Hình ảnh Galaxy S3 màu đen xuất hiện trên trang web của T-Mobile

Didu
15/8/2012 11:15Phản hồi: 89
Hình ảnh Galaxy S3 màu đen xuất hiện trên trang web của T-Mobile

Đại diện Samsung đã từng tiết lộ smartphone cao cấp nhất là Galaxy S III sẽ có thêm nhiều màu sắc khác trong tương lai và mới đây nhà mạng T-Mobile Mỹ đã tiết lộ về chiếc S3 màu đen trên trang web của họ. Galaxy S3 xuất hiện trong một clip của T-Mobile với cả mặt trước và sau máy được sơn một màu đen tráng bóng như hai phiên bản trước đó là trắng (Marble White) và xanh (Pebble Blue). Trước T-Mobile, một nhà bán lẻ của Anh là MobileFun cũng từng xác nhận chiếc máy màu đen này sẽ được bán ra tại Anh trong vòng từ 4 tới 6 tuần nữa, tính từ ngày 13 tháng 8. Đại diện của T-Mobile chưa đưa ra bất kỳ bình luận nào về sơ xuất này và liệu sẽ có phiên bản màu đen của Galaxy S3 hay không chúng ta vẫn chưa rõ. Galaxy S3 cũng là smartphone hiếm hoi được bán ra mà thiếu phiên bản màu đen, một màu sắc khá phổ biến trên những smartphone.

Nguồn: Techno Buffalo
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn mặt sau cứ như kiểu comby đồng bóng ấy
cái bức nhìn từ đằng sau pts kiều gì mà nhìn s3 dầy 2cm thế kia
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhthaibk1 đó là độ cong từ mặt sau lên mà, nhưng pts chán quá @@
_The End_
TÍCH CỰC
12 năm
Màu đen thì lại giống IP à?
Màu xanh là của IP, màu đen chắc cũng thế ;))
@_The End_ vì thế đang kiện nhau chưa xong đó bác
xuanphucn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@_The End_ mới biết là apple độc quyền luôn màu đen cơ đấy.
Nhìn sang trọng nhưng thấy màu đen ko hợp vs kiểu bo tròn thì phải 😁........

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Không biết thực tế thế nào chứ bác nào photoshop cái mặt sau bóng xấu quá, tự dung có cảm giác dày lên 1 cục
Màu này chắc ok, mình không thích màu xanh của S3 cho lắm.
bóng quá...
anh cao thái sơn xài là chuẩn men luôn.
Màu đen ko hợp với giao diện gốc của máy
Đã từ rất lâu rồi màu chủ đạo đen và trắng không thể thiếu ở các dòng Điện Thoại.Nên không có gì là bất ngờ với thông tin này
nangngoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mặt sau của S3 có sơn son thiếp vàng thì vẫn xấu như bôi tro trát trấu 😃
Màu đen lại càng giống viên đá cuội , đúng triết lý nhân sinh nhân bản của thím Sam 😁
@RovieID Bắt chước cái câu công nghệ mang tính nhân bản của Nokia. Nokia dùng câu này trên quảng cáo lâu lắm rồi. Đúng là Sàm sỡ =))
Vậy chớ lâu nay là xanh hả? Cũbg k mua mà cũbg k để ý. Bây giờ nó ra màu đen nên xem lại thì ra cái ra đầu tiên là màu xanh 😁
xấu quá trời ơi 😕 xấu 1 cách đê tiện luôn 😕
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp thật đấy, máy khỏe, thiết kế đẹp, giao diện tuyệt vời, bảo sao nó không có doanh số kỉ lục 😁
siêu phẩm :D
Mình lại thích có s3 màu bạc cơ ;)

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
duongpham
TÍCH CỰC
12 năm
Chỉ việc thay cái màu không mà sao rầm rộ thế nhỉ.....
@duongpham bởi vì nó là siêu phẩm Samsung galaxy S III 😁
Blacksilip
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duongpham Bởi vì đây là 1 siêu phẩm bạn à 😕
KySiRong
TÍCH CỰC
12 năm
Màu blue đã xấu đau đớn, màu này nhìn còn kinh khủng hơn =)) có màu trắng là đỡ nhất.
@KySiRong Hy vọng Anh Sung đọc được cm này.
KySiRong
TÍCH CỰC
12 năm
@mrlonely_217 Cám ơn đồng chí đã chụp mũ, nhưng thật đáng tiếc mình là fan Sony và nhà đang xài 1 con S3 trắng và 1 con Blue =))
Ngoài ra thì mắt tui tốt, thị lực 10/10

p/s: nếu nói màu trắng tui khen đẹp vì giống ip thì chắc màu đen tui cũng phải khen lấy khen để vì ip cũng có màu đen mà =)) vãi lý luận

p/s 2: tội nghiệp Sam fan, lúc nào cũng có tật giật mình, lúc nào cũng tủi thân, nghe người khác đụng chạm tí là lại đem ip ra so sánh =))
@KySiRong Vl bác khoe của =)) mắt bác 10/10 nên cách nhìn đời của bác cũng khác người nhỉ, có vẻ thánh tướng và kênh kiệu

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
KySiRong
TÍCH CỰC
12 năm
@01249910723 À, ko dám. Ko nói tui xài S3 thì lại chụp mũ ifan, tội nghiệp =)) còn S3 thì tui mua có $350, nghèo chứ đâu có đại gia ;))
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn thấy thèm qúa +.+ nhưng thôi đợi con noteII;)
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duywin123 em thấy bác đợi hơi bị nhiều rồi đấy, đợi SII xong note I, xong SIII và h là note 2, đợi tiếp đi bác :p
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hp1503 Làm j mà đợi nhìu bác, quyết chí lần này sẽ xúc NOTEII🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019