Một nhà bán lẻ tại Pháp đã cho đặt hàng trước Lumia 920, tặng kèm sạc không dây Fatboy, 840 USD

Didu
9/10/2012 14:43Phản hồi: 273
Một nhà bán lẻ tại Pháp đã cho đặt hàng trước Lumia 920, tặng kèm sạc không dây Fatboy, 840 USD

Trong khi cả Nokia lẫn Microsoft đều chưa công bố thời điểm mà Lumia 920Windows Phone 8 sẵn sàng thì một nhà bán lẻ có tiếng tại Pháp đã cho phép người mua đặt hàng trước smartphone WP8 cao cấp nhất của Nokia. Theo đó, PhoneHouse (phonehouse.fr) đã cho đặt hàng trước Lumia 920 với giá 650 EUR, tương đương 840 USD. Họ cho biết máy sẽ được giao tới tay khách hàng vào cuối tháng 10 và còn tặng kèm cả bộ sạc không dây Fatboy. Tuy nhiên, quà tặng Fatboy miễn phí này sẽ chỉ dành cho 200 người đầu tiên đặt hàng trước mà thôi. Nếu như Windows Phone 8 sẽ sẵn sàng vào ngày 29/10 tới thì chắc chắn rằng PhoneHouse sẽ có máy và bắt đầu bán ra không lâu sau đó. Trước đó, cả Nga và Đức đã báo giá Lumia 920 với giá đều trên 800 USD và bán ra vào tháng 11 trong khi có tin đồn rằng các nhà mạng Mỹ sẽ cho đặt trước máy vào ngày 21/10 tới.

Nguồn: PhoneArena
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích con này quá mà giá hơi cao. Hy vọng về VN rẻ rẻ chút cho bà con đc dùng.
Tôi yêu Nokia!
@Socnho_batsau Thôi ko sao đâu
đừng khóc.
@Socnho_batsau Mơ đi cưng. 😁
@Socnho_batsau
Tặng cái bao đựng cục sạc hôi, có phải tặng cục sạc đâu nhỉ?😃
ouais82
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Airblade14 cái bao đó bên trong có cục sạc không dây mà
@Airblade14
Em đoán cục sạc dấu trong bao, có sợi dây điện kìa ;)
@Airblade14 Tào lao......
@nhatientri trên trang chủ nokia vn nó gọi là gối sạc thì phải.
@Airblade14 sao bạn trả lời ng* vậy
để ý thấy mấy topic về Nokia cũng nhảy ngay trang đầu nói nhảm vớ vẩn
lần trước phán ngay câu Win8 không có bộ gõ tiếng Việt
Hy vọng về vn nó kg như ip5
@nguyenkhanh6666 Sao em không thêm con VAIO tàu vào chữ ký cho nó đủ bộ.
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bocap234vn Hix, mình vào = app tinhte chả biết hắn kí rỳ :mad:

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@bocap234vn Vaio e để trong tủ để thờ rồi bác 😆
TuDien1
TÍCH CỰC
12 năm
bt 😃
cái giá k có gì đáng ngạc nhiên ở CÂ
dự là có vài (chục) antifan vô chém 😃)
17 chai. Khiếp quá. Thấy mấy bác cứ ip5,note 2...mua vèo vèo. mình thắc mắc ko hiểu các bác dành bao nhiêu phần trăm lương để mua nhỉ? (còn mấy trẻ trâu xin tiền mồ hồi nước mắt cha mẹ,anh chị.. thì ko chấp).
@spsp bác này nói cũng có phần đúng. Nói ra thì bảo vạch áo cho người xem lưng, mình có thằng em con ông cậu cũng thuộc dạng phá gia tri tử. Nó lừa bố mẹ cho nó mười mấy triệu để xin việc. Mà gia đình cũng nghèo khổ, thấy con nói vậy thì đi mượn tiền lời về đưa cho con, ai ngờ sang ngày hôm sau nó lên hà nội mua ngay con ipad về đi khoe khắp xóm. Bố nó hỏi tiền đâu mày mua thì nó trả lời ngon lành tiền xin việc ko đc nên nó mua. Báo hại bố mẹ nó phải mang nợ ko biết tới khi nào trả đc
haunterno1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hwaseungvina Cái thằng này đáng bị trời phạt nè, càng đọc càng thấy tức giùm cho cha mẹ thằng này, (mà nó nhiêu tuổi vậy bạn? )
Trở lại vấn đề L920 😁, Nếu L920 mà có giá tốt như topic này nói (http://www.tinhte.vn/threads/1534397/page-2) thì có bán là mua liền, nếu được hốt luôn con 64GB cho sướng
@haunterno1 nó cũng 24-25 tuổi chứ it gì. Bố nó buồn vì nó quá nhiều nên phải vào viện tâm thần gần tháng trời
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
Về VN chả có rẻ hơn đâu 😔 các bác cứ ngồi đấy mà mơ :(

