[QC] Digilux mừng sinh nhật, nhiều ưu đãi

Hư Trúc
16/11/2012 2:49Phản hồi: 84
[QC] Digilux mừng sinh nhật, nhiều ưu đãi
hinh 1.jpg
Mừng sinh nhật tròn 2 tuổi và cũng là để tri ân khách hàng, nhãn hàng Digilux mang đến chương trình ưu đãi đặc biệt khi mua iPhone 4, 4s, iPhone 5 vàng và iPhone 5 vàng đính kim cương mang tên “Mừng sinh nhật vàng – ngập tràn ưu đãi”. [prebreak][/prebreak]

Digilux được biết đến như một dòng phụ kiện trang trí sành điệu dành cho các sản phẩm công nghệ số cao cấp. Các sản phẩm của Digilux bao gồm khung viền iPhone, nắp lưng iPhone, quả táo vàng iPhone đính kim cương hoặc đá phong thủy, điện thọai vỏ gỗ …. Tất cả đều được chế tác hòan tòan bằng thủ công từ các chất liệu quý hiếm với kỹ thuật tinh xảo, tạo nên một thiết kế khác biệt, giúp nâng tầm đẳng cấp cho người dùng.

Và trong cuộc chạy đua thay áo cho chiếc smartphone thế hệ thứ 6 của Apple mang tên iPhone 5, Digilux đã chứng tỏ được sự sành điệu và sang trọng của mình khi tung ra hàng lọat phiên bản ấn tượng như iPhone 5 vàng 24k và iPhone 5 vàng đính kim cương Swarovski cao cấp. Đặc biệt, với ưu thế sở hữu nhãn hàng trang sức Ancarat, đối tác lâu năm trong lĩnh vực nữ trang với hãng Gold & Co, tuần vừa qua Digilux cũng đã trình làng chiếc khung vàng iPhone 5 được mô phỏng theo chiếc điện thọai huyền thọai của Gold & Co

Giá ưu đãi Iphone 5 vàng

Một số hình ảnh sản phẩm
hinh 2.jpg
iPhone 5 vàng trơn sang trọng giá 16 triệu
hinh 3.jpeg
iPhone 5 vàng trơn Gold & Co đẳng cấp giá 20 triệu
hinh 4.JPG
Iphone 5 khung vàng trắng đính kim cương Swarovski phong cách giá 26 triệu
hinh 5.JPG
iPhone 5 khung vàng đính kim cương Swarovski quý phái giá 30 triệu​
hinh 6.png
Khung iPhone 4/4s vàng trơn: 2,7triệu (giá cũ5trịêu)
hinh 7.png
Khung iphone 4/4S vàng- đá trắng: 5triệu (giá cũ: 10triệu)
hinh 8.png
Khung iphone 4/4S bạch kim- đá trắng: 5triệu
hinh 9.png
Khung iPhone 4/4S đá (1 màu): 6triệu
hinh 10.JPG
Khung iPhone 4/4S hoa văn 5 triệu
hinh 11.JPG
Khung iPhone đá nhiều màu: 7triệu
hinh 12.png
Nắp lưng iPhone 3 vàng trơn 1,5triệu
hinh 13.png
Nắp lưng vàng trơn: 1triệu
hinh 14.png
Nắp lưng gắn đá: 1.5 triệu

Không chỉ ưu đãi dành tặng cho khách hàng nhân ngày sinh nhật vàng, Digilux còn nhận phân phối sỉ các sản phẩm như khung iPhone 3, 4, 4s, 5 cho đại lý với chính sách giá cực kỳ hấp dẫn.

