Rò rỉ hình ảnh bàn phím BlackBerry 10 N-Series

Quang Thái nè
26/11/2012 0:33Phản hồi: 22
Rò rỉ hình ảnh bàn phím BlackBerry 10 N-Series

Vào cuối tháng giêng năm sau BlackBerry 10 sẽ chính thức được công bố. Dòng thuần cảm ứng L-Series tiên phong đi trước ngay sau đó không lâu là N-Series. Nhiều người dùng cho rằng chính bàn phím vật lý mới là điều tạo nên sự ấn tượng của BlackBerry, vì vậy N-Series nhận được nhiều sự mong đợi hơn. Hôm nay, hình ảnh bàn phím N-Series đã bị rò rỉ. Chúng ta có thể thấy bàn phím này khá giống Bold 99xx, tuy nhiên nó được thiết kế với dạng thẳng chứ không còn dạng cong nữa. Thêm một sự thay đổi là các phím Menu, Call, Back, TrackPad đều bị loại bỏ, những thao tác có thể thực hiện trên màn hình cảm ứng mà không cần phải sử dụng các phím điều hướng.

Tham khảo CrackBerry
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi tình yêu của em đây nè. Tuy mờ nhưng cũng hình dung được em nó như thế nào 😁
Cái bàn phím này rất có thể là hàng thật. Nhìn vào màn hình vuông 720x720 của Nevada thì thanh ngăn bàn phím phải là thẳng rồi 😃. Nhưng bàn phím không là chưa đủ, lộ nốt hàng đi 😁:D:D:D:D.​
Nevada mà cứ : Dáng mặt trước của 9900 , mặt sau của 9000 :eek:, loa ngoài của Bold béo :mad: , pin của 9780 ;) , camera của 9810 🆒 , cầm đầm tay như 87 thì :D. (Xào nấu lời bác boybl1990 :D )​
Ôi bạch mã ... công chúa của lòng e !!!
hình như 2 tháng sau khi L-Series ra mắt mới có em này..... lâu vãi cả ra thôi chiến đỡ em Lumia 920 :p
😃 qwerty và cảm ứng
phong cách 10 đây sao?????😁
@N1s Có lâu rồi mà, giờ mới biết sao bạn?
@vietnameseghost .........Hehe em đó h sài 729 nên không biết gì anh ạ 😃
không biết giá em L-series sẽ như thế nào nhỉ! hóng lâu quá rồi đấy! tiền sắp tiêu linh tinh hết! chết thật chết thật!😕
@baby_chip114 😁 em làm quả chắc ăn nên mang tiền đi gửi rồi :D, cơ mà bây giờ mới có 8tr, chắc là phải chờ mua 2nd hand bac a :D
@muabaylentroi em thì không đc tỉnh như bác! em cứ để trong a tờ mờ! thỉnh thoảng bí quá lại rút 1 tý! giờ còn có 1/2 😔(
@baby_chip114 😁, e cũng gửi vào ATM mà, nhưng nhất chết ko rút bác ạ :D
@muabaylentroi em không được như bác :D
Không biết em nó như thế nào? Có chuyển từ 9900 qua em nó không nhỉ
Ps: đây mới chình là bb của lòng em, không thích nt bằng cảm ứng, mất chất bb, phím bb là nhất, sao phải chạy theo cảm ứng nhỉ
Easerman
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm trước xem ở đâu thấy một em màu trắng đẹp hơn nữa cơ.... Hic, phải chờ qua ngày tận thế mới phát hành à...
Chỉ mong ko bị troc thanh ngăn bàn phím, và mong viền máy bằng crom, mặt sau bằng kiếng giống ip4.
em này mới đáng để mong đợi chứ ko phải là L-Serie
bàn phím này moi gọi la Blackberry
3DNo10
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn yêu thế :X:X:X
L-series và N-series. Có khi lại đau đầu vì không biết nên chọn em nào 😁
Mong sao nó ra cả bên Nhật Bản 😃
Thích cảm ứng hơn , ai nói mất chất thì chịu thôi , mong em bb10 cảm ứng tốt để còn mua xài , ko là xài Lumia à nha 😁 .
Bigo92
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu các bạn nào vẫn chưa biết các chức năng search,setting ở các ứng dụng store,pepple,mail... để tìm ứng dụng hay mail ... thì ô search đó nằm ở charm bar nhé(window + Q).lúc trước không biết nên cứ ức chế cái vụ tìm tên ứng dụng hoặc mail.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019