Apple khai tử the new iPad, bán refurbished, đổi iPad gen 4 cho ai mua trong 30 ngày gần đây

sonlazio
24/10/2012 3:13Phản hồi: 470
Apple khai tử the new iPad, bán refurbished, đổi iPad gen 4 cho ai mua trong 30 ngày gần đây
Screen Shot 2012-10-24 at 10.16.29 AM.jpg
Cùng với việc giới thiệu chiếc iPad thế hệ thứ 4 với không nhiều cải tiến thì Apple cũng đã khai tử chiếc iPad thế hệ 3 (the new iPad) đồng thời bán ra phiên bản gen 3 tân trang (refurbished) với giá rẻ hơn từ 70-150$ so với giá dành cho chiếc iPad gen 4. Hiện tại thì bạn đã có thể mua ngay lập tức những chiếc máy refurbished này tại Apple Store và vẫn được hưởng chính sách bảo hành toàn cầu 1 năm như máy mới.
[prebreak][/prebreak]
Trong một động thái khác, một số cửa hàng Apple Store cũng sẽ thực hiện chính sách đổi mới hoàn toàn iPad gen 4 cho những ai đã mua iPad gen 3 trong vòng 30 ngày trở lại đây. Việc đổi máy này chỉ được thực hiện ở một số cửa hàng nhất định và tùy vào chính sách của cửa hàng đó. Tuy nhiên, nếu bạn ở Mỹ và mới mua trong vòng 14 ngày trở lại thì có thể hoàn trả sản phẩm và nhận lại tiền nếu cảm thấy không hài lòng.

Nguồn: Apple, 9to5Mac
470 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
chúc mừng...
mrphan
TÍCH CỰC
11 năm
Khai tử 1 cách chóng vánh làm chóng mặt quá o_O

Ipad 4 ra một cách bất ngờ làm em The new ipad đi một cách khẩn trương
oác
Mình đang bị đây, vừa nói thằng bạn qua Mỹ mua dùm, nào ngờ h ra cái mới, ko biết nó có đi đổi được ko nữa 😔
Mua ở Apple store thì đổi chỗ nào cũng được hay phải tới đúng chỗ cũ nhỉ?
@pklong Đổi chỗ nào cũng được bạn
Mua new ipad chuua đc 2thasng...đúng là botay thật..........
macpro87
TÍCH CỰC
11 năm
@vongoca8 các bác ko phải xoắn lên thế,nó cũng ko hơn mấy đâu,lo gì chờ ipad 5 mua luôn,chỉ có ai mới mua mbp hay iMac mới phải khóc nè ^^
@vongoca8 Bác mua chưa đc 2 tháng còn đỡ... Em mới mua chưa được 2 tuần... hic hic
saobang978
ĐẠI BÀNG
11 năm
Apple đã có 1 bức đi ko có sự tiến triển....!😃
chơi thế mới đau chứ. con của mình thành ra mất hết cả giá trị.
Thật xót xa ... Em vừa xúc em nó vài tháng thôi mà ... Chuyện đó đâu ai ngờ
Kể ra ap cũng hài hước ra phết
tội nghiệp cho bác nào mới mua ở việt nam 😔
Chúc mừng những ai đang sử dụng the new ipad. Chắc phải cuối năm mình mới mua đc, bây giờ vẫn đang hóng 920. Dù gì thì máy tính bảng của apple vẫn là hàng rất đc.
Có thế mới bớt thất vọng vì những gì thể hiện trong đêm qua.
Đây là chiến dịch pr hay là một lầm lỡ.
Khổ mấy bác này wa ^^

Anh lớn lên nhờ dòng sữa Mẹ..!
..Và dại khờ trước ngực áo của Em..!
@Piscesl0v3ly Câu này của Thế Hùng dám chế à...
lehieuds
TÍCH CỰC
11 năm
Nhà Táo giầu mờ nên CƠM ĂN 3 BỮA, SẢN PHẨM THAY TỪNG NGÀY :p
n@mtruong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lehieuds cái này phải nói SS, SN và Nô 1-2 tháng đẻ 2-3 đứa 😁
pegasus3390
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác mua hàng ở VN sao đổi đây >"<
denkym
ĐẠI BÀNG
11 năm
apple làm thế này ko khác gì tát vào mặt người dùng new ipad , 1 gáo nước lạnh cho những người dùng vn vì kể cả là mới mua hôm qua rồi thì cũng k đổi đc
ng2diep
ĐẠI BÀNG
11 năm
@denkym - Tui cũng đồng ý với comm này, cho dù biết là Táo kinh doanh kiếm xiền nhưng cú này các chủ nhân New ipad như mình shock thật : Nào là khai tử, thay đổi cổng lighning, 30 ngày đổi tuỳ Cs của từng shop, nào là ta lại là User ở VN, phải chửi 1 phát : CBN, thằng cha Tim
Mấy bác mới mua New iPad hồi đầu năm dễ đập đầu vô gối, hay lấy sợ bún thắt cổ tự vẩn ghê :rolleyes:
Tommy297
TÍCH CỰC
11 năm
@dxpro1991 Tại sao lại phải làm thế bạn nên biết nếu mua hồi đầu nằm cho đến giờ ít nhất bạn cũng xài hơn nữa quảng đường rồi...đâu có gì phải hối hận...nếu có thì tôi nghiệp mấy bác mới mua cách đây 1,2 tháng hay vài ngày kìa
@dxpro1991 Nói như đúng rồi ý.ghét
Mình mia đc gần nửa năm rùi. Hên quá
@GMTA me too... hehe... với lại JB đc thì cứ xài thui, tội gì xài cái mới mà ko có Cydia chán fèo. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019