84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tùy thị hiếu chứ xài đt hay đồng hồ mạ vàng tuy đắt tiền nhưng nhìn thấy....quê quê
sau này iphone 4,5 rớt giá như 2g bây giờ thì không biết bóc vàng ra bán không thì có dc giá không nhỉ hihi
@nguyenvanthinh1001 Xài dt này bác xài không lâu được đâu bạn ơi. Xài vài bửa là bị trộm à. 😃 😃
@nguyenvanthinh1001 chắc quái gì đã là vàng thật hae bác,ở cái thời buổi mà ngay các ông lớn cũng toàn treo đầu dê bán thịt chó này thì tin sao đc,"nắp lưng vàng trơn"...nghe mà chối
giấc mơ chỉ là giấc mơ
ngon. thật
Vừa mua xong con Nexus:p
sandND
ĐẠI BÀNG
11 năm
Swarovski là pha lê không phải kim cương
Xài cái này nguy hiểm lắm, cầm iphone 5 ra đường bị giật, cầm cái mạ vàng thì nó giết luôn...
@trungthanh37 Ừa ghê quá. Chỉ có cái bóp mà ns đâm trước mới lấy sau. Hôm kia có xem trên mạng 1 mẫu tin có 2 thằng cướp đang chấn lột 1 cặp tình nhân 1 thằng canh chừng 1 thằng cướp. Thấy thằng kia lâu quá nó nói vọng vô là đâm mẹ nó đi rồi lấy!!!! ghê quá.
Ngon nhỉ.
kitas01
ĐẠI BÀNG
11 năm
16tr là cái vỏ ko hay nguyên cái đt i5 nhỉ nhỉ
@kitas01 Là cái tiền vàng và công mạ vàng thôi máy thì giá khác bạn à 16 củ cộng với ifon 20 dến 25 củ nữa nha

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
@kitas01 Cùng thắc mắc,nếu gồm ip5 thì giá này quá rẻ có thể coi là phá giá con buôn,còn nếu ko có ip5 thì giá này để đại gia làm=))
Vừa mua mấy cái iPhone5 mạ vàng cho mấy thằng đệ để tiện liên lạc, sai vặt tụi nó. Thấy cũng được chứ ko đến nỗi quê như bác trên kia nói!
Hoànght
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ip5 mà vàng nhìn đẹp nhất ....
kiendt2110
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gold & Co white rất đẹp ( vẫn kết cái phiên bản rồng)
Vàng thiệt, kim cương Swarovski thì làm gì có giá này ta ?
mrm00n
ĐẠI BÀNG
11 năm
@iphonespirit Làm gì có thằng nào vác vàng thiệt ra là nguyên cái sườn hả bác =))
Nó kêu là mạ vàng cơ mà =))
Có nhận mạ cho điện thoại khác ko nhỉ, mình ko có iphone nhưng có nhu cầu mạ cho em Flip out 😁
Bear_Pooh
ĐẠI BÀNG
11 năm
iPhone 5 vàng trơn 16 triệu, là cái khung thôi chứ nhỉ, chứ nếu mà cả cái điện thoại nữa thì chắc bán hết hàng trong 10' 😆
@Bear_Pooh Là cả cái dt đó. Bác ko thấy cái nắp lưng vàng trơn có 1tr thôi ah? Cái nào là khung là nó ghi khung mà, ko có khung chỉ ghi IP5 là cả cái dt IP5
NgocTron36
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Công Hoàng chắc hem
sao giờ rớt giá vậy
ở DTG vẫn móc giá IP5 tuyền xách tay 20.5tr kìa 😔
Bear_Pooh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Công Hoàng E nghĩ là cái khung thôi bác, chứ bác thấy ip5 giờ bèo lắm cũng phải 20 chai, làm sao mà cả cái đt và cái khung bằng vàng mà chỉ có 16tr được 😁. Em nói thật nếu mà như bác nói thì có mà người ta đổ xô đi mua rồi 😆
giá này chắc giá cái khung... =))
mạ siêu mỏng -kim cương nhân tạo......giá nguyên liệu chắc 5tr , 5tr tiền công , 10 tr chi phí QC văn phòng.v.v.v 10tr lãi.@@
Gold & Co nhìn đẹp thật, nhưng 20tr thì để độ xe sướng
Sao jốg đồ a Đào thế @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019