[Tin đồn] Lumia 920 sẽ được bán tại Đức từ giữa tháng 10, giá 760USD

Didu
6/9/2012 16:25Phản hồi: 503
[Tin đồn] Lumia 920 sẽ được bán tại Đức từ giữa tháng 10, giá 760USD

Trong khi Nokia mới chỉ công bố thời điểm bán ra vào quý 4 cho Lumia 820Lumia 920 thì một tạp chí của Áo đã tiết lộ cho chúng ta về thời điểm bán ra của Lumia 920 tại thị trường châu Âu. Theo nguồn tin này, Lumia 920 ban đầu sẽ được bán ra ở những thị trường trọng điểm và sau đó sẽ mở rộng ra giống như cách mà Nokia bán Lumia 800 trước đó. Tại Đức, khách hàng sẽ có thể mua Lumia 920 từ giữa tháng 10 tới với giá 600EUR, tương đương 760USD. Tờ tạp chí này còn có được thông tin chi tiết hơn rằng Lumia 920 sẽ được bán tại Đức, Pháp, Anh, Ý và Nga trước khi mở rộng ra khu vực Scandinavi, Ba Lan, Bồ Đào Nha, Tây Ban Nha... Trong khi đó, Lumia 820 sẽ được bán ra 2 tuần sau đó và giá bán vào khoảng 450EUR, tương đương 570USD. Lumia 920 sẽ được bán ra với hai phiên bản 4G LTE và HSPA+.

Nguồn: WMPU
503 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá cao thể nhỉ 😔 -> nhưng đó là tin đồn 😁. Sự thật công nghệ chụp ảnh có tốt như buổi giới thiệu không nhỉ ? Chắc đợi Tinh tế trên tay để biết thực hư.
@phanmemseo.vn cũng tốt như thế này thôi là cùng chứ gì
http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/doi-song-so/khong-chi-clip-anh-chup-bang-lumia-920-cung-la-gia-1923874.html
@phanmemseo.vn
@lucas_mufc Chụp khủng nhỉ 😔 mấy e kia hình đen kịt hình như có cả S3 trong đấy :eek:
@phanmemseo.vn
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
lại 16 củ rồi. biết ngay mà
@m4jy3uj3x nhân lại đi ông
Phan_Quan
TÍCH CỰC
12 năm
Giá cao quá vậy !
d9841642
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Phan_Quan bên châu âu đắt hơn VN mình mà...về Vn tầm 13 14 thôi 😁
đến lúc đó người ta lại mua của các hãng khác hết thì sao? sản phẩm đến giờ này vẫn chưa hoàn thiện được. Nói chung là ai muốn mua phải xem xét thật kĩ trước khi quyết định, ko lại xịt như l900 thì khổ
haiz lại thêm 1 e ngọc trinh nữa, thế này tôi lại cạp đất mà ngắm e à 😔 thèm quá 920 ơi
trời, đem về việt nam là gân 20 củ chứ ko phải giỡn chơi :oops:
@quythinh01 Có phải như iPhone đâu mà gần 20 củ.
@quythinh01 ko có đâu bạn , nhớ hồi 808 mới ra , thị trường Đức cũng bán giá xấp xỉ 600 EUR , về VN bán còn 12tr2 thui . mỗi thị trường mỗi giá khác mà
@quythinh01 rì thế.nokia ở việt nam luôn rẻ nhất đó.
@quythinh01 20 củ con khỉ ! 20 củ thà mua iphone 5 ! nokia mà đòi 20 củ déo có vé đâu nhé !
@dangvyphu1998 Bác đi mà tin mấy cái đứa ngố ấy . Ở đâu ra Nokia có giá trên 15 củ mà đòi đến 20 củ . Bác cứ yên tâm về VN chắc chắn giá sẽ rẻ hơn khoảng gần 100USD so với giá ở châu âu .
16 củ <=> note 2
^^
về VN 16 củ cũng ok mà
giờ thì mấy a đòi cấu hình cao, màn hình khủng, camera tốt hơn, tích hợp đầy đủ thì được chiều ý rồi đó, sẵn tiền đi. chờ giá L820 vs con Zeal hay Glory xem sao :|
16 củ là đúng rồi các bác 😁 Các bác nên nhớ ở châu ÂU bao giờ cũng mắc nhứt thế giới, con này ở Mỹ tầm 570$ thôi ko mắc đâu
@hypous châu úc mới đắt nhất đó bác
nếu đúng như TIN ĐỒN thì kao wá...hjx, nhưng xứng đáng cho công ngệ mới.
Về Vn thì không biết nó còn đội lên bao nhiêu xiền. Như thế này là quá mắc rồi.:eek:
@thoichandang Chưa xài đt Nokia bao giờ ah? Giá ở VN bao giờ cũng rẻ hơn US và Euro, có thể nói là Euro đắt nhắt.
zinzinzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thoichandang về VN nó sẽ rẻ hơn( trừ hot)
hàng xách tay lúc nào chả thế...!
với 1 chiếc máy như vậy giá theo mình cũng phải là đắt. bởi vì đắt thì xắt ra miếng. các bạn đừng đỏi hỏi 1 sản phẩm công nghệ đỉnh cao mà giá rẻ! Tiền nào của ấy thôi!
Nokia mà tung Lumia 920 thì mấy cái iphone-ipad cùi chỉ có nước bán ve chai hàng loạt để hồi vốn.
@GodDragon Bạn có thỳ bán ve chai cho mình đi.về xài tạm vậy.chứ k có tiền để mơ lumia
@GodDragon sap toi ra iphone 5 khong biet con nay co ban vechaj dc ko ko nua kia 😃
@GodDragon á lulu đã trở lại và tiếp tục ăn hại à :|
ha ha ha ha 😁

