diệt virus cực gọn và hiệu quả. Còn cái này mới đúng tin khủng luôn nè, đánh dấu sự ra mắt lần này Kaspersky sẽ tặng free 100.000 bản quyền Kaspersky Anti-virus 6 tháng cho những ai download phiên bản Tiếng Việt này tại www.kaspersky.vn

http://kaspersky.nts.com.vn/images/stories/images/Hop-bao-cong-bo-kaspersky-tieng-viet.jpg
Ông Ngô Trần Vũ - Giám đốc Marketing, ông Nguyễn Thành Tú - CEO của NTS Group, ông Nguyễn An Minh Thái - Trưởng nhóm Dự án Việt hóa Kaspersky tại buổi họp báo (Từ trái qua phải)

Ông Ngô Trần Vũ – Giám Đốc Marketing của NTS cho biết: ”Trong hơn 1 năm qua, chúng tôi đã nhận được rất nhiều yêu cầu của khách hàng về phần mềm Kaspersky Lab giao diện Tiếng Việt. Ra mắt phần mềm giao diện Tiếng Việt vào giữa năm 2009 là lời cảm ơn của Kaspersky Lab đến tất cả người dùng tại Việt Nam vì đã tín nhiệm và lựa chọn Kaspersky Lab để bảo vệ máy tính. Nhân sự kiện này, NTS sẽ tặng 100,000 bản quyền 6 tháng Kaspersky Anti-virus 2009 cho những khách hàng tiên phong sử dụng Kaspersky Lab Tiếng Việt thông qua website www.kaspersky.vn trong vòng 30 ngày

Nghe đồn hấp dẫn quá, vì không dễ gì có cơ hội sử dụng hàng bản quyền (không .....) free tới bến như thế đâu ^^

Nhanh tay lên nào bà kon ơi, 100 000 key nghe nhiều vậy mà…hổng có nhiều so với lượng fan hâm mộ của phần mềm diệt virus cực đỉnh kaspersky này đâu nghen!

Download và đăng ký tại đây.

[relate]kaspersky, virus[/relate]
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không hiểu làm thế nào để lấy được key nhỉ
bác cứ đk rồi nó quay sổ số may thì chúng ko thì lại đk cái khác rồi lại chờ thoai
4fun
TÍCH CỰC
15 năm
ĐK 20 cái mail có đc cái nào đâu.
4fun
TÍCH CỰC
15 năm
em lấy mỗi mail 1 tên thì sao bọn nó biết được anh 😁
BomVDHP
ĐẠI BÀNG
15 năm
nghe bảo bên đó có check IP:nerd6bs:
check thì check,nhìu khi ra ngoài tiệm net thì làm sao check dc,mà mình cg gửi từ máy mấy mail mà cg nhận dc 1 key rồi 😁
up cho các bạn cách tham gia chương trình nè
[FONT=&quot]Chương trình[/FONT]
[FONT=&quot]“Tiên phong download và cơ hội là một trong 100.000 người nhận được Kaspersky Anti-virus 6 tháng hòan tòan miễn phí”[/FONT]
[FONT=&quot] Thời gian[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Chương trình đầu từ 0h00 ngày 16/7/200924h00 ngày 16/8/2009.[/FONT]
[FONT=&quot] Cách thức tham gia[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]- Từ trang chủ website www.kaspersky.vn, Bạn hãy click vào banner “Sẵn sàng cho hàng triệu lượt download Kaspersky lab Tiếng Việt”.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]- Bạn nhấn vào link “Đăng kí tham gia trúng thưởng tại đây” (Link: http://kas.nts.com.vn/tai-ve/kaspersky-tieng-viet/dang-ky-tham-gia-trung-thuong-voi-kaspersky-tieng-viet ).[/FONT]
[FONT=&quot]- Bạn [/FONT][FONT=&quot]hãy [/FONT][FONT=&quot]điền vào mẫu đăng kí tham gia nhận Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng. Sau khi đăng ký và điền đầy đủ thông tin trong mẫu đăng kí của Kaspersky, [/FONT][FONT=&quot]bạn hãy nhấn Đăng ký và [/FONT][FONT=&quot]click vào download Kaspersky giao diện Tiếng Việt mới.[/FONT]
[FONT=&quot]- Tất cả các email đăng ký nhận bản quyền Kaspersky Antivirus miễn phí sẽ được website ghi nhận, cuối mỗi ngày chúng tôi sẽ chọn ra 3,300 khách hàng may mắn nhất từ số lượng email đã đăng kí để nhận Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng.[/FONT]
[FONT=&quot]- Sau 3 ngày, Kaspersky sẽ gửi một email đến những khách hàng may mắn để thông báo về việc trúng thưởng từ chương trình và mã kích hoạt Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng.[/FONT]
mình cg mới tham gia chương trình mà cg đã nhận dc cái mail thông báo trúng key hihihi
[FONT=&quot]Kính g[/FONT][FONT=&quot]ử[/FONT][FONT=&quot]i quý khách hàng may m[/FONT][FONT=&quot]ắ[/FONT][FONT=&quot]n,[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]
Lời đầu tiên NTS Group – Đại diện thương hiệu và hỗ trợ kỷ thuật Kaspersky Lab - xin gửi đến bạn lời chúc sức khỏe và lời cảm ơn chân thành nhất vì sự ủng hộ và quan tâm của bạn đến Kaspersky Lab. Sự ủng hộ của bạn là lý do để Kaspersky Lab được bình chọn là Phần mềm diệt virus tốt nhất Việt Nam năm 2008 do chuyên gia bình chọn (CIO&CEO Awards) và Phần mềm diệt virus được ưu chuộng nhất Việt Nam năm 2009 do tạp chí PC World bình chọn. Để cảm ơn khách hàng, NTS Group đã thực hiện chương trình ra mắt phiên bản Kaspersky Lab Tiếng Việt Sẵn sàng cho hàng triệu lượt download Kaspersky Lab Tiếng Việt”.

