Rò rỉ hàng loạt hình ảnh được cho là giao diện chính của toàn bộ hệ điều hành BlackBerry 10
Blaze1st
9 nămBình luận: 198

Chỉ còn hơn 1 tuần nữa thôi, tất cả chúng ta sẽ được chứng kiến sự ra mắt của các mẫu thiết bị chạy BlackBerry 10. Từ bây giờ đến sự kiện đó không còn lâu nữa, chính vì thế hàng loạt các hình ảnh về thiết kế của smartphone BB10 hay giao diện của BB OS 10 liên tục bị rò rỉ trên mạng. Và mới đây nhất, trang BGR đã đăng tải rất nhiêù hình chụp lại gần như toàn bộ những gì bên trong của hệ điều hành BB10, từ màn hình đăng nhập, màn hình chờ cho đến giao diện của các phím số, ứng dụng calculator, settings,...Theo nguồn tin thì có đến khoảng 100 bức hình trong lần tiết lộ này.

Cũng liên quan đến các smartphone chạy BB10, BGR tiếp tục cho biết những thiết bị này sẽ được bán ra bởi bốn nhà mạng lớn nhất của Mỹ là AT&T, T-Mobile, Sprint và Verizon. Mức giá được dự đoán sẽ là 199$ kèm theo hợp đồng. Hiện vẫn chưa có thông tin nào đề cập đến ngày bán cụ thể, cũng như giá bán dành cho các phiên bản không hợp đồng.

Xem toàn bộ hình ảnh được cho là giao diện của BlackBerry OS 10.

Theo BGR
198 bình luận
bt_mis
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chúc mừng RIM và BBer. Đây sẽ là một trải nghiệm mới.
Chỉ mong là giá đừng cao quá.
anhkutj
TÍCH CỰC
9 năm
@bt_mis mơ đi cưng!:eek:
jacubi
TÍCH CỰC
9 năm
ôi, quá đẹp. Rim đã trở lại, tích lúa mua bbr với mình nào.
@jacubi bình thường như cái giường chiếc chiếu.
codervhc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuyệt. Sang trọng, phog cách. Chúc bb10 thành công
BB ơi,nhanh ra cho anh em tinhte còn chiêm ngưỡng chứ,hy vọng mình sẽ 1 lần được dùng BB
Từ năm ngoái đọc mãi về việc Rim "sắp" ra mắt, mãi chả thấy đâu. Haiz, thế này đã có bao nhiêu người không chờ được và đi mua sản phẩm khác rồi.
hung.le272
ĐẠI BÀNG
9 năm
@iFl_lCK Như e đã không thể chờ đợi từ năm ngoái. Vẫn mua một số sản phẩm khác để phục vụ nhu cầu và trải nghiệm. Nhưng đến khi có bb10 chắc vẫn quay lại để xem nó dư lào!!!!!
truongngoc
TÍCH CỰC
9 năm
@iFl_lCK hiiiii, bình thường thôi mà, mua điện thoại khác dùng tạm, h thì chuẩn bị bán đi để xúc Z10 đó bạn 😁
@iFl_lCK Trên đời vẫn có thứ gọi là " Đam mê " đó bro, ko có nhiệt huyết, chỉ ham thích cái mẽ " ta đây cũng dùng smart phone như ai " thì chờ đợi là điều gì đó là khó khăn, rồi chán nản quay sang mấy hệ điều hành khác chữa cháy. Còn đối với những ng yêu BB thực sự thì vẫn mong ngóng từng ngày, xưa mình chơi BB 6710 như 1 cái gì đó có vẻ hoài cổ, nay lại phấn chấn khi thấy sự trở mình mạnh mẽ của RIM, hy vọng BB sẽ lấy lại vị trí của mình 😃
P/s : em nói chung chung, ko ám chỉ ai. Antifan né em ra nhé ^^
Háo hức đến ngày xuất hiện chính thức.
Coa cái để ngâm cứu!
Sao cứ rò rỉ mãi thế nhỉ kiểu này hy vọng lắm thì thất vọng nhiều
@amv8vantage719 Bb 10 em thấy là dc chuẩn bị kỹ lưỡng nhất, cũng rất mong rim thành công
Hoang_S
CAO CẤP
9 năm
@amv8vantage719 Liên tục rò rì, thỉnh thoảng lại rỉ ....
Một hình thức quảng cáo trá hình kiểu mới.. ví dụ Những thông tin rò rì ở tinhte cũng đếm mỏi mồm rồi... => được quảng cáo free rồi còn gì 😁
vandatAT
TÍCH CỰC
9 năm
Hy vọng RIM ra mắt bb10 series thành công.
Và bán giá vừa phải thôi nhá 😃.
lelo343
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vandatAT
Chỉ còn 1 tuần nữa là bb10 dc ra mắt, còn chờ gì nữa anh em bbfan??? ;) gom lúa thôi, thời gian qua có quá nhiều rò rỉ làm hao hức muốn dc sở hữu dc trải nghiệm quá😕
bb_curve
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích BB nhưng mấy chú này về VN chắc chát lắm đây
Thật tuyệt vời BB 10 ơi
& còn tuyệt vời hơn khi giá em nó đưới 10 chai.... 😆

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn
@ahoangqn giá rò rỉ bên kia bản k hợp đồng là ~15 chai rồi bạn.
về vn k biết thành cái gì.
hy vọng tin đồn chỉ là tin đồn.
đam mê nhưng mà thật sự sự trở lại của rim làm mình không tin tưởng lắm đâu nhá
Dư lày là dư lào đây bb10 ơi 😁
namttn
TÍCH CỰC
9 năm
The return of King. Sớm chút có phải Tết này có hàng độc đi chơi rồi ko 😃
quangvuhee
TÍCH CỰC
9 năm
Về VN đắt tầm 16 củ là chắc :|
@quangvuhee uh. Cũng xem xem mấy điện thoại cao cấp khác. Được cái bb toàn made in canada với mexico thôi. Không chơi với TQ
haiduong0805
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình không kết cái icon lắm.
trieu1209
TÍCH CỰC
9 năm
@haiduong0805 mình cũng nghĩ vậy nhưng nếu bỏ phần hiện thể chữ đi chỉ hiện icon thôi mình nghĩ nó đẹp

BB con nào mà chẳng mắc. vì nó đâu phải made in china. còn nếu made in china bác giá đó thì dẹp tiệm là vừa
Chưa hài lòng về vỏ ngoài của em nó, chờ xem thế nào đã

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019