Muốn mua MAC giảm 500usd, iPad giảm 250USD: xin vào làm Apple

cuhiep
27/1/2012 11:19Phản hồi: 167
Muốn mua MAC giảm 500usd, iPad giảm 250USD: xin vào làm Apple

Trong buổi nói chuyện với nhân viên gần đây, CEO Tim Cook của [TAG]Apple[/TAG] đã cho biết nhân viên của hãng từ có thể mua MAC với mức giảm 500USD và mua iPad với mức giảm 250USD. Chương trình này sẽ chính thức bắt đầu vào khoảng tháng 6 năm nay. Nhân viên phải làm việc ít nhất 90 ngày tại Apple để có thể áp dụng chương trình này và sau 3 năm thì nhân viên đó mới được áp dụng lại. Giá giảm 500USD áp dụng ngay cả cho máy MAC mini với giá chỉ hơn 500USD một chút(599USD). Apple vừa có một quý kinh doanh rất thành công và hiện đang là tập đoàn có giá trị lớn nhất thế giới.

Theo 9to5mac
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

liut123
TÍCH CỰC
12 năm
Sướng thế, vậy macbook còn có 99$ à? Apple làm ăn kiểu này nhân viên sao bỏ đc
thanphongvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
vào làm dc cho apple thì 500$ có là cái khỉ gì đâu, lượng của họ mỗi tháng chắc gấp 10 lần từng đó
thanphongvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
bọn bán hàng ăn theo sản phẩm bọn nó tư vấn bán dc chứ lương là để cho vui thôi, một công ty tư nhân luôn làm như thế đối với nhân viên bán hàng để khuyến khích bọn nó tư vấn nhiệt tình cho khách hàng, tăng sản lượng bán ra
quan trọng là vào đc Apple làm không mới là vấn đề. vào làm đc rồi còn chịu nổi áp lực công việc không mới là vấn đề khác. chắc bạn cũng thấy công nhân sản xuất hàng Apple tự " sướng " ầm ầm rồi nhỉ
trong12c3
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm worker sao mà gấp 10 lần dc bạn?😁
Bác sao hằn học thế, sao lại không là cái khỉ gì nhỉ?
Giá wá rẻ kìa, ai có người wen làm trong Apple nhờ mua hộ
dung_9z
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác cứ đùa. sao có thể nhờ mua giá rẻ họ cũng phải dùng chứ
mua hàng số lượng lớn 😁
ngocduy123
ĐẠI BÀNG
12 năm
lại nguy hiểm rồi...đọc kỹ lại quy định đi
Oh! Uowc gì mình đang ở bên Mĩ nhỉ. Ôi trời ới
linhduon55
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi, lúc nào phải xin 1 chân trông xe ở apple mới đc
Ông trông thì tôi lơ nhá
Chưa bằng kết bạn với anh Tim Cook ấy có hơn không?
lương nv app là 110k 1 năm cơ mà 😁 500$ 😃
Em nghĩ nhân viên Apple ở đây là tính tất cả, kể cả mấy ông bán hàng ở Apple store khắp TG nên chắc ko phải ai cũng đc lương cao vậy :D
Chỉ khổ mấy anh gia công ở TQ ko được hưởng :|
Bao giờ có Apple store ở VN thì cũng cố kiếm lấy chân bảo vệ 😃)
Cho xin dẫn chứng với ......
thanh3593
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lương dọn vệ sinh cũng vậy hả bác 😃) Thế thì mai em bay qua Mĩ xin vào làm luôn 😃) Mà em nghĩ nhân viên Apple ông nào mà chả có mấy con Mac rồi ;)) Chắc mua xong rao bán hàng phá giá trên Amazon thôi
nguyennamha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Học lập trình đối tượng C rồi xin vào làm :happy: ! Động lực mới cho sinh viên VN :skip: !
hai28
ĐẠI BÀNG
12 năm
C thuần cấu trúc bác à! Hướng đối tượng nào ở C ạ ;))
sownhair
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đg đc sống trong thời điểm hoàng kim nhất của apple rồi, công nhận apple phát triển khủng thật!
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Hợ!Bố ông anh họ bên vợ có bạn con ông bác bên ngoại làm quét rác ở trỏng!Liệu có mua đc ko....?😃
Em có thằng bạn chơi thân với CHIM CÚT đang làm trong đó hình như là tỗng GD mà còn chưa mua ₫ưọc nữa là.....cỡ như bác chắc kiểp sau kô bít mua ₫c nữa kô chứ ₫ừng nói ₫ến kiếp này
khích lệ nhân viên ghê....
Ôi đã =p~
prin77
CAO CẤP
12 năm
ai cho ké 1 chân làm quét dọn trong đó với...😆
ham hố j các bác 😁 mua được 1 sp thôi ...sau đó 3 năm ms mua đc 1sp nữa
doantonbp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái gì cũng có giá của nó cả, muốn vào làm ở Apple không phải là chuyện dễ, đây là một trong những công ty có môi trường làm việc khắc nghiệt nhất trên thế giới, mọi người phải luôn sáng tạo nên làm việc rất căng thẳng. Dù vậy thì đây cũng là một ý kiến hay của Tim Cook.
vụ này mua rùi bán ra ngoài hời quá rùi
kimlong_ot
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mai nộp đơn xin làm ở Apple mới được
Điều ji sẽ sảy ra nếu APP dùng tiền mặt và mua 1 công ty lái Súng của Mỹ nhỉ ........? Lúc đó chúng ta sẽ dc trải nghiệm loại vũz khí mới của APP cùng với giá rẻ như hạ giá cho nhân viên như thế này .........?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019