Rò rỉ cấu hình chi tiết BlackBerry Patagonia 9620

Quang Thái nè
28/11/2012 11:1Phản hồi: 121
Rò rỉ cấu hình chi tiết BlackBerry Patagonia 9620
Vài ngày trước hình ảnh BlackBerry Patagonia 9620 đã được đăng tải trên trang chủ nhà mạng Nextel Mexico nhưng chúng ta vẫn chưa có bất kỳ thông tin nào về cấu hình máy. Hôm nay, trên diễn đàn CrackBerry xuất hiện một tài liệu đáng tin cậy liệt kê khá đầy đủ những thông tin cần biết về chiếc BlackBerry mới này. Patagonia 9620 sẽ chạy OS 7.1, máy được trang bị CPU Qualcomm MSM8655 1.2 GHz, RAM 768MB, màn hình 2.44", bộ nhớ trong 2GB hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ tối đa 32GB, camera 5MP và dung lượng pin là 1450 mAh.

Giá cả và ngày phát hành chính thức vẫn chưa được công bố nhưng Nextel cho biết rằng nó sẽ ra mắt vào tháng 12. Tuy Patagonia không phải là một thiết bị chạy BB10, nhưng RIM hi vọng nó vẫn sẽ phục vụ tốt nhu cầu của người dùng trong tầm giá.

121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quetgia
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đam mê với BB đã mai một rồi 😔
@quetgia mai một rồi thì IP thôi 😆
honglinh266
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mong là giá dưới 4 triệu. 😁
Soledas123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@honglinh266 Mơ ngủ hả b?
@honglinh266 nếu giá dưới 4 triệu thì mua vài cái về cho cu bin chơi games , hihi
honglinh266
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Soledas123 Thì mới gọi là mong. Làm một cú đột phá. 😁
@honglinh266 Mơ đi cưng. :D
Cấu hình khá ngon !

BB mình vẫn thích các máy có bàn phím vật lý hơn !
Dùng rất đã,bấm rất phê, nhắn tin vô đối 😁
@phuocthanh234566 Bàn phím của BB không có đối thủ.
@phuocthanh234566 Đúng là phê nhưng vô đối là sao bạn😆
Rim hay nhỷ..rò rỷ chán chê,anpha chán chê..bêta chán chê.nhoãn thỳ tẹt hô..mà chả thấy cái nào ra
..rim..một thời ở đâu
@banchat9x nên suy nghĩ trước khi nói nhé..:rolleyes:....chú mà một thời rim á..bốc mùi thế
@banchat9x 30/1 năm sau ra mắt còn gì nữa? Bác k theo dõi thông tin à?
Pin trâu cấu hình khủng OS mới, em này lại thuộc dòng tầm trung. Sẽ hot đây ;).
Cấu hình hơi thừa thãi khi màn hình chỉ 2.4" giống kiểu vga khủng mà màn hình 15inch ấy
Máy ko dc đẹp và mỏng,chất lắm thích dòng bold hơn

Gửi từ HTC Sensation XL with Beats Audio X315e của tôi
Lúc đầu tưởng CDMA, hóa ra là GSM, cấu hình ổn đấy, thua kém gì 99 đâu, cơ mà tiết kiệm cái màn hình quá, tầm 2.6" như 87 nhìn thoáng mắt hơn. Giờ bb 10 sắp ra mà lại lòi ra thêm em này nữa chắc giá không thể đội lên được rồi
Chả thích đã mất công đợi thì đợi luôn
@kelangbat Cần gì phải mơ hả bác, đt của Rim giờ hàng tray rẻ như bèo ấy mà, cùng kỳ này năm trước 8tr mới ăn được con 978. giờ 4.5 củ đã ăn được rồi, ngon quá còn gì, he he
@autotechno Nếu vậy thì làm mấy em về nghịch chơi :D
@noibuoncuadem1 Bác nói thế...điện thoại thông manh mà bác bảo nghịch chơi, làm Rim buồn :D
@autotechno Mua theo kiểu anh em mình mùa hàng tray kiểu đấy thì RIM chắc chết luôn rồi, FAN trung thành nhưng nghèo chả giúp gì được ke ke ke
2nd
TÍCH CỰC
11 năm
Bình cũ rượu cũ,chả có j đặc sắc

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
Pin tốt.

Màn hình không biết độ phân giải bao nhiêu?
@reevemax Ở trên có ghi đó bạn,chưa đọc hết đã vội comment, các bạn chưa đọc hết đánh giá đã vội comment nên có nhiều cm chém gió và dìm hàng...nên dẫn tới những cuộc gây tranh cãi chăng???...

Gửi từ HTC Sensation XL with Beats Audio X315e của tôi
@singum3004 Chúng nó chỉ khoái tăng số post và khao khát nằm ở page 1 thôi bác ạ, để ý làm quái gì
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
bb10 là canh bạc cuối cùng mới được nhiều người quan tâm 😃.
Em này không có gì mới mẻ, đột phá lắm.
Cấu hình e này khá ngon 😃 khá yêu :x có điều kiện mình sẽ thử ^^
caube93nb
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình thích bb về bàn phím vật lí,vô đối,chả nhìn bàn phím cũng nhắn tin như ai
bác uit.edu chắc là mod phụ trách BB thì phải, thấy bác viết chuyên BB, mà anh BB này ra chậm như rùa như anh BB 10, anh
uit.edu có thể nào nói với Rim cho ra lẹ lẹ được ko_ hi hi chuyện như đùa
@phaikodo Dạ em là MOD BB, hi vọng khi BB10 ra sẽ có nhiều bài hơn để viết 😁
@uit.edu Giờ thì ngồi chờ, chứ nó mà ra rồi sẽ có cả ngàn thứ để viết nhá Mod :D
s3095453
TÍCH CỰC
11 năm
em này dự là ko dưới 5 chai đâu 😁
danghai789
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chờ cái giá đẹp nào
cấu hình thì ổn nhwng ngoại hình chwa sánh được với 9900. Mong BB10 ra để 9900 còn hạ giá.he
đã ế mà còn chảnh giá cao...hôm rồi thử dùng mấy dòng curve thất vọng tràn trề với bàn phím cứng vốn là điểm mạnh của BB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019