[CES 2013] Pantech Discover, chiếc điện thoại giá rẻ với màn hình 4.8-inch và camera 12.6-megapixel

vuhai6
7/1/2013 18:39Phản hồi: 173
[CES 2013] Pantech Discover, chiếc điện thoại giá rẻ với màn hình 4.8-inch và camera 12.6-megapixel
Pantech Discover là một chiếc điện thoại chạy Android 4.0 như bao chiếc điện thoại khác, tuy nhiên điều làm nên sự khác biệt đó chính là mức giá 50$ kèm hợp đồng 2 năm của nó. Sẽ bắt đầu được bán ra từ ngày 11 tháng 1 tới đây, tuy giá rẻ nhưng chiếc điện thoại này tương thích với mạng 4G LTE của AT&T. Cấu hình của nó cũng tương đối với màn hình kích thước 4.8-inch độ phân giải 1280x720, camera sau 12.6 megapixel với khả năng quay video chuẩn FullHD 30fps.

Chiếc điện thoại này cũng được trang bị kết nối NFC và cặp loa 3D surround ở hai bên cạnh máy. Nó được cài sẵn phần mềm AT&T DriveMode, giúp bạn hạn chế việc nhắn tin khi đang lái xe với các thiết lập nhất định do mình tuỳ chỉnh. Discover được trang bị bộ xử lý hai nhân Qualcomm Snapdragon S4 Pro tốc độ 1.5GHz với bộ nhớ trong 16GB, không rõ thông số RAM của máy là bao nhiêu. Ngoài ra nó còn được trang bị pin dung lượng 2,100mAh, các chuẩn kết nối như Bluetooth 4.0, DLNA, GPS ...

pantech-discover.jpg pantechdiscover.jpg
Nguồn: Gizmodo
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dc nak...khi nào về vn kí hd 2 năm vs vit teo nhj
d7293
CAO CẤP
11 năm
Nhìn không "men" lắm nhỉ, nhưng những đường cong thì đẹp, 😃
Ôi những đường cong. :rolleyes:
@SoGetSu Về Việt Nam được không biết. Về được đến VN thì cái giá cũng không phải vừa.
Đến bao giờ vn mới đc ưu đãi như này nhỉ. Đã nghèo lại toàn phải dùng đồ đắt hơn giá trị thực.

Sent from my Q-Smart S1 using Tinhte.vn
em_ut
TÍCH CỰC
11 năm
@xuanvu_nhutnhat Người ta cũng tính đâu vào đấy hết rồi bạn ơi, giá trả ban đầu rẻ thì giá hợp đồng sẽ đắt. Chỉ có điều là được trả dần hàng tháng thôi. Thỉnh thoảng lên mạng coi mấy mẫu điện thoại họ bán đứt luôn thấy giá cũng không rẻ hơn VN là bao, thậm chí có cái bản quốc tế còn mắc hơn nữa. Chỉ có ai may mắn gặp đc người ký hợp đồng và lấy máy nhưng ko muốn xài thì họ bán rẻ cho thôi.
Xưa mình cũng hay ham hố chờ có người nhà bên đó về nhờ mua máy cho rẻ nhưng giờ thấy cũng chẳng rẻ hơn mà nhiều khi bảo hành còn rắc rối, rồi sản phẩm dành cho thị trường bên đó qua mình xài điều kiện môi trường khác biệt cũng làm cho thiết bị nhiều khi không bền lắm.
@xuanvu_nhutnhat VN nó ko "ngu" khj để user có lợi đâu ... 🆒
Nói đừng buồn ... đây là bản chất "tham" của Vờ Nờ rồi ...còn chất lượng thì ... asssssss ... 🆒
yasha311996
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Tần Mãn Phong :rolleyes: Cớ sao người phản động thế, do khủng hoảng, thuế hóa tùm lum nên về đây nó ra thế
@yasha311996 Bạn cảm thấy ko hiểu thì đừng đọc nữa ... và thấy ko thích thì có nên quote & comment ??? 🆒
lưng cong kiểu walkman Z

