13/10/2014 - Tian Karaoke List 3.5(4) for Belle

Mr. Tian
10/9/2011 12:37Phản hồi: 596
596 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhphy
ĐẠI BÀNG
11 năm
cập nhật tới bước cài đặt,nó báo lỗi hệ thống,mình đang sài x7 belle f5,có ai bị giống mình không?😃
@minhphy Cái bệnh này thì hên xui người bị người không. Giờ chỉ có cách chờ một ngày đẹp trời nào đó sẽ update được, không thì phải reset lại đt, ứng dụng đã mua bạn vẫn có thể tải lại được vài lần đó ^^
Bản này bị lỗi thật cậu àk, lúc đầu cài xài đc, chứ vài hôm vào là bị out luôn
@ktmt12 Lạ nhỉ, mình test thì không bị gì mới chết 😔
@ktmt12 bạn dùng máy gì? hình xài 603...cài vào máy okê con dê...ko bị lỗi lầm gì hết ^_^
@duynguyen1102 ;)Ok rồi cậu, xoá đi cái lại là ok
Dzậy là hen sui rùi m sài rất ok...thanks Mr.pham .... Hãy mua để ủng hộ ứng dụng việt các bạn nhé...
Đã được cập nhật dữ liệu bài hát Vol 48!
mới up hồi chiều :p
viettel đứng ngóng:108: 😆
@jphatw Viettel thì xài bản miễn phí cũng đủ xài =))
Đợi hôm nào đi cf mượn sim ai gắn vô mua 😃)
@Mr. Tian uh ủg hộ b vậy,mà bản free với bản mua có j khác b.
@jphatw Free = Rút bớt tính năng.
😃Cập nhật Vol 49 đi bạn top ơi
@ktmt12 Sẽ sớm có
@Mr. Tian ;)Tks bạn nhiều, mình đang đợi từng ngày đó ...
ứng dụng của bạn rất hữu ích với mình, bạn nên thương mại hóa đi, có tiền nó sẽ là động lực để bạn phát huy nữa 😃
@kithuatcao71 Thương mại lâu rùi bạn ơi, giờ có cả miễn phí lẫn tính phí 😃
@Mr. Tian Chưa cập nhật nữa hả cậu?
@ktmt12 Mấy ông nội Nokia bỏ bê Symbian nên duyệt ứng dụng lâu :v
@Mr. Tian 😔 Nghe nói ovi đóng cửa nên chắc không muốn phát triển thì phải?Sau này chắc không có cập nhật nữa quá.
đúng là bỏ bê thật rồi, nản!
Cập nhật phiên bản 3.5.2 với dữ liệu Vol 49.
Rất cám ơn các bạn - những người dùng Tian Karaoke List đã ủng hộ trong thời gian qua, Symbian sẽ đi tới ngõ cụt vào tháng 1 năm 2014. Có lẽ đây sẽ là phiên bản cuối cùng của Tian Karaoke List được update trên Store, hy vọng chúng ta sẽ vẫn tìm thấy niềm vui ở OS này 😃
@Mr. Tian Vậy là ngừng update hả cậu ? Tớ mong sẽ update vào 1 trang web nào đó . Đây là 1trong những phần mềm hay nhất .
@ktmt12 Mình chỉ nói là có thể không update được trên Store nữa thôi mà ;)
@Mr. Tian :pKaka Vậy update trang nào nhớ cho tơ biết với tks cậu. À cậu có thể cho mình nickname facebook không, mình có 1 sô cái muốn hỏi;)
@ktmt12 Có gì cứ Message qua tinhte. Ngày mình vô mấy lần mà ;)
có ai có link hk. Fải vào ovi down àk. Ko có link cài đặt s.
@nhoxmapiu Bỏ tiền ủng hộ người Việt đi bạn
mìh có cài rùi. Mới up lên lun r chỉ sợ mốt format lại mất nên xin link
@nhoxmapiu Flash xong đăng nhập lại sẽ có lịch sử mù
Đã có vol 50 cập nhật đi AD
Không cập nhật nữa hả AD
Đáng lẽ chủ topic phải tạo server cho file cài đặt để khi người mua tải về cài đặt từ cửa hàng thì file cài đặt từ server của chủ topic gửi tới vol mới nhất. Làm như vậy dù nokia ngưng cung cấp thì server của chủ topic lun hoạt động.
@buymoney Ai sẽ là người duy trì server ;)
@Mr. Tian Thì bạn chứ ai nữa ...^^!
Dạo này mình bận rộn với công việc mới, và nếu có ra bản mới thì cũng không thể cập nhật trên Store, vì vậy có thể sẽ trở thành miễn phí, ai có thời gian có thể giúp mình xây dựng data cho dữ liệu Vol 50 bằng cách nhập liệu vô một file text bằng Notepad rồi đính kèm lên đây. Nếu chờ mình tự làm dữ liệu thì lúc nào rảnh mình mới làm.
Dữ liệu có dạng: 1 bài hát là 3 dòng, dòng đầu là mã số và tên bài hát (phải viết in hoa), dòng 2 là phần tóm tắt lời, dòng 3-4 là tác giả.
VD:
List bài hát Vol 50 tải tại đây!
@Mr. Tian Sau này mình có thể giúp Tian phần nhập liệu, còn phần viết phần mềm thì hoàn toàn mù tịt :p
Đây là vol 50: http://www.mediafire.com/view/j48m8mr6ltb81tj/TianKaraokeVol50.txt
@duynguyen1102 Mai sẽ có link trực tiếp bản cập nhật vol 50, thank bạn đã cống hiến 😁
@Mr. Tian Cùng là nokia fan cả mà, mình góp sức nhỏ nhoi thui, phải cố gắng cho con 603 với app này tồn tại ít nhất 3 năm nữa :D
Cảm ơn AD đã nhiệt tình ... ;) AD cho tính phí tớ cũng sẽ ủng hộ hết mình
Đáp ứng cho một số cá nhân còn tâm huyết với ứng dụng này, mình xin ra mắt free phiên bản 3.5.3 cập nhật dữ liệu bài hát tiếng Việt vol 50.
Yêu cầu các bạn phải hack phone thì mới cài được.
@Mr. Tian ;) Cậu cứ cập nhật thường xuyên nhé , chúng tớ luôn ủng hộ cậu . Tính phí cũng ủng hộ cậu
@ktmt12 http://smartfonevn.net/forum.php Mong cậu góp link bên này nữa , bên này ae symbian còn xài nhiều lắm ...
Tuyệt vời...chạy mượt mà trên sáu lẻ ba 😁 sau này mong Tian đừng bỏ app thôi, chứ phần nhập liệu thì mình thầu choa 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019