vậy mà 2 bữa trc, khi no vừa giới thiệu L920, tui đã bảo thế nào giá cũng chát, thì có đám cuồng-phân bu vào gạch rằng chưa công bố giá thì đừng phán

trong khi hơn 3 tháng trc thì no cũng đã giới thiệu điện thoại PureView giới giá 800 mấy, đúng là éo bít nhìn & đọc

đúng là vãi với no & cuồng-phân ở VN

@blueseaN9 Mấy thằng đó mà tui gặp ở ngoài cho nó 1 bợp tai .
@temp304 :-j thế bác biết khi 808 về vn giá bao nhiêu ko? hơn chục triệu thì có rẻ hơn con ip4s ghẻ lúc mới ra gần 30tr ko?
@danhtan1234 Chính xác nhiều chỗ nó còn đẩy con iPhone ghẻ đấy lên 32, 33tr cơ bác ạ ;))....Thế mà có khối thằng nhẩy vào bợ đít úi dùi ui giá hợp lý thế
@Flyer bác ý bảo mọi người là fan cuồng cứ khen No, nhưng mà ip nó ra tầm 30tr vẫn khối thằng nó đâm đầu vào rồi khen giá hợp lý cho công nghệ =)) e thì e chả hiểu bác ý nghĩ gì, có hãng nào bán giá hợp lý hơn No vào thời điểm này chứ??? CÓ, đó là Q-mobile =))))))
vanquyenktb
ĐẠI BÀNG
12 năm
hàng nokia về vn bao giờ cũng rẻ hơn giá quốc tế 1 chút 😃
con L820 cũng chẳng có gì nổi bật ngoài wp8 mà giá hơn 10tr, chắc chắn người dùng sẽ chọn ứng viên khác cho xem, haizz. Dựa vào hệ điều hành tính phí là khổ vậy đó
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenqthin tin đồn mấy ông nội có thế cũng d tin vãi lúa vs mấy bác , hum bữa đồn tin con 808 giá 16 17 củ ai ngờ về vn giá có 12củ mấy , mấy bác thật là . botay.com
@anhv41 con này đồn 15 khả năng về vn còn 10 củ mấy bác nhẩy
xuanhoa89hy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tin đồn vẫn là tin đồn ,mà giá ở VN chắc sẽ tốt hơn
@xuanhoa89hy
ok, giá 20 chai
vỡ mộng 😔
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
16 chai, chưa biết về việt nam giá như thế nào, không thể rẻ hơn được, kinh khủng quá
@vitxiem02 Giá ở VN vẫn luôn rẻ hơn mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019