Google Maps mới chính thức có cho iPhone

vuhai6
13/12/2012 2:32Phản hồi: 272
Google Maps mới chính thức có cho iPhone
Cuối cùng thì Google Maps mới cũng có cho iPhone, điều mà những người dùng iOS6.0 chờ đợi bấy lâu nay. Theo thông tin mới nhất trên Blog của mình Google cho biết: Google Maps đã sẵn sàng và ngay từ bây giờ bạn có thể truy cập iTunes Store để tải về. Đáng tiếc là phần mềm mới này chưa có trong store của Việt Nam, dù rằng nó có hỗ trợ tiếng Việt, anh em nào dùng store US thì có thể tải về bình thường. Mình có kiểm tra trong danh sách hơn 30 quốc gia được Google Maps hỗ trợ hiện tại thì đáng tiếc là không có Việt Nam, hi vọng trong tương lại gần họ sẽ cập nhật thêm (bản đồ của VN thì vẫn có nhé, chỉ là không chính thức thôi). Phần mềm bản đồ mới còn có thêm tính năng dẫn đường Turn-by-turn Navigation, ngoài ra Google cũng cung cấp Google Maps SDK for iOS nhằm giúp cho các nhà phát triển có thể liên kết Google Maps vào phần mềm của mình.

Nếu có tài khoản iTunes Mỹ hoặc các nước khác ngoài Việt Nam, bạn có thể thử tìm và tải về Google Maps mới ở đây. Tinh Tế sẽ sớm có bài trải nghiệm Google Maps trong hôm nay, mời các bạn đón xem. Lưu ý: Yêu cầu iOS 5.1 trở lên.

272 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có mất phí không nhỉ?
@smile_nice90 ko xài iOS thì vào đây hỏi vớ vẫn chứ gì nữa.. Rãnh hơi.
@Thực Tế Cấm người khác vào bình luận à, thấy GG phát hành cho IOS thì tò mò, chỉ vó mấy thằng hâm mấy qoute bài lung tung, trẩu tre vl:mad:
@smile_nice90 Người dùng iOS là con bò béo của GG. Ko bao giờ Google bỏ.Theo thống kê thì ios mới là nền tảng di động mang lại cho Google nhiều tiền nhất. Thậm chí, Google phải bỏ ra cả tỷ usd để google search là mặc định trên Sarafi.
@smile_nice90 100 đô bạn ạ.
mong sao hỗ trợ tốt ở việt nam hơn
@Kangkbs2 ôi ava xinh thía làm wen nha😁
kanames
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tiếc là không dùng iphone nữa rồi😁

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
ngox_IT
TÍCH CỰC
11 năm
Tuyệt ! Tối nay sẽ upgrade iPad lên iOS 6
@ngox_IT haha e cũng có ý định giống bác 😁
@ifan7apple__ Đang dở dang thì bị bạn ý chọc nên tức hả ả kia ^^
@quyenlan1605 Đừng đôi co với con đấy làm gì, vô học lắm, mất thì giờ. Anh cứ click vào nick nó Ignore cho lành!
@ngox_IT có cho iphone thôi chứ ipad muốn xài phải phóng to lên mà bác ... rõ khổ vs apple maps 😔
tải về xài chứ xài Táo maps sợ nó dẫn vào rừng nữa thì khổ
xEza
TÍCH CỰC
11 năm
@mr.kavil Haha chiều nay nó làm mình hiểu nhầm anh tài xế taxi khi nó chỉ nhầm 180 độ đường từ sân bay TSN về Phạm Ngũ Lão!!!
@xEza Hơ hơ, bác sợ nó hướng dẫn rồi đưa nhầm bác sang khu nhà hàng vui vẻ trên đường Trần Quang Khải à 😁
kún
ĐẠI BÀNG
11 năm
tuyệt quá nhỉ, tìm tải ngay
Hỗ trợ tốt nhé haizzzz
minh dung store vn.
vâng, vậy là cuối cùng bựa nhân ko thể cản nổi 1 siêu phẩm 😁

AUS chưa có!😔( sao ko phát hành hết nhỉ?:((((((
dhaonline
TÍCH CỰC
11 năm
@William_Bruce Aus có rồi mà. mình vừa tải về xong.
ipad4 jailbreak đc chưa anh em
jackriddle
ĐẠI BÀNG
11 năm
So Great ^^ US là em
Một khi Google đã ra tay thì gạo xay ra cám 🆒.
zậy là ta zề ta tắm ao ta zù trong zù đục ao nhà zẫn hơn😁
tin hot nhất trong ngày là đây
Ngon!
link fshare cho ai ko tải được
http://www.fshare.vn/file/K2UIWI8DQF/
grandboy88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Thực Tế Hí hửng cảm ơn bác, nhưng cài vào nó lại ào ra. Híc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp