Lumia AppCampus Challenge - Cuộc thi phát triển ứng dụng di động lớn nhất dành cho Windows Phone

Blaze1st
6/3/2013 10:1Phản hồi: 76
Lumia AppCampus Challenge - Cuộc thi phát triển ứng dụng di động lớn nhất dành cho Windows Phone

Nokia Việt Nam và Microsoft Việt Nam vừa qua đã chính thức phát động cuộc thi Lumia AppCampus Challenge. Đây là cuộc thi phát triển ứng dụng di động lớn nhất đối với nền tảng Windows Phone với phần thưởng dành cho người có ý tưởng hay nhất lên đến 20.000 Euro (gần 600 triệu VNĐ). Điểm đặc biệt của Lumia AppCampus Challenge đó chính là các bạn tham gia không cần phải gởi đến ban tổ chức sản phẩm hoàn chỉnh, mà chỉ cần đưa ra đề xuất và trình bày về ý tưởng của sản phẩm. Những ý tưởng đó phải hội đủ tính sáng tạo, mới lạ, độc đáo và chưa bao giờ xuất hiện trên những hệ điều hành di động khác. Ý tưởng xuất sắc nhất sẽ được đầu tư 20.000 Euro và một khoá đào tạo kéo dài 1 tháng tại Phần Lan. Ngoài ra, những ý tưởng xuất sắc khác trong khuôn khổ của cuộc thi cũng nhận được 10 chiếc điện thoại Lumia 920.

Cuộc thi bắt đầu diễn ra vào ngày 1/3/2013.

76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đêm vắt óc làm phát đi phần lan nào 😁
Nghe lumia và WP là thấy nãn rồi 🆒
@git_kid Mình cũng tính comment y chang bạn, thấy cái nick name là ko ưa chút nào rồi.
@nexus 7 wifi nản là đúng rồi, mấy cuộc thi thố "chất xám" này chú nên lánh mặt thì hơn
@nexus 7 wifi Bạn này có vẻ thích phát biểu quan điểm cá nhân quá nhẩy.
ttthanh14
TÍCH CỰC
11 năm
@nexus 7 wifi những.thằng.spam thế này ko bao giờ.khá lên được >_< đáng lẽ các mod phải del bài của nó ngay. có não ko chẳng.biết
đã được bạn mình thông báo hôm qua...chuẩn bị kiếm $20K
Đang cố gắng lấy lại những gì đã mất. 😁
người khổng lồ phần lan đang chuyển mình
mong một tương lai tốt đẹp cho Nó Kìa
Ác. Chi mạnh hơn cả RIM 😆.
hi vọng sẽ sớm có nhiều ứng dụng chất lượng cho WP :x
minh chứng cho thấy VN là 1 thị trường đầy tiềm năng của Nokia và Lumia! 😆
đọc k kĩ
cho tiền để phát triển hoàn thiện chứ có phải dc bỏ luôn vào túi đâu
hi vong dc cái dt có khả thi hơn
@nguyenthanhhieuthanson
hix. Nó cho 20k $ để làm ra kái sản phẩm mà mình nói chứ đâu có cho không >< ... Em có ý tưởng rất hay mà nghe mấy bác ấy ghi thế nên thôi vậy... Học ngu nhất môn lập trình mà o_O
sinta
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ý tưởng mày đi đâu rồi, chạy về nhanh lên, có việc cần tới mày nè 😃 20k lận đó, k thì Lumia 820 cũng đc.
Nếu mình không đc thì mong là anh em nào đó trên tinhte sẽ đc, VN mình không thiếu người giỏi, đặc biệt là tinhte.vn
@sinta kiến thức được nó đầu tư mình có thể kiếm 10 cái lumia 920 còn đc, chứ 1 cái 820 nghĩa lí gì bạn, có cái nghề nuôi bản thân là wá tốt rồi
Nokia đang quyết tâm giành lại ngôi vua đã mất. Mình luôn mong nokia thành công và vựt dậy

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
2 gã khổng lồ đag nổ lực sÁng tạo...........hi vọng cả hai mag lại ý tưởng tốt nhất kaka
xem thôi 😁
ChipHero
TÍCH CỰC
11 năm
cái này ngon à 😁
chanhdara
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao thấy khó nuốt 20 ngàn uero quá :-(.
đang suy nghi .kiêm ít tiền uống rượu
Mình có ý tưởng rồi chỉ tội gửi vào feetback chẳng thấy nói gì, có cuộc thi này thì mình sẽ gửi,
Được đầu tư chứ không phải được thưởng. Đầu tư này cho cá nhân phát triển ý tưởng và làm cùng đội nhóm sau đó, nếu có.
Ý tưởng có nhìu nhưng cất ở đâu quên rùi... nên nhường cho mấy bác 20k Euro vậy... hi hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019