12/12 BlackBerry khai trương cửa hàng mới tại TPHCM, mua máy giảm giá 50%

TDNC
5/12/2012 13:28Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chưa bao giờ dùng BB,đây là cơ hội tốt ,dành lúa và xếp hàng mua em 9320 xem thế nào 😃
âu shit, sao ở HN k có nhở::eek:
ae sài thành thích nhá😁
BB_8100
ĐẠI BÀNG
11 năm
9790 sau khi -50% là bao nhiêu ?
pnha1720
ĐẠI BÀNG
11 năm
BB việt nam ghi nguồn "Tinh tế" 😁 :D
Bạn nào cần mua con nào thì Mình mua dùm cho...^^ kiếm vÀi trăm thôi
Một anh trong ban tổ chức vừa cho mình biết là sẽ bắt đầu cho xếp hàng từ 9h tối ngày mai 11/12. Nếu thật sự như vậy thì chắc mình ko xếp hàng nổi rồi 😆
Mình có hỏi bên bb vincom thì sẽ xếp hàng tại tầng b6 tầng gởi xe nhưng 9h mới cho vào. Nhưng bb thì lại bán ở tầng b1 mà theo mình quan sát thì từ tầng b tức là ngay cổng chính đường đồng khởi chạy xuống 1 cái cầu thang thì sẽ đến ngay chỗ bb bán. Vì mình hỏi thì nhân viên bb nói ai chạy tới trước sẽ được phát phiếu ngay nên mình chọn phương án đứng trên tầng b có bạn nào tham gia cùng mình ko?
sáng mai phải đến thực địa quan sát trước,phải chuẩn bị tinh thần đạn dược rước 1 em về mới đc.
Ở VN ta không có "văn hóa xếp hàng" như các nước khác, sẽ có cuộc chen lấn, cò mồi... cho mà xem! Phải chi người ta mở một cuộc rút thăm để chọn ra KH may mắn được mua sản phẩm BB giảm giá 50% này thì hay biết mấy.
daubac2188
ĐẠI BÀNG
11 năm
xếp hàng xong đến giờ nó báo hủy cái rụp, xong phim
pnha1720
ĐẠI BÀNG
11 năm
cần gì xếp hàng khổ vậy. mua không được thì thôi 😃
tình hình xếp hàng là sao các bác.
có bác nào có thông tin chính thức ko.
để biết xếp hàng làm con 9790 đổi gió phát
@cuong44 có đường line ở dưới tầng B6 bắt đầu từ 9h tối nay. Sẽ rất đông nên mọi người có nhu cầu mua nên đi sớm
vay phai chờ ở đâu đây mọi người ?
Cập nhật 2: Có thể xếp hàng sớm từ 10 giờ tối nay (11/12) bên ngoài Vincom B. Có đủ 2 màu trắng và đen cho mỗi máy, bảo hành 18 tháng. Mỗi khách hàng chỉ được mua 1 sản phẩm trong suốt chương trình khuyến mãi. Khách hàng cần xuất trình CMND và thanh toán bằng tiền mặt để việc mua bán diễn ra nhanh chóng và thuận tiện.
@TDNC vậy là bán vào lúc 10h tối nay ở Vincom B hả anh. hay là phát phiếu rồi sáng mai mua.

8h tối ra xếp hàng đc chưa ạ
@tdthang1990 Giờ đó chỉ cho xếp hàng thôi bạn ơi. 9h sáng hôm sau mới bắt đầu cho mua.
bác nào định xếp hàng tối nay báo danh cái nhỉ ? xếp hàng cả đêm cần mang những gì nhỉ ?
9h phát phiếu rùi khi nào mua cũng được hả anh (trong ngày). được phát phiếu là chắc chắn được mua ah
inoxheart
ĐẠI BÀNG
11 năm
Update thêm thông tin cho các anh em quan tâm:
+ 200 khách hàng đầu tiên: được mua máy với giá đã giảm 50% (không được tặng quà như tai nghe, loa...)
+ các khách hàng khác: mua máy giá gốc thì được tặng quà
hungasia
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai ra xếp hàng không ^^
má ơi giờ này có người xếp hàng ngoài đó chờ đến sáng mai hả ?
bmthuat
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có ai xếp hàng không để e bay ra cho xôm?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019