Acer giới thiệu máy tính Windows 8 ở VN, có đại diện thương hiệu mới

sonlazio
30/10/2012 3:46Phản hồi: 160
Acer giới thiệu máy tính Windows 8 ở VN, có đại diện thương hiệu mới
Acer vừa công bố loạt sản phẩm máy tính mới chạy hệ điều hành Windows 8 của họ ở Việt Nam. Trong đợt ra mắt lần này có 3 sản phẩm được nhấn mạnh là Acer S7 (gồm cả 2 phiên bản 11 và 13"), tablet Acer Iconia Tab W700 sử dụng Intel Core i Ivy BridgeIconia Tab W511 chạy chip Clover Trial. Các sản phẩm này sẽ được bán ra ngay trong thời gian tới với giá cao nhất là 30 triệu đồng cho chiếc S7 13" (FullHD, Core i7, 256GB SSD). Ngoài ra, Acer cũng đã công bố bộ nhận diện thương hiệu mới và chọn Siêu mẫu Thanh Hằng làm Đại Sứ Thương Hiệu.

160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
acer ko thích,nhưng thích ẻm PG 😁
An Phuc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Cho_Chet PG nào vậy?
Thanh Hằng đấy - đại diện thương hiệu mới của Acer. Em này mà ai không thích.
@An Phuc Già rồi 😔 xách đi vòng vòng chơi cho người ta biết mình chứ nay nhiều em teen hotgirl ok hơn nhiều
An Phuc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenlamngochai The thi nham roi ban nhe. Sac dep thuong ty le nghich voi tri tue. Kiem 1 em nhu the ko de dau. Co tuoi ti thoi nhung ma muon so ban chan em cung kho day. Lam gi co cua ma 'xach vong vong'
Không thích Acer
M.A.T
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chưa dùng acer mà ko biết chất lượng giờ có hơn trước ko ? trước nghe nói em ko bền cho lắm
Laptop đang mất dần lợi thế cạnh tranh. Thời đại của tablet W8
@nguyenlamngochai Phán 1 câu xanh lè luôn!!! Thời đại của tablet???? Bó tay!!! Nguy hiểm quá!!!
@Timhieu_smartphone nói 1 câu đơn giản thôi giữa 1 chiếc laptop w8 và 1 tablet w8 có doc bạn chọn cái nào. Suy nghĩ chi cao siêu rồi xanh lè. Tôi chỉ nói device phân khúc sử dụng W8 thôi :d cứ thích tỏ ra cho người ta biết là mình nguy hiểm thế 😁 gạch đá rẻ quá đi đâu cũng phan lung tung có ngày vỡ đầu
@Timhieu_smartphone thánh
tunamdinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhiều nguời có ác cảm với acer
ACER ? theo bài ACER sx máy tính , ACER nó tốt không các bạn ?, mình trước giờ chưa dùng và không để ý gì luôn o_Oo_Oo_O. Mong anh/em tư vấn dùm
Hung_TafeSA
ĐẠI BÀNG
11 năm
@meta_tanh02 Mình dùng con Acer 5745G được hơn 3 năm, phần cứng tốt, máy dùng bền, hiện tại chưa bị lỗi hay hư gì. Tóm lại là máy bền tại người. Còn cảm nhận khi dùng Acer, theo cá nhân mình thì chất lượng khá tốt với các máy có tầm giá > 13 triệu
@meta_tanh02 Mình chưa dùng nhưng thấy hay bị lôi lắm, 2 thằng bạn mình dùng thì thấy bị lỗi cả 2, lỗi man hình sọc sọc, và lỗi card màn hình phải bán gấp. core i5 mà bán rẻ có 6tr5 ah. Mình thì dùng ASUS trước tới jo rồi, thấy máy bền, mát và ổn định.đang dùng k43SD
nhattan2012
ĐẠI BÀNG
11 năm
@meta_tanh02 Bàn phím Acer không được bền bằng các máy khác, tuy nhiên tổng quan máy vẫn khá bền! Chỉ có điều nó không thực sự đẳng cấp, bù lại là thiết kế mỏng, thời trang, tiện dụng và giá tốt sẽ khiến bạn cân nhắc!
@meta_tanh02 Ổn nhưng tản nhiệt với loa bọn này tù lắm,con 4750 của em chưa đc năm,không làm gì nặng lắm mà nóng vãi,liệt 2 nút 😔 nản,giờ thì không chơi với Acer nữa,ghét rồi,chuyển qua Asus cho lành
Acer hàng hay lỗi, bảo hành cũng không nhiệt tình, dù giá mềm. Cạch! Tránh xa, càng xa càng tốt.
@doanvinhphuoc Nói những câu như này bạn không thấy có vấn đề gì à, quá cực đoan và phiến diện!
ctn100
CAO CẤP
11 năm
Chài ơi cái Acer S7 thiết kế kiểu gì dzậy chài...ĐẸP XÁM HỒN à... :p thích quá....
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình thấy cô gái này ko đẹp 😁
Dù sao thì cũng phải nhận xét rằng :
Em Acer S7 đẹp thật ....
acer không ấn tượng lắm. nhưng ấn tượng với người mẫu.hì
ấn tượng màn thái hoa quả😃
thôi mua tạm về thay cái thớt nghiến ở nhà vậy😁
thi thoảng lôi ra chặt thịt gà;)
Chất lượng phần cứng Acer là điều cần phải khắc phục, còn về cấu hình,thiết kế, và giá thì ok...
PG đẹp 😃.
hahaha mua về làm thớt cho vợ gọi táo, chặt thịt....
ACER là Anh C... Em Rồi 😁
trông thấy thanh hằng xinh quá, chả thấy máy tính mấy 😁
cuong.pm
TÍCH CỰC
11 năm
S7 đẹp quá, Thanh Hằng người đẹp mặt BT...nên các bác đừng nhìn mặt mà bắt hình dong 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019