Bạn là khách hàng đã đăng ký rút thăm may mắn để nhận bản quyền 6 tháng Kaspersky Anti-virus. Và hôm nay Kaspersky xin trân trọng thông báo: Bạn đã là một trong 100,000 người may mắn nhất tham gia download Kaspersky Tiếng việt tại website [Chỉ những thành viên đã đăng ký và kích hoạt mới có thể thấy liên kết. ] và là chủ sở hữu Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng từ chương trình này.

Dưới đây là đoạn mã kích hoạt:

Bạn hãy dùng đoạn mã kích hoạt này để yên tâm sử dụng Kaspersky Anti – virus bản quyền 100% an toàn bạn nhé!

Hi vọng bạn sẽ luôn luôn ủng hộ Kaspersky trong những thời gian sắp tới vì một môi trường InternetKết nối an toàn không còn virus.

Hãy giới thiệu chương trình này đến các bạn bè của bạn để họ cũng có cơ hội chung niềm vui với bạn!

[/FONT][FONT=&quot]Công ty Cổ phần Phân phối Nam Trường Sơn[/FONT][FONT=&quot]
10/8 Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Tp.HCM
ĐT: (08) 38480880 Fax: (08) 38480899[/FONT]
Key này sử dụng cũng hên xui àh, buồn buồn nó cũng khóa
Đúng là xui xui thì bị dính cái key hư, but trong mấy k key thi mới có 1 cái như thế nên nói chung thì cứ lượm 1 em về cái đã, hư hay ko thì tính sau 😁 hehe
BomVDHP
ĐẠI BÀNG
15 năm
đừng share bậy bạ thì sẽ Ko khóa 😁
Có 100.000 key ăn thua gì. Chờ vài bữa lên mạng down ..... về cho sướng
bạn này down ở đâu vậy,share cho ae đi😁,gửi mail cg nhìu mà trúng dc có 1 key ah
thông báo là sẽ send email active mỗi ngày mấy ngàn cái lận đó mấy ba...tha hồ mà...hy vọng he
hy vọng thôi pà kon,hên xui là chính
KAV thì hem bao giờ chơi 😁 !
anh em nào nhận dc key nào thừa thì share cho anh em đi.
Đăng ký gần 10 mail rồi mà có dc đâu

4fun chơi ko đẹp nhé, sao bảo với anh có 1 mail mà giờ lên 20mail
4fun
TÍCH CỰC
15 năm
hôm đầu 1 mail ko đc thì hôm sau phải 20 mail chứ anh
thế mà giờ đã được cái nào đâu 😔
như nhau cả thôi mà, đăng ký làm gì nữa cho mệt.
À hiện anh dc rồi, đang reply thì có mail của bọn yahoo củ chuối báo về ( sao tự nhiên mình lại đăng ký cái mail này nhỉ) thế là có key rồi
Ko biết các bác sao chứ em chỉ đăng ký 1 lần, 1 add email mà trứng thưởng nè.
Nhưng hơi buồn :dull8ay::dull8ay: là vì em đăng ký KIS8 mà nó gởi cho em KAV8

vật chứng đây nhé
ko dùng thì cho em xin, đk mà có dc đâu.
Tin sư bọn nts, nó lừa em. Cho key mà có dùng dc đâu, kích hoạt thì báo lỗi key
ủa,sao kì vậy,nó gửi key cho mình mà xài vẫn dc mà,có bị lỗi j` đâu
hình như cg có vài trường hợp bị gửi key lỗi,ko bít làm sao để đổi key đây nè
Kính gửi quý khách hàng may mắn,

Lời đầu tiên NTS Group – Đại diện thương hiệu và hỗ trợ kỹ thuật Kaspersky Lab - xin gửi đến bạn lời chúc sức khỏe và lời cảm ơn chân thành nhất vì sự ủng hộ và quan tâm của bạn đến Kaspersky Lab. Sự ủng hộ của bạn là lý do để Kaspersky Lab được bình chọn là Phần mềm diệt virus tốt nhất Việt Nam năm 2008 do chuyên gia bình chọn (CIO&CEO Awards) và Phần mềm diệt virus được ưu chuộng nhất Việt Nam năm 2009 do tạp chí PC World bình chọn. Để cảm ơn khách hàng, NTS Group đã thực hiện chương trình ra mắt phiên bản Kaspersky Lab Tiếng Việt “Sẵn sàng cho hàng triệu lượt download Kaspersky Lab Tiếng Việt”.

Bạn là khách hàng đã đăng ký rút thăm may mắn để nhận bản quyền 6 tháng Kaspersky Anti-virus. Và hôm nay Kaspersky xin trân trọng thông báo: Bạn đã là một trong 100,000 người may mắn nhất tham gia download Kaspersky Tiếng việt tại website www.kaspersky.vn ngày dd/mm/yyyy và là chủ sở hữu Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng từ chương trình này.

Dưới đây là đoạn mã kích hoạt Kaspersky: ....................................

Bạn hãy dùng đoạn mã kích hoạt này để yên tâm sử dụng Kaspersky Anti – virus bản quyền 100% an toàn bạn nhé!

Hi vọng bạn sẽ luôn luôn ủng hộ Kaspersky trong những thời gian sắp tới vì một môi trường Internet Kết nối an toàn không còn virus.

Bên cạnh 6 tháng miễn phí sử dụng Kaspersky Tiếng Việt. Vuodo - Công ty cung cấp hosting cho đợt siêu khuyến mãi này của NTS - Kaspersky Lab, sẽ tặng cho bạn 6 tháng hosting 500MB miễn phí, xin click vào đây để biết thông tin chi tiết về chương trình.

Đây là mã số Coupon của bạn:..............................

Hãy giới thiệu chương trình này đến các bạn bè của bạn để họ cũng có cơ hội chung niềm vui với bạn!

Công ty Cổ phần Phân phối Nam Trường Sơn
10/8 Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Tp.HCM
ĐT: (08) 38480880 Fax: (08) 38480899

tôi cũng có! he he

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019