[Chia sẻ] Mỗi ngày 1 clip tinh tế

thanh_hai7290
4/12/2012 5:8Phản hồi: 8
[Chia sẻ] Mỗi ngày 1 clip tinh tế
Chào các bạn, mình lập topic này muốn mọi người thảo luận, chia sẻ các clip tinh tế: các clip ý nghĩa, đáng để suy ngẫm, học hỏi sau khi xem hoặc các clip về cuộc sống giúp chúng ta thư giãn 1 cách nhẹ nhàng... nói chung là các clip hay ho theo đúng nghĩa tinh tế. Mình phải nói rõ tiêu chí các clip trong topic này như vậy vì mình muốn phân biệt với các clip có tính giải trí đơn thuần ở 1 topic với tiêu đề tương tự nhưng trong mục "giải trí". Hy vọng các bạn ủng hộ chủ đề này và tham gia chia sẻ sôi nổi 😁

Mình xin mở đầu bằng 2 clip nhé!

Clip 1: Bài diễn thuyết đầy cảm xúc của cô bé 12 tuổi (sub Việt)
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

clip 2 đâu bạn
1 phần công việc của mình là lựa chọn, biên tập các clip hay ho đăng lên kênh youtube của cty nên trên các clip mình share sẽ có logo, các bạn đừng ném đá mình nhé, thư giãn tinh thần để thưởng thức các clip thôi 😃

Clip 2 nè bạn, nãy mình post lên mà không thấy đâu
Clip 2: Sức mạnh của ngôn từ trong cuộc sống
Chào các bạn, sau 2 clip, 1 nói rất nhiều, 1 không nói gì, chúng ta lại cùng trở lại với 1 clip nói rất nhiều khác nhé 😁

Chưa cần vào trận đấu cũng biết trước ai có nhiều cổ động viên hơn :D

Lại quảng cáo! Mod vào đuổi ngay hội này đi! Chia sẻ cái gì cơ chứ! Toàn là quảng cáo! ở đâu cũng thấy Cleverlearn. Nói thật là tôi học ở đây rồi, quá phí tiền luôn. Học riêng 1 thày 1 trò nước ngoài mà không đâu vào với đâu. Giáo viên toàn ngồi buôn dưa lê với học sinh. Dạy thì không đúng trình độ. Toàn Hello, how are you? trong khi học sinh yêu cầu học ôn thi bằng quốc tế. Lại còn mò vào đây quảng cáo, kỹ năng mềm với chả kỹ năng cứng. Chia sẻ cái gì. Quảng cáo thì có. Anh em tẩy chay đi. Box cà phê bây giờ nhiều thể loại này quá rồi. Tôi bực mình lắm rồi đấy
@ATLANTISCALLINGSOSFORLOVE Trước tiên, cám ơn bạn đã góp ý về chất lượng phục vụ của Cleverlearn!

Thứ 2 mình xin đính chính với bạn là mình không quảng cáo cho các khóa học tại Cleverlearn để câu kéo thu hút các bạn đi học, mình nói thẳng luôn là học ở đây khá đắt, không phù hợp với thu nhập của đa phần người dân VN, mình chưa học nên sẽ không nói xấu hay đánh giá về chất lượng giảng dạy. Nếu "tinh ý" đọc kỹ lại 1 chút, có thể bạn sẽ phát hiện ra mình muốn "chia sẻ" điều gì ngoài các clip 😃

Thứ 3 là mình cũng đã nói ở bên trên: 1 phần công việc của mình là lựa chọn, biên tập các clip hay ho đăng lên kênh youtube của cty nên trên các clip mình share sẽ có logo, các bạn đừng ném đá mình nhé, thư giãn tinh thần để thưởng thức các clip thôi.

Vậy nên nếu bạn không thích các clip mình chia sẻ, ok, không sao cả, bạn có thể chia sẻ các clip khác bạn thích, xem các clip các thành viên khác chia sẻ, không xem các clip mình chia sẻ nữa, mình không buồn đâu mà

Và thứ 4 là mình đăng 2 bài cùng 1 ngày, và đã bị xóa 1 bài vì đặt link quảng cáo, còn bài này của mình chưa bị xóa vì sao thì chắc nếu "tinh ý" 1 lần nữa bạn sẽ lại phát hiện ra lý do.

Thân ái,

PS: clip của ngày hôm nay là 1 video đen trắng quảng cáo cho thương hiệu Apple, hy vọng bạn không bực mình vì mình quảng cáo cho "quả táo" 😃

Mình đã lồng engsub cho dễ theo dõi, các bạn "turn on annotations" để xem phụ đề nhé! (nên chọn watch on youtube các bạn nhé, phụ đề sẽ không bị xuống dòng và khó nhìn ở dòng dưới)

Chào các bạn, chúc các bạn 1 dịp cuối tuần vui vẻ 😃

Clip hôm nay có tựa đề: you still can, ...if you believe !

Chẳng hay gì cả! Chẳng ai vào xem đâu! Bạn đừng up lên nữa lại loãng diễn đàn! Bao nhiêu topic hay bị đẩy xuống rồi kia kìa, tại bạn đấy. Từ ngày mở topic này ra chẳng có ma nào vào comment cả, chứng tỏ mấy cái này cũng chẳng hay ho gì. Bạn đừng up up up up nữa. Không ai vào xem đâu. Toàn quảng cáo là quảng cáo! Loãng hết cả diễn đàn rồi! Thôi bạn xoá đi! Không ai vào xem đâu!
Cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ xem xét và tiếp thu ý kiến của bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019