Muốn mua iPhone không có Camera, mời qua Sing

cuhiep
23/1/2012 10:18Phản hồi: 213
Muốn mua iPhone  không có Camera, mời qua Sing

Nhà mạng M1 của [TAG]Singapore[/TAG] đã chào bán [TAG]iPhone 4[/TAG] và [TAG]iPhone 4s[/TAG] không có Camera. Lý do là ở Singapore mọi người nam đều phải đi lính 2 năm, chính phủ thì không cho mang điện thoại có camera khi đi lính và những anh lính ở đất nước giàu có này thì không thích dùng điện thoại cho người già iNo của Singapore mà muốn dùng iPhone. Singapore đã cấm điện thoại có camera sau sự kiện hình ảnh thiết bị quân sự của họ được chụp bởi điện thoại và sau đó đăng lên mạng. Singapore có quân đội được trang bị tối tân và họ cũng có luật đi nghĩa vụ quân sự như ở Việt Nam.

Không rõ là những chiếc điện thoại này do Apple loại Camera hay do nhà mạng này chủ động loại và liệu nếu do các nhà mạng loại bỏ tính năng tuyệt vời này trên iPhone thì Apple có chấp nhận bảo hành?
Theo AFP, M1
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hic ko có camera mất hay😔
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Thế bên đoa bị cận là k phải đi rùi

Gửi từ XT720 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
climax
TÍCH CỰC
12 năm
đọc ở đâu ra là bị cận thì ko phải đi vậy , LOL
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Bài có nói đi lính giống VN mà.
Nếu cận mà ko phải đi như VN thì may quá hihi
Thân !
ko có camera mà giá vẫn còn chát lém
hamyty
CAO CẤP
12 năm
IP4S ko hợp đồng có giá gần 700 đô ,bớt 140 đô ,cũng kha khá ,nhưng best smartphone mà ko có camera thì hơi buồn 😔
giá vẫn rất chát😔
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Đừng có thêm chữ vẫn làm người khác nhầm tưởng nó rẻ hơn hàng có camera. 4s hay 4 no cam đắt hơn 4s và 4 có cam đấy ạ.
khổ singapore thật iphone k có camera thì đúng là chán . Cái camera là 1 cái cơ bản mà hầu hiết người dùng smartphone đều cần để lưu lại nhưng kỉ niệm hay sự kiên nào đó .Quân đội đúng là khắc nhiệt.
họ sợ bị lộ bí mật wân sự mà hehe giá cao wá
iSoft
TÍCH CỰC
12 năm
camera là tính năng chủ đạo mà người dùng iPhone sử dụng nhiều nhất vậy mà loại bỏ...nhưng giá vẫn đắt lòi...
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
neu khong co camera thi IPhone dau con hap dan nua, chac loai IPhone nay ben do ban khong dc qua

---sorry online by HP Touchapd---
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
"Không rõ là những chiếc điện thoại này do Apple loại Camera hay do nhà mạng này chủ động loại và liệu nếu do các nhà mạng loại bỏ tính năng tuyệt vời này trên iPhone thì Apple có chấp nhận bảo hành?"

Cái này do nhà mạng tự gỡ ! mất bảo hành của Apple nhưng nhà mạng tự bảo hành !
minoan
CAO CẤP
12 năm
ai có nhu cầu PM tớ để tớ sách về nhé ^_^

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

mà hình như giá kia là đô sing, trên trang chủ của M1 toàn tính theo đô sing mà
bakery00
TÍCH CỰC
12 năm
giá cao là phải rùi,thích iphone mà k đc dùng camera thì chỉ có mỗi 1 lựa chọn duy nhất là dùng bản no camera thôi,nói theo táo quân 2012 thì ngành đặc thù phải có điện thoại đặc thù và giá cả cũgn... đặc thù 😆
không hiểu sao lại không chơi camera nhỉ? Muốn làm cách mạng mới smart phone không có camera sao :|.
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
hi! chắc bác này chỉ đọc mỗi tựa đề. vì lý do quân sự đó bạn
tại vì quân đội sợ lộ bí mật bác ạ
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
Muốn mua iPhone 2 sim, cam 12mpx,... và nhiều tính năm mà táo không có? :wavespin:
Camera là tính năng nổi bật nhất của iPhone khi so với các hãng khác mà bị loại thì giá thật phải chăng thì mới đáng mua các bạn.
Ông này điên à ?
Tin này lúc trước đọc ở dantri hoặc vnexpress rùi thì phải.K có camera mà giá vẫn rất mắc,hix,máy k được Apple bảo hành nhưng được nhà mạng M1 bảo hành
o070o
TÍCH CỰC
12 năm
giá cao quá mọi người 😔
badday0401
ĐẠI BÀNG
12 năm
đi nghĩa vụ 2 năm về thì mua cái khác xài,dân Sing giàu lắm,vài trăm usd ăn thua gì.
vn cũng vậy mà bạn, 2 năm là lâu rồi đó...thường chỉ 6t đến 1 năm là thay rồi. nhưng chỉ đối vs những bác nhiều tiền thôi.
Snake696
TÍCH CỰC
12 năm
ko có cam mà vẫn đắt lòi như thế thì ko hợp lí
xlaws
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với các hãng khác thì lạ chứ với Bb thì quá quen r, cũng đỡ đc 1 khoản 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế