HTC Proto sẽ thay thế cho One V, màn hình 4", CPU hai nhân, ra mắt cuối năm?

Duy Luân
3/8/2012 23:24Phản hồi: 94
HTC Proto sẽ thay thế cho One V, màn hình 4", CPU hai nhân, ra mắt cuối năm?
HTC One V sẽ có người thay thế trong tháng 9? Ảnh minh họa
Trang tin The Verge cho biết họ vừa nhận được thông tin rò rỉ về một mẫu điện thoại mới đến từ HTC với tên gọi "Proto". Chiếc điện thoại này được kì vọng sẽ ra mắt trong cuối năm nay với vai trò là một bản nâng cấp cho One V. Tuy nhiên, nguồn tin chưa rõ là "Proto" sẽ được cho vào dòng máy One hay không. HTC "Proto" mỏng 9,62mm, sở hữu màn hình 4" 480 x 800 (của One V là 3,7"), kèm theo đó là máy ảnh 5MP, bộ nhớ trong 4GB, RAM 512MB và kết hối HSPA 7,2Mbps. Vi xử lí trên "Proto" được cho là Qualcomm MSM8225, một thành viên hai nhân cấp thấp của series Snapdragon S4, hứa hẹn sẽ cải thiện hiệu năng so với One V. "Proto" cũng được trang bị hệ thống âm thanh Beats nhưng không rõ sản phẩm này có bị ảnh hưởng gì từ thương vụ Beats mua lại 25% cổ phiếu của HTC hay không. Chưa có tin tức gì về giá bán của HTC Proto.

94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Htc lấy được phong độ kô?
@jack93 Nói thật, mình đy mấy topic thấy bạn cmt rất nhảm, không có ý xây dựng bài viết, đừng cái kiểu câu bài này nữa, cmt Tinhtế 1 chút đi
@huutai_pasion Bạn thấy mình cm nhảm? Bạn xem trong Diễn đàn này có bao nhiêu bạn cm tinh tế. Bạn "đy" mấy topic mục đích là theo dõi mình sao?
Nếu có thể, bạn hãy giải thích cho mình hiểu như thế nào là một cm tinh tế và ngược lại.
Hay như bạn, cm hơn 1,8 ngàn mà chỉ nhận thích có hơn 5,9 trăm như vậy là đủ cái gọi là tinh tế😃
Ai nhảm😃
@jack93 Mình không nói trong Tinhte này không có nhiều bạn cmt nhảm, nhưng xin lỗi cách hành xử của bạn quá tồi, nếu không muốn nói là trẻ trâu, cmt sao cho có ý nghĩa, đóng góp bài viết, chứ không phải cmt để câu bài câu like, con số đó chả có ý nghĩa gì cả, đây là diễn đàn chứ không phải game để bạn đua này đua nọ, không hay ho tý gì, bạn nên xem lại tư cách của mình, có đóng góp ý kiến hãy tiếp thu đừng lật mặt nói bóng gió, còn số lượt like hả? bạn lập 1 vài cái nick treo rồi vô like bài cho mình nhưng mình cũng chả quan tâm. Nhìn nick của bạn chắc bạn sinh năm 93, trứng đừng đòi khôn hơn vịt. Và mình cũng chả rãnh hơi đy theo bạn, bài có mình đọc, chứ chẳng bạn muốn bóc tem trá hình câu bài câu like. Nếu có não hay suy nghĩ. Mình không đôi co với bạn.
@huutai_pasion Bạn đừng nóng và nghĩ kô hay về mình như vậy. Nếu bạn góp ý đúng mình sẽ lắng nghe chứ kô trẻ trâu gì đó như bạn nói, mình tuy nhỏ nhưng tư cách và suy nghĩ kô nhỏ đâu. Nếu thật sự có cái gì đó mình đã làm cho bạn kô hài lòng thì mình chân thành xin lỗi bạn. Ở đây hay ở ngoài xã hội mình đều cư xử như vậy.
Khi tham gia Diễn đàn mình có đọc nội quy biết cái nào nên làm và cái nào kô nên làm. Với mình đừng vi phạm nội quy, đừng chửi tục xúc phạm lẩn nhau là được. Còn làm theo ý bạn như thế nào đó thì mình kô biết và không làm theo được. Riêng về phần bạn nói xây dựng Diễn đàn đóng góp bài viết, mỗi người mỗi cách kô ai giống ai hết.
Với ý nghĩ của mình như vậy nói để bạn hiểu và mong bạn tiếp tục đóng góp cho mình vì mình nghĩ bạn sẽ là bạn tốt của mình😃
Lại bộ nhớ trong 4GB, đã nâng cấp thì nâng cấp luôn bộ nhớ trong với
quang4987
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn kiểu dáng ấy. Thiết kế ấy
Bình cũ rượu mới hay rượu cũ bình mới đây
@quang4987 Hình minh quạ......

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
Proto sẽ thay thế OneV, Còn các One khác thì sao nhỉ?
Nhiều hàng ngon quá ko biết chọn jb4.1 hay wp8 đây.
ManU4ever
TÍCH CỰC
12 năm
HTC ra nh mẫu ghê ? nh dág thì toàn như nhau 😁
anhtienmen
ĐẠI BÀNG
12 năm
bằng giá One V thì quá đẹp rồi 😁
luan1567
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao em thấy kiểu dáng vẫn na ná cái cũ vậy. không có gì mới cả. nếu chọn, mình sẽ chọn Xperia P. em P quá sexy
luc ra san pham thi ko tinh ki.thay ko ban dc thi moi thay doi cau hinh.vs gia tam 7tr chip loi kep la hop ly vs one V
tkik htc nhưng lúa ít nên đành giành việc khác 😔
nhìn tổng thể hơi giống AI Phôn 2G 😁
@khoasonphong viện nào mới xổng ra đây ko biết?:eek:
@vqt907 Biên hoà chính hiệu chứ ai.:p
@khoasonphong 😕
@vqt907 tìm đc 1 nơi ko có câu:"giống ai phôn" quá khó..😔
Nếu cấu hình đúng như bài viết thì giá về vn tầm 8-9m:rolleyes:
cấu hình cũng bt nhỉ

Sent from http://unlockusb3g.com
lionkid
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ là rò rỉ thong tin chiếc đt mới thôi mà, chưa có hình ảnh chính chính thức sao lại bảo là na ná nhau.
HTC cứ xào đi nấu lại kiểu này thì làm sao mà khá lên được
Cứ sòn sòn ra 1 loạt máy có kiểu dáng, cấu hình na ná nhau nhìn mãi cũng thấy buồn buồn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019