171013 có gì cho anh em Tinh Tế

cuhiep
17/10/2013 17:54Phản hồi: 56
171013 có gì cho anh em Tinh Tế

Microsoft - Windows 8.1
HTC - Sense - Desire 709d
Samsung - Galaxy Round
  • Tuyệt vời chiếc Thiên Hà Vòng (Galaxy Round) đã mò đến Cafe Tinhte.vn và dĩ nhiên là chúng ta có bài trên tay của Mod sonlazio, người gần đây có rất nhiều bài về Note 3. Galaxy Round như là một chiếc Note 3 bẻ cong gọn trên tay ôm trong túi quần... bản Hàn Quốc nên cấu hình rất mạnh với Snapdragon 800, RAM 3GB, màn hình đẹp...Trên tay Galaxy Round: một chiếc Note 3 vui vẻ hơn
Apple
  • Mấy chiếc xe hơi có trí thông minh được trình diễn trong sự kiện WWDC được thông báo là sẽ bán ra vào ngày 23 này với giá 199usd trọn bộ gồm bản đồ và 2 chiếc xe. Nếu anh em hay cùng nhau vui vẻ bằng bida, bi lắc, chém gió... thì giờ có thể sắm bộ này và sắm thêm vài chiếc xe để chơi như thế thì Tinh Tế hơn nhiều...Xe đồ chơi có trí thông minh nhân tạo Anki Drive bán vào ngày 23/10, trọn bộ 199 USD
  • Bán phím của ZAGG làm cho iPad 5 bị rò rỉ, cũng có thể là được rò rỉ. Mình thích phiên bản đầu tiên mà ZAGG làm cho iPad 2 nhất, hy vọng là bộ này cũng ngon vì rất nhiều khả năng mình sẽ mua bộ này. Lộ ảnh phụ kiện bàn phím ZAGG dành cho iPad 5
  • Bài kêu gọi anh em đưa ra những khó khăn, khó chịu, hạn chế của iOS7 được anh em nhiệt tình ủng hộ. Giờ thì các anh em khác chưa lên iOS7 hay có ý định mua iPhone 5s hay 5C vốn mặc định chạy iOS7 có thể tham khảo. Và các anh em khác thì nên cầu nguyện để Apple sớm nâng cấp bản vá lỗi.[Hỏi Tinh Tế] Điều gì làm anh em khó chịu trên iOS7?
BMW
Máy ảnh
Adidas
Không có trên Tinhte.vn hôm nay
  • Quảng cáo trên ứng dụng Facebook trên iOS hiệu quả hơn trên Android gần 18 lần. Anh em nếu có muốn quảng cáo trên Facebook thì có thể bỏ qua Android hoặc trả ít tiền thôi. Qúa số này cũng có thể đưa ra kết luận là người dùng iOS dễ bị dụ hơn (hahaha).
  • Các chuyên gia dự đoán là số iPhone 5c bán thấp hơn rất nhiều so với iPhone 5s.
  • Sáng mai Sony Show sẽ diễn ra ở Vincom Royal Hà Nội. Anh em yêu công nghệ nhớ đến chơi.
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá tuyệt cho 1 ngày thứ 5
a wonderful day !
Chắc vụ update lên 8.1 là nóng nhất ngày 😁 sang page 28 roài, rất nhiều ae có mình chưa đc nhìn thấy update 😕
" Cả Acer và Lenovo hôm nay đều giới thiệu máy tính bảng kích thước nhỏ cấu hình yếu, giá rẻ và chạy Windows... chẳng hiểu mấy chiếc máy này sẽ xoay sở thế nào để chạy với cái hệ điều hành vốn cần rất nhiều tài nguyên phần cứng như Windows. Lenovo ra mắt tablet Miix 2: màn hình 8", chip Atom Bay Trail lõi tứ, Windows 8.1, giá từ 299$. Acer Iconia W4 ra mắt: màn hình 8", chip Intel Atom 1,8Ghz, Windows 8.1, giá từ 329,99$ "

---------------
con cpu chip atom đời 2 của em còn chạy 8.1 lên tt chém gió âm ầm xem fim . youtube chơi game nhẹ ko có chút trở ngại thì huống hồng ấy em chip bay đời 4 sao lại ko kham nổi chứ bác hiệp

--
Ân Pt
ĐẠI BÀNG
11 năm
3.6Gb xài 3G tới h vẫn chưa xong......
tsonmodelch
ĐẠI BÀNG
11 năm
cuhiep làm cái tiêu đề chưa nghiêm túc cho lắm nhé bạn dihuta
@tsonmodelch méc à? 😁
@tsonmodelch Chưa nghiêm túc chỗ nào bạn?
đã update win 8.1 dc cho em vaio duo 13
Em đề nghị bác cuhiep làm bài tổng hợp nên duy trì ạ không nên bữa có bữa không. Hôm qua bác không viết thì phải? ;)
@quangk137a thành thật cáo lỗi 😁 hôm qua say quá. Mai mốt sẽ có nhiều người cùng làm cái trò này
@cuhiep làm video luôn đi bác Hiệp
@cuhiep "cái trò này" hay đấy sếp, đề nghị chơi " tập thể " luôn cho zui :oops:
Mình thích những bài như thế này! Ủng hộ!
Có ai tải về được face chính chủ cho win 8 chưa vậy
@Phuoc Nga 008 có,vào tìm lòi mắt mới ra
hoanle147
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Hiệp có bài tóm tắt kiểu này thấy hay đấy. Tiếp tục phát huy ạ. Tks Bác
em đề nghị các bác viết mục này thường xuyên
moi toanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngày của window
Sao máy mình kiểm tra vẫn chưa thấy bản update 8.1 đâu nhỉ? Nay đã 18/10 rồi.
@vandoi112 Đang xài rồi bác ơi. Update cả tối quá. Ổ cứng đuợc giải phóng thêm hơn 8G. My computer thay bằng This PC. Tốc độ vẫn vậy nút start thì không cần vì em cài thêm rồi. Để cảm nhận thêm đã. Chẳng cần unlock gì cả nếu bản win 8 của bác có bản quyền rồi.
@quangk137a Region US nhá thím
@edogawa_dore Em không ở VN nên không biết. Nhưng hôm qua nhiều bác Region VN vẫn Update ngon lành mà.
@vandoi112 Vào Store sẽ thấy ngay, không phải check update như thông thường nhé
nhat_tim
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết bao giờ thì Surface RT đc lên 8.1 nhỉ, chờ lâu quá 😔
Hôm qua rồi mà sáng nay mới post bài. Mình đọc cũng trễ.
omega333
ĐẠI BÀNG
11 năm
mong bác mod cố gắng tổng hợp đầy đủ hé, khuyên nên tóm tắt vào khoảng 10 h tối đi hàng ngày, chứ 12h đêm thế ai còn thức mà đọc
Đã có facebook chính chủ cho windows 8.1. Tuy nhiên, facebook thiết kế phần hiện bảng tin hơi nhỏ, chưa có stickets 😕
các bác ơi, sao e nâng cấp lên phát là mất bản quyền office 2013 là sao?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019