Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần tư vấn mua Palm Treo

newbie2009
20/12/2008 16:53Phản hồi: 4
Xin chào các bác,

Tình cờ được người bạn giới thiệu vào Tinhte. Trước đây mình dùng Treo 600 một thời gian, rồi BB, rồi giờ muốn quay lại Treo. Mình đang cần mua em Treo 680 hàng PalmOne brand new, mình có search các topic nhưng thấy mù mờ quá nên mạo muội xin các bác tư vấn nhanh giúp mình.

1. Ở thời điểm hiện tại, không biết với số tiền khoảng bao nhiêu thì có thể rước được em về nhỉ?
2. Ở HCM có chỗ nào bán Treo và phụ kiện như pin, bao da chẳng hạn? Hoặc trong này có bác nào chuyên bán Treo ship từ nước ngoài về uy tín không?
3. Mình đọc topic thấy nói pin Treo 680 yếu nhưng hình như sau này cũng có loại pin gì đó tốt hơn dùng cho Treo 680?

Cảm ơn các bác đã đọc bài. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ. :wink0st:

P.S: trong này hình như anh em yêu thích BB nhiều quá các bác nhỉ? Anh em Palm Treo có vẻ lép vế... :baffled5wh:
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài đầu tiên của bác ở tình tế, bác phát biểu bạo dạn ghê:"Anh em Palm Treo có vẻ lép vế"😁
Bác cứ thử theo dõi Box palm mà xem, liệu có Box nào giống Box khác không nhé, người dùng Palm thì thầm lặng mà ta😃
1.Tầm 2-3 triệu có bác có lẽ dùng hàng dựng thì hợp lý:D, đắt hơn có lẽ bác sẽ có 1 em Palm ưng ý hơn, nói chung cũng còn tùy, mức độ hên sui là có khi mua bất cứ sản phẩm nào(ý em thế ạ.)
2.Trong HCM nghe nói bác PM cho trantrungkienvt, ngoctrongda.... xem sao các bác ấy có giúp gì không.
3.Pin treo 680 có yếu thật, xong bản update cho em nó đã cải thiện rất nhiều vấn đề Pin bác ạ, bác search trên diễn đàn để tìm hiểu nhé.
PM: chúc mừng bác quay lại với Pam treo, đã dùng Palm rồi, dùng cái khác chán rồi lại quay về Palm thôi mà:D:D. Thân
Cảm ơn bác. Đúng là dùng Treo rồi thì khó mà bỏ được, dùng cái khác thấy nó cứ làm sao ấy. Rất vui vì vẫn còn có nhiều anh em dùng Palm thầm lặng nơi này...
Bác cho em hỏi mua cáp nối với vi tính của treo 680 ở đâu ạ và khoảng bao nhiêu tiền?
@dangha_nguyen95 Tầm 100k - bạn ở đâu?
- HN bạn qua đây
- HCM bạn qua kia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019