17/08/2019 Tool Fix lỗi iPhone Lock IOS 12&13 Trên Nền Ghép Mode 8&9
ngocha2006
4 năm trướcBình luận: 12.077Lượt xem: 2.991.492
Có bác nào chạy 6.5a xong toàn về Carrier 27.0 ko, từ sáng tới giờ chưa xong 😔
ios7 chạy 6.5 xong đơ máy lun, có ai bít cách khác phục không hixx
@huybore Tiêu đề to đùng ghi là iOS 9&10 bác này chơi hẳn iOS 7 thì thua rồi 😔 bó tay
@huntforbass Cho hỏi thêm là máy đang ios 7.1.2 giờ réstore sao cho vẫn ios 7.1.2 được không hay phải lên ios 10.2 hix, gà công nghệ quá
@huybore 7.1.2 để nguyên đi bạn nếu muốn trải nghiệm cái mới thì lên 10.2.restore mà vẫn giữ nguyên 7.1.2 thì Vào cài đặt chung -> đặt lại-> xoá tất cả nội dung và cài đặt.

7.1.2 jailbreak có cydia là fix full như QT luôn chứ đâu có chạy tool này chi bạn.Tool này cho ios 9 và 10 Ko khéo treo táo thì khổ nhé.
Restore thì lên mới nhất 10.2
Muốn làm sạch như mới mua thì:
1. Chưa jailbreak thì vào Cài đặt > Cài đặt chung > Đặt lại > Xóa tất cả nội dung và cài đặt
2.1 Đã jailbreak thì sài tweak Cydia Erase
2.2 Nếu hiểu biết có thể sử dụng Prometheus để Restore lại 7.1.2 hoặc lên 8.4.1
--- Gà công nghệ thì mời bác lên 10.2 là nhanh nhất
iPhone 6 Lock T-mobile, lúc mình đi mua mình reset về mặc định thì dùng sim ghép nó vẫn lên 3G imess facetime bình thường nhưng danh bạ vẫn lỗi và không *101# được. Mình vừa tải v6.5a về cứ để kệ cứ thế patch luôn thì... haha fix được *101# rồi imess test thằng bạn ok, danh bạ thì chưa thử đổi đầu +84 về 0 nhưng chắc là full hết rồi. Cảm ơn Wimax
hôm qua đổi sim 4g, h fix lỗi hk nhận dịch vụ, những vẫn hiện tiếng trung quốc 27.0
Ae giúp mình cách khắc phục
Fix thành công lock dcm ios 9. A e cho hỏi đổi sim mạng khác vào có bị mất fix ko ah
em mơi đổi máy lock AU 9.3.5 chạy tool 6.1a vẫn ko được vẫn hiện AT&T 26.0 . Các bác chỉ e cách làm với
nút fixpack là ô thứ mấy vậy ad tiếng tàu em không biết
Ip7 docomo dùng sim ghép nào là tốt nhất vậy các bác
cho mình hỏi, đã fix hết tất cả lỗi. thì hiện giờ update lên bản 10.2 có phải fix lại hay ko. thanks ạ. mình đang 10.1.1
Máy 7plus lock au dùng sim viettel. Làm theo các bước trên okie hết. đến bước dùng bản 6.5c để sửa không báo update rồi khởi động lại máy thì k fix được *101#. Các bác có cách nào chỉ e với.
Cũng làm như vậy nhưng mấy con 6+ lock au ko lên đc my number và chỉ imessage bằng id
Cho em hỏi máy em ios 10.0.2 fix xong rồi bị lỗi nghe gọi ko hiển thị thời gian cuộc gọi, bác nào biết cach khắc phục ko ạ. Em dùng viettel
@Vu Tung Minh 68 Làm lại 1 lần nữa là ok bác ơi.
tường lửa nó chạn bác ơi, giải nén nó cũng chỉ ra cách hướng dẫn sủ dụng thôi, tắt tường lửa cái e mở đc r.
bác nào có fĩ chuẩn cho 5s lock 10.2 Au share e với. mãi k kích đc imess. có phải đăng nhập = ID apple cho nó lên k các bác @
anh em cho hỏi 7 plus lock T mobile 10.2 thì fix được cái lỗi bật 3g nhận cuộc gọi chưa ạ. Em hơi phiền cái này
@phungbkhn Bác dùng sim ghép gì mà lên sóng vậy?
Các pro cho e hỏi máy e 6s t-mobile 10.2 fix full lỗi nhưng giờ e đổi sim nó lại ko lên mynumber,ft,imes.. có cách nào lên dc không ạ
Mình xài 5S DOC mạng vina(Sim 4G), imess, facetime với *101# thì ok hết, mỗi tội bật 3G phải chuyển vùng, mà chuyển vùng thì không gửi được tin nhắn, bác nào gặp cái này chưa @@ Mình dùng SIM ghép VFSim. Hóng cao nhân chỉ giáo 😆)))
my number hiện số lạ , như vậy mỗi khi sài imessage + face time có bị trừ tiền ko bác , e úp bản 6.5c nhà mạng DCM
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 161VIPhemilo
9.384 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 60CAO CẤPhoangsytai
3.268 bài đăng
MinhKhangPham+ 58ĐẠI BÀNGMinhKhangPham
623 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156