USB gỗ

cuhiep
26/10/2007 10:28Phản hồi: 15
USB gỗ
Hình chụp sản phẩm.

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá đẹp.Một sản phẩm kết hợp giữa công nghệ cao và sự khéo léo của đôi bàn tay con người.Điểm 10 cho ý tưởng.Thật là tinhte.com😁
tall912346
ĐẠI BÀNG
15 năm
Công nhận bác Chưa Tinh Tế - "tinh tế" thật :p

Nhưng hình như đây là nơi để bình ảnh, đâu phải là bình sản phẩm đâu nhỡ 😕

Dzọtt lẹ, hông thôi bị oánh
không khéo sau này lại nảy sinh một dòng sản phảm về usb cao cấp như mobiado, he, có thẻ lắm chứ
nrk
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hình cuhiep chụp sao không thấy ký tên nhỉ?! Lỡ có kẻ trộm ý tưởng thì sao he he.
Thời điểm này giang hồ nhiều, cần phải bảo vệ quyền sở hữu trí tuệ 😁 :D
Cũng chẳng đến mức đó.Dù xã hội có nhiễu nhương cỡ nào thì " Thạch Sanh vẫn nhiều hơn Lý Thông".Nếu không như vậy thì chẳng còn cái cảnh Công An bắt tội phạm mà ngược lại đó Huynh Đài ơi ! Diễn Đàn chia sẻ ắt phải nhất nhất đóng dấu ký tên " chất xám " làm gì.
cám ơn ý tốt của anh, bình thường thì em cho vào, nhưng lần này em ngại nó làm phiền người ta nhìn hihihin=.

Phải có đánh dấu Kiên ơi, người ta muốn thì có thể xóa đi, nhưng mình thì phải đánh :D
cái này rất đẹp về mẫu mã! but có 1 vấn đề đặt ra khi dùng "USB gỗ" là: vấn đề tản nhiệt of USB gỗ có OK k ? và thời gian chết ? 😁 _ vì nếu tản nhiệt k tốt thì USB chết mau lắm! :D
gỗ thì ko sợ nóng đâu anh, dùng lâu cùng lắm nó.... cháy thôi 😁
Thực ra vấn đề tản nhiện cho USB cũng không đáng ngại.Vì dùng nguồn 12v qua nguồn PC.Hơn nữa USB cũng không thường xuyên phải cắm trên PC.Dùng xong rút ra còn phải tránh Virus nữa mà.Ai lại cắm hoài mà không rút ra.Không đáng ngại lắm.
milicaanj
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác cứ hiếp xem phương án khắc thêm một số chi tiết theo yêu cầu của khách hàng được không, VD: bà xã em tuổi rắn, em muốn hắc hai con rắn trên đấy làm quà tặng liệu OK?
Cái này mình đã ngâm cứu và thử trên nhiều cái rồi, không vấn đề gì cả. Như cái usb bằng cao su chẳng hạn, nó nóng đấy, nóng lắm, nhưng bạn không cảm thấy :D

Sao các bác không bán tán về hình nhỉ:d
Ý tưởng này hay đấy. Xin phép bác, em xin ý tưởng để tự làm có được ko?
ko biết gổ đó giả hay thiệt vậy mấy bác
kái này có trên ppcvn lâu ùi mà , bài các sản phẩm hitech kết hợp với gỗ , em cũng đang tính làm 1 kái chơi HEheheheh ko sợ bản quyền gì nữa heng 😁
tall912346
ĐẠI BÀNG
15 năm

Hi bác Hiệp, em thấy hình như vẫn chưa bật được nét đẹp của sản phẩm, hay có lẻ là chưa đưa vào 1 trang quảng cáo nào, để phô diễn nét đẹp của nó.

Mong bác cho thêm ý kiến

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019