Ảnh oto ạ

ducanet
17/10/2007 0:49Phản hồi: 22
Ảnh oto ạ
Em cũng bon chen mấy cái do em chụp. Nếu ko thích hợp với diễn đàn, mong mod nhắc nhở luôn nhé
Thêm mấy cái nữa
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ờ hay, bác này có chân bên OSSG àh?

Đâm đây nhá:
- cái đầu chỉ nên đầu cái BMW và hậu cảnh là đẹp. Con mà vàng kia phá hỏng bố cục, rối mắt lắm
- Bước sang phải 1-2 bước nữa thì có lẽ ổn hơn. Cái này bạn chụp ở đâu mà có con đường đẹp thế 😃
- cái thứ 3: em không thấy được cái gai góc, khỏe mạnh của 2 con Hummer và Commanca này. có lẽ cách setup chưa hợp.

1 lưu ý nhỏ: anh Dũng nên xóa hết mấy cái biển số đi thì hay hơn. Để như thế này e hơi bị không hay.
Cái ảnh thứ nhất nếu ko có con vàng ấy thì trông trơ quá bác ạ . Em cũng có 1 cái ko có con vàng. Trống vắng lắm bác ạ
Cái ảnh thứ 2 là khi em đi đến đấy tự nhiên thấy trời chiều nó vàng rực lên, chỉ kịp xoay xe và chụp được mỗi kiểu thôi bác ạ. Rất tiếc là lúc đấy ko kịp lắp ống wide vào , Nên em chụp bằng 24-70 nên ko đủ góc . Em chụp ở hầm Mỹ đình
Mấy con Hummer này khi xếp xe em đã có ý tạo cho nó cái dáng nghỉ ngơi khi chiều về. Cái em muốn nhấn mạnh ở đây là sự so sánh giữa 2 xe. 1 con rất hiện đại với 1 con quá đơn giản . Nhưng đều Offroad được hết bác ạ
Về biển số thì mấy con xe này vô tư bác ạ, khỏi cần che biển . Và em cũng không chơi bên OS ạ
ko biết hình đẹp hay xấu , nhưng em nhìn mấy con xe, em chảy cả nước rồi ........huhu ..........Z4 với HUmmer hic............
Nhìn chung là ĐẸP
ước gì mình cũng được như anh ấy 😁
Em thêm cái hình người cho đỡ khô
cái thứ 5 nhìn phê quá.
tấm thứ 6: không thích. Cái ô bị dư. Dáng đứng của mẫu trông gượng thế nào ấy. Bộ đồ cũng không hợp với cái dáng sexy của em Z4.

em chỉ có vài ý, nói thật khi cầm máy trước em Z4 này chưa chắc đã chụp được tấm nào ra hồn 😁
Hình như anh tài xế đang đi .... tè ở đâu đó trên khúc đường vắng 😁
tsk tsk tsk, giò của em ngon quá
"ước gì mình cũng được như anh ấy" :D
rất nay là bà chủ đi đâu đấy chứ không thì hic hic
2 cái sau anh chụp trong chuyến Caravan vừa rồi đúng không anh? Nhìn thích quá.

Ước gì có thời gian lang thang theo anh chụp mấy em xinh xắn này... ôi giấc mơ 4WD ...
Dạ. 2 cái sau em chụp trong chuyến Offroad Tây yên tử. Để em gửi thêm vài cái cho sinh động

Kinh, OFER tạt cả sang đây show hàng cơ à? Súng ống của OFER thì khủng bố rồi, mẫu cũng ngon.
Hummer mang biển cua Lào à , Ở Vientian có mấy chiếc chạy long nhong ngoai đường mỗi buổi chiều
Con Hummer với con Gaz69 là của bác Tomcun. Đeo biển Lào cho đỡ chi phí
hix hix, nhìn ham quá, ham cả xe lẫn cô người mẫu, sorry nếu phạm phải đồ cúng của bác nhé, he he 😁
em xì pam phát nhé(tại em không có máy ảnh nên ít vào đây),bác này chắc là của bên OF rồi,con Gaz69 kia độ kinh lém đóa!!!]
hình con H2 cua tóe....bụi thật vãi linh hồn,thèm quá
Em làm vài phát nữa. Mấy cái ảnh này ko phải em chụp . Nhưng chắc vẫn đưa nên được vì em ...lái

bụi mù bụi mịt😁, may mà drift bằng Nissan chứ hôm đấy mà chạy Hummer thì bác chả được No 1 drifter :D
@quangdzung:bác cho em hỏi,là con xe nì mới lên báo gần đây không?nếu phải thì em bít bác là ai rùi!!!!!!!!!!!!!!!!!hehe
kể cả lên báo thì bác cũng ko biết đâu 😁 vì bác ý chạy xe khác cơ
mà lên báo nào thế bác?
hì hì,có thể không phải xe của bác ấy
ẹc,không lái đỉnh thì drift bằng H2 ngửa bụng như chơi bác nhẩy????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019