@hoaanhol chắc chắn ko đắt hơn đâu bác, cứ mơ đi😁
Đã quyết up em nó mà giá vời vợi quá thế kia làm quyết tâm giảm 9 phần 10 😁
Giá cao vì thêm sạc không dây chăng?
skeleton147
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia đưa giá cao vậy khác gì tự giết mình🆒
PTA08404
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia đang quay lại.
nhưng cảm nhận lần này " anh đã trở lại, tệ hại như xưa"
có lẽ cái nokia thiếu vẫn là một bàn tay độc đoán, một bộ óc sáng tạo đến kinh ngạc.
nice changing.

Sent from my LG-SU660 using Tinhte.vn
@PTA08404 Bó tay!
@PTA08404 Bác làm như Job là mẫu mực cho cả thế giới phải học ấy, cả triệu thằng quản lí như thế mới có 1 thằng thành công. Tôi thì tôi vẫn thích Cook hay Bill hơn. Làm như Job khác gì tư bản kiểu cũ
@PTA08404 thánh
giá cao quá hy vọng có phiên bản tầm trung chạy WP8, ...........chờ con Lumia Ozawa xem sao
về VN chắc giá mềm thôi
17 chai voi em gan bang 3 thang luong ma bac keu hon 1 thag. Viec bac ngon vai
@hoaanhol 250k đề là ok. Chẳng phải trừ gì cả ngoài cái đừng trừ may mắn là có e nó ngay.
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Ga_depzai Bác cứ nằm mơ mà đòi bạch thủ 😔
Thế thì em mua r8 spider đến nơi :(

@HoangNguyen2080 17 tr bác bằng 3 tháng lương thì việc bác ngon hơn việc em rồi
Giá khá cao. Là fan Nokia nhưng thấy giá cao quá nên cũng đang phân vân qua em Android. Hixxxx:oops:
thích lumina 920 lắm nhưng nhìn giá rồi đi ra thôi, đợi chờ là hạnh phúc😔
chanhthi
TÍCH CỰC
12 năm
@quoctung1712 đó là giá ở châu Âu thôi bạn ơi. Về VN thì giá sẽ thấp hơn chứ không cao vậy đâu.
Kết e này quá. Hi vong là về VN sẽ có giá tốt hơn apple
Em này ngon lắm.đang rình đợi e ý
xiaoman
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này có điểm gì ngon ko mấy bác, nhìn thiết kế sao ko thấy ấn tượng gì cả
@xiaoman Nhiều, như sạc ko dây, cảm ứng siêu nhạy găng tay... vẫn dùng đc, pureview, màn hình pure motion HD+ nét căng, NFC, Camera quay chống rung cực đỉnh....
@xiaoman Thiết kế theo cảm nhận mình rất ấn tượng, bạn là nam cầm trên tay có một phong cách rất riêng, đặc biệt cấu tạo lớp vỏ cả cảm giác chắc chắn khi cầm trong tay, cả phần cứng và phần mềm đều ngon, không phải là đối thủ của iPhone đâu nhé, bởi vì có rất nhiều tính năng iPhone không có đấy
@xiaoman thế nào với bạn mới ấn tượng....
@xiaoman -Vậy thiết kế của Ip5 hay Note II là mới ấn tượng phải k bác. Còn của Nokia thì cứ mãi là .....giẻ rách trong thời đại này....
-Mình thì không biết sao chứ mấy cái điện thoại giờ ra 2 3 năm đã lỗi thời. Nhưng nhìn con 8800 của No thì đã gần chục năm rồi mà vẫn thấy thích
Chân dài phải cặp với đại gia mà 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019