mà nghe tên discover tưởng chống nước chống shock 😁
viendz
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh em vs sky đây mà ^^
có phải patech vega sky đó ko?
musicfan181
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này nhìn ngon phết, phê nhất cặp loa 3D surround 😃 , mình chỉ cần chừng này là đủ. khi nào có xách tay về VN vậy nhỉ?
royal_T
TÍCH CỰC
11 năm
ạch sao giá nó rẻ thế, RIM học tập nó có phải tốt ko 😃
@royal_T Câu này cũng na ná câu bảo mấy ông RIM Canada học theo mấy ông Khưa, làm mấy con đt cấu hình vãi cao, mà giá vãi rẻ. Dùng 1 thời gian thì giá trị của nó lộ ra ngay !. Tiền nào của ấy thôi.
cấu hình giống vega race 2
Discover được trang bị bộ xử lý hai nhân QualcommSnapdragon S4 Pro tốc độ 1.5GHz
Mình nhớ S4 Pro là 4 nhân mà o_O
@vuhai6 cái này a nói e mới biết chứ trước h chưa nghe @@
@nhokrom9x Nó có cả lõi kép và lõi tứ mà :p
@nhokrom9x S4 Pro cũng có loại 2 nhân, trên LG LTE2 cũng là loại hai nhân đấy, nên mới xài đc mạng 4G
@nhokrom9x cùng là dòng sản phẩm nhưng nó có nhiều phiên bản khác nhau mà
woa Pantech kìa 😁
quan trọng là cái giá bán lẻ thơm hay k
Ngon nhưng kg biết về vn giá bao nhiêu nữa :rolleyes:

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
về tới vn lại ít nhất 5củ
@qqmobile it nhat 10cu chu 5 j bac
50$ + 2 nam cho att do chu ko re đâu
@qqmobile Ông này ba ngơ ah! Ông nghĩ 50$ là giá bán luôn bên đấy ah? Ít thì cũng phải 7-8 củ vì chỉ là 2 nhân .
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@qqmobile Bác nằm mơ mới có giá đó, 50$ + hợp đồng 2 năm thì bán lẻ bèo lắm cũng 300$ rồi, về vn ship + làm giá của mấy cha thương gia thì cũng phải 9 củ chứ chẳng ít đâu bác
@qqmobile 5 củ mà còn ko tốt quá à bác.
tuanktmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@qqmobile có dc giá đấy lại ngon, các nhà mạng VN bán kèm hợp đồng 2 năm con này ít nhất cũng cả 10 củ ấy chứ.
nước ngoài bán rẻ bèo chỉ kèm hợp đồng 2 năm!còn mấy cha nội viettel,vinaphone bán iphone,blackberry toàn làm cả chục chai+hợp đồng 2 năm!
vutoanltvp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@klp1706 Có thể nó còn khác nhau về khoản trả hàng tháng của bạn nữa 😁
kiennams
TÍCH CỰC
11 năm
@klp1706 thế mới là VN 😆 ăn sạch sẽ.k cho thằng nào sống sót
@kiennams Bởi vậy các bác bán blackberry xách tay còn sống khoẻ dài dài
heliosy
TÍCH CỰC
11 năm
@klp1706 tính rồi, hết 2 năm thì số tiền phải trả bên US với VN cũng tương đương nhau thôi, cũng tầm 1500$ cả
Cái camera lồi lên giống One X của HTC.
Sao của HTC thì lên án mà mấy con camera same same như thế thì chẳng nói gì nhỉ.
Không ưa cho lắm.
Các mod lượn qua chỗ HTC Show đi.
Đã cong thì cong như xperia ARC còn đẹp 🆒 em này xấu
@singum3004 mỗi e cong 1 kiểu,e arc là Ngọc Trinh thì e này cũng phải Phương Trinh :X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019