2 giờ chiều mai, cafe Tinh tế, offline iPad Pro, Surface Pro 4

cuhiep
13/11/2015 15:9Phản hồi: 168
2 giờ chiều mai, cafe Tinh tế, offline iPad Pro, Surface Pro 4
Mời anh em đến tham dự buổi offline trải nghiệm iPad ProSurface Pro 4. Mục đính chính của buổi offline này là anh em được tận tay trải nghiệm hai sản phẩm nổi bật nhất trên thị trường hiện nay. Trong khi Surface Pro 4 với mong muốn di động hoá của Microsoft thì iPad Pro lại là mong muốn công việc hoá của Apple. Cả hai có điểm chung ở kích thước, trọng lượng nhưng lại khác nhau ở thiết kế và rất nhiều về khả năng làm việc và di động...

Update: Đã có hình ảnh của buổi offline, anh em xem qua nhé: https://tinhte.vn/threads/hinh-anh-offline-ipad-pro-surface-pro-4-surface-book.2527312/

Mình có mượn được một số máy từ Halo.vn, Vinhphatmobile.vnProlap.vn để mang đến cho anh em trải nghiệm. Ngoài ra chúng ta còn thử trải nghiệm Microsoft Wireless Display Adaptor trình diễn truyền hình ảnh không dây từ Surface Pro 4 đến máy chiếu.

Offline đơn giản, không đăng ký, vào cửa tự do. Mời anh em.

Cafe Tinh tế: 390/7 đường 3 tháng 2, quận 10. https://www.google.com/maps/dir/''/Tinh+Tế+Cafe,+436+3+Tháng+2,+12,+10,+Hồ+Chí+Minh/@10.7693111,106.5992174,12z/data=!3m1!4b1!4m8!4m7!1m0!1m5!1m1!1s0x31752eddf4226503:0x1670f7e402d9112d!2m2!1d106.669258!2d10.769319

Microsoft Wiress Display Adapter
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao không surface book lun ạ?
Đa số ae rờ mó - thử lửa "hello" của SF
Ipad pro năm nay nhìn chán hẳn
Sao khong Có sfb vậy mod
Cũng muốn di tham gia coi ipad pro ntn.
VanThang90
TÍCH CỰC
8 năm
Đang háo hức. Chờ đợi anh apple cần trên tay
Thèm Surface Book wa. 😃
zovemoon
TÍCH CỰC
8 năm
sao k phải là sfbook nhỉ
cùng chơi asphalt 8 xem sao
muốn mua cái Microsoft Wiress Display Adapter lâu lắm rồi mà ở vn chưa mua đc nữa 😔
fernandopham
ĐẠI BÀNG
8 năm
để 2 con đè lên nhau thì SFP4 nó đạp chết ip pro 😆
@mandyhades Nếu bạn đang có cái máy tính bảng chạy được win 10 hay win 8.1 thì bạn nên lên store của microsoft cài thêm cái Touchme app , nó cho bạn thao tác bằng tay hơn cả cái của ios nhiều, bạn có thể gán tất cả các lệnh full với các thao tác vuốt và click tùy ý bạn muốn.
@mandyhades bạn dùng bao nhiêu máy tính bảng windows 10 rồi ??
@dktran01 hiện đang dùng 1 con vaio còn trước là con asus t100.Nói chung cảm ứng gì trên con mtb lai laptop chạy win 10??? Tôi thấy nên dẹp tiệm đi cái dòng cảm ứng cùi mía này, tập trung vào laptop , máy tính bàn tăng hiệu năng làm việc thì tốt.
Khi mà vuốt trên máy tính bảng win10 hay điện thoại winphone 10 vẫn y như vầy chả chóng thì chầy .... lại tạch sớm thôi
@mandyhades mượn của ai một con sf3 chạy win 10 và dùng thử, mình đang dùng và rất hài lòng
BB Tran
TÍCH CỰC
8 năm
sao ko phải là CHỦ NHẬT :'(
@BB Tran Chủ nhật off Lenovo Phab Plus.
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cẩn thận 2 phe oánh nhau tại quán ^^
Đến mà ko uống nước chỉ nghịch máy đuọc ko nhỉ
@hoangminh1970 Đun nước ở nhà mang đi phòng khi khát ! Mang theo cơm hộp càng tốt bạn ah !
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
@Thangmasaru Bác ko nên troll thế…mà bác hiệp cũng rộng lượng lém…ko trả bác ấy vẫn cho về mà
Tuanluong_hp
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangminh1970 Nghịch máy rồi từ từ nó mới ra nước chứ bác
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
8 năm
ko biết nhiệ độ của sf 4 khi cày game nặng ntn
Coolngo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khả nag choảng nhau tại quán
Dễ giống cái quảng cáo Lumia năm nào, samfan và ifan oánh nhau trong tiệc cưới lắm 😁
Muốn đi ghê, muan dùng thử sfp 4 :oops: .. mà mai đi làm không đi đc 😔
Anh xa em quá,
dylan_ngo
ĐẠI BÀNG
8 năm
hi vong ipad pro tạo được điểm nhấn......
Vic Thành
ĐẠI BÀNG
8 năm
phải nói là em rất thích các sản phậm công nghệ nhưng mà để mà lại cà phê tinh tế gì đấy.
Bu 1 cục rồi chỉ có 2 cái máy rồi nghe phán thì thà em ra thế giới di động hoặc chỗ bán hàng xách tay mà vọc vạch thì có hơn không!

p/s: Nào free nước rồi có 3 máy mỗi loại thì em đi.
@Vic Thành Bạn có thể pha cà phê và mang theo bánh đến mà 😁
@Vic Thành Hàng công nghệ không dành cho những bạn nghèo đói như bạn đâu
Ipad pro làm phông nền cho Surface rồi. Haizzz, tội nghiệp 1 vị vua.
@thanh.vohong Một bạn ăn bám cha mẹ vừa phán
IPad pro không dành cho người nghèo như bạn đâu

Hẹn gặp bạn ở cafe tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019