100.000 Kaspersky tiếng Việt bản quyền 6 tháng miễn phí
ray_vo
12 nămBình luận: 186
cho mình 1 key nhé duyngocanh@gmail.com nhé
Tiêu rầu ! Chậm chân rùi >_< bác Mr.Classic còn cái nào hem ?! oa oa
KIS 200k hả, có thể xem xét được đó 😁
COSOVO
TÍCH CỰC
12 năm
có ai trúng chưa minh đăng ký toàn miss 😔
may mắn

minh cung vay. gui 2 mail nhan duoc 1 key. hee! chi la may mắn thôi.
hic ! Hôm qua vừa nhận dc Mail là bạn đã ko trúng 😔
Ko có sao đâu, kiên trì thì sẽ trúng thôi mà bạn ^^ ráng lên nào
Ah mà t mới tìm được cái link này hay nè, ai có nhã hứng thì xem hen hihi

Nói nhỏ nha: t là t cũng được 1 key free rùi hehe
😆, link này coi bộ hot quá nhỉ, tớ cũng mới vừa được cho xem 😁
new
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa check mail xong được 1 key 6 tháng của KAV (trong khi mình đang xài KIS T_T), kèm theo cái này

cái vụ hot mình ko xài, a/e nào cần thì pm cho mình, mình đưa mã số Coupon cho sử dụng. 😁
Mình cũng đăng kí thử 3 mail khác nhau => trúng 1 cái (tỉ lệ hơn 1/3).
Cũng có 1 coupon host free 6 tháng 500MB.
Ai cần PM nhé.
Hehe, bác ấy muốn share gì thế 😆
Thanks bac ...............................!
Hôm nay là ngay cuối nhưng có kinh nghiệm này thử chia sẻ mong cac bạn trúng được key, cần có 1 sim co cài gprs, một điện thoại có cài operamini, sau đó đăng kí môt tài khoản mail tại mail.ovi.com nếu có rồi thì khỏi, rồi dùng điện thoại đăng kí lun, nếu đăng kí thành công thì sẽ thấy hiện ra download kas, chúc các bạn may mắn, đây chỉ là kinh nghiệm cá nhân thôi, mình đăng kí hoài không được nên mượn dt papa làm cái được liền, đợi 3 ngày la có tin trúng thưởng
đây chẳng qua là hình thức mảketing thui , đang kí còn chờ bốc thăm hô hố ha ha
Tui đăng kí rồi, trúng gió thì có nà!
Mail kaspersky.vn gửi thế này
Kính gửi quý khách hàng,

Lời đầu tiên NTS Group – Đại diện thương hiệu và hỗ trợ kỹ thuật Kaspersky Lab tại Việt Nam - xin gửi đến bạn lời chúc sức khỏe và lời cảm ơn chân thành nhất vì sự ủng hộ và quan tâm của bạn đến Kaspersky Lab. Sự ủng hộ của bạn là lý do để Kaspersky Lab được bình chọn là Phần mềm diệt virus tốt nhất Việt Nam năm 2008 do các Chuyên gia bình chọn (CIO&CEO Awards) và Phần mềm diệt virus được ưu chuộng nhất Việt Nam năm 2009 do tạp chí PC World Việt Nam bình chọn. Để cảm ơn khách hàng, NTS Group đã thực hiện chương trình ra mắt phiên bản Kaspersky Lab Tiếng Việt “Sẵn sàng cho hàng triệu lượt download Kaspersky Lab Tiếng Việt”.

Bạn là khách hàng đã đăng ký rút thăm may mắn để nhận bản quyền 6 tháng Kaspersky Anti-virus ngày 06/08/2009. Và hôm nay Kaspersky xin trân trọng thông báo: Rất tiếc bạn chưa trúng thưởng Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng từ chương trình chọn 3,300 khách hàng may mắn trong ngày. Tuy nhiên bạn vẫn còn cơ hội nhận bản quyền Kaspersky Antivirus 6 tháng miễn phí bằng cách tiếp tục đăng ký tham dự chương trình tại đây. Biết đâu bạn sẽ trở thành người may mắn trong 100.000 người được nhận key KAV miễn phí..

Mặc dù không trúng thưởng nhưng bạn sẽ được mua Kaspersky với với giá ưu đãi (giảm ngay 30%) khi mua các sản phẩm Kaspersky Lab thông qua hệ thống ngân hàng.

Thời gian: Từ ngày 01/08/2009 đến 31/08/2009
Chưa trúng tiếp tục đăng kí nữa 😁:D:D:D:D
ôi zời ... mua key rẻ bèo về xài 6 tháng = tiếng anh đi các bác ... hàng Việt Nam chất lượng ... cực cao ... chẳng biết thế nào mà xài ...
các bác nói thế nào ấy chứ, e đăng ký sau vài ngày là nhận được key rồi, đang dùng xem thế nào
em có cái key 6 tháng nè ... hì hì
KAV 7.0 ... bản tiếng anh 🆒

P/S : chuyện là hôm nọ đang xài KIS 2010 ... có bản reset trial ... nhưng nó có internet security nên chậm máy quá ... thế là em kiếm được cái thẻ ... KAV 6 tháng free ... hiz hiz ... sướng ghê 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019