help - iphone 3gs 8g lock att 2012 liệu có unlock dc ko ạh ?

hn01
27/7/2012 3:25Phản hồi: 25
tình hình là em đang nhờ mua một con iphone 3gs 8g lock nhà mạng att bnew nguyên seal và đang chờ hàng về !
mỗi cái băn khoăn là ko biết về đến vn có unlock được để mà dùng hay không vì thấy bảo nó là hàng 2012 mà tuần cao ! mong các bác chỉ giú hộ em liệu nó có unlock để dùng được như bt hay ko ạ !
hơi gà về ip mong anh em thông cảm ! con này là con ip đầu tiên em dùng ! mong mọi ngưòi giúp
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh em ai biết chỉ dùm vứi ạhk
trên tinhte nói 3gs 2012 cài sẵn 5.1.1 ko có hàng lock mà chỉ có world và dung lượng có 8gb và màu đen đằng sau muốn nhận biet thì rất dễ nó ko ghi dung lượng bên ngoài giống như ip4
@gunzz oài ! nhưng đó là hàng nc bán ! trên cái baner cũng thấy ghi ! mỗi tội mình mua là hàng nhà mạng att bên mỹ nên băn khoăn ko biết unlock đc ko
bây h 3gs mới mà cài sẵn 5.1.1 world thì có hi vọng còn lock thì chỉ có nước xài sim at&t
@mlxx_mlxx0303 ko nắm rõ thông tin mà phán như thánh, lỡ mốt bác kia mang máy qua rồi làm bị No All thì có tội cho ng ta ko 😆
@skiller0506 haiz ! thoai nói chung là thank b ! toàn anh em cả ! cứ từ từ nhỏ nhẹ cho nó tinh tế ! chẳng qua mình thấy bảo unlock ko đc thì nó bị no all gì gì đó rồi thành máy hỏng luôn ko làm đc gì nữa và thành đồ chơi cho con ! lo mỗi khoản đấy 😁
@skiller0506 Cậu đọc lại ở trên xem tôi nói gì mà cậu bảo tôi phán như thánh ???
Tôi kéo link bài của hiphhh Mod tinhte vào mà tham khảo cách làm thì như vậy ko dc sao?
Tôi đã nói là tôi ko muốn đôi co với cậu, cậu đừng Quote bài tôi nói năng thiếu thiện trí như vậy!
@mlxx_mlxx0303 thôi anh ơi ! trời đang nắng nóng ! nhẹ nhàng mà bàn luận thôi ! có bàn luận em cũng hiểu đôi chút về ip 😁
mlxx_mlxx0303 đại ka có ý kiến gì ko ạh ? em đọc mấy bài thấy nghe kinh quá
@hn01 Hạ fw và unlock nhé😃
@mlxx_mlxx0303 cái này là ai phán đây. máy thì cũng phải tuỳ máy mới làm đc, chứ ko phải máy nào cũng làm đc. ra mà đọc topic nói về vấn đề No All để mở mang đầu óc. Còn tôi có thiện chí nên mới nói cho bác hiểu để khỏi làm hư máy người khác thôi, nếu tôi xấu tính thì đã im lặng cho bác tự làm rồi máy bạn kia bị No All rồi
@skiller0506 Mà no all là sao b ? Thành đồ chơi và không dùng được nữa ạh ? Hay dùng tp sim nhỉ ???
@hn01 No All có nghĩa là ko có số Seri, Imeil, wifi, baseband... máy bị No All thì chỉ có sửa phần cứng còn ko thì chỉ để làm ipod thôi. mà hình như No All ko xài đc wifi nữa
hahavnus
TÍCH CỰC
12 năm
Mua về đắp chăn dài dài 😁

Sent from my iPhone using Tapatalk
hn01: nói chung là khi nào mày nhận máy thì đưa đây a làm - được thì tốt mà ko dc thì phải chịu thôi vì dù sao mày cũng mua rồi!
Mà cũng chả ai hâm như mày tầm này còn đi mua 3Gs8gb at&t :eek: 😔

Tóm lại là ko tranh cãi mệt người tránh mâu thuẫn!
@mlxx_mlxx0303 😁 ! em chỉ băn khoăn mỗi khoản lêieeuj ko unlock đc thì nó có thành no all no iếc gì đó và thành cái chưng bày hay ko thôin ! thấy mấy bài toàn nói unlock ko đc thành ra no all !
haizzzzz nếu con này ko unlock đc thì em ra nhật cường làm con 3 gs 7 củ về chơi :D em vẫn thích cái con 3 gs này hơn 4 :D
@hn01 Haizz...a đã nói với mày rồi - trước khi mua phải tìm hiểu kỹ đã - đến khi mua rồi mới hỏi thì hỏi có ích gì😔
Giờ đằng nào mày cũng mua rồi, khi nào có máy thì làm theo cách trên 4um hướng dẫn thôi - Được thì tốt mà ko được thì đành đắp chăn thôi chứ sao😃
Tóm lại là máy có hỏi gì thì hỏi đừng @ a vào đây làm gì - a lâu rồi ko sờ đến 3Gs, nhất là lại lock nữa :( - a ko chắc dc đâu!
Mệt:(
Voi may cua ban co serial 2012 thi kha nang bi no all rat cao neu ban ha fw. Do do ban chi co cah la su ding sim ghep ma thoi neu k muon may thanh cuc gach, cuc gach dung nghia, k phai ipod nhe (xin loi vi online qua dt nen k biet de dau)
máy
máy mới iphone 3gs 2012 5.1.1 clock mà hạ bb và unclock thì bị Noall đó bạn, đừng giỡn với những thứ này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019