2 thằng cu này mấy bữa nay hot hòn họt, theo thằng minh béo cho đẹp đội hình juventus
xecatang
một thángBình luận: 18
2 thằng cu này mấy bữa nay hot hòn họt, theo thằng minh béo cho đẹp đội hình juventus
18 bình luận
năm 2015 còn năm nay là 2022, 1 năm thì đã đủ thứ xảy ra
Thừa tuổi rồi 😆, thấy bảo bị lừa mà ông;
chắc chi đậm tiền cho bọn lá cải rổi, qua nay thấy banif định hướng - quay xe nhiều
Vậy càng rõ ràng hai "chiến sĩ" đã đút trym vào lỗ châu mai.
Chỉ còn chờ xử theo luật Anh hay TBN thôi
Dù em nó có là U60 đi nữa thì khi nó ko muốn quan hệ mà 2 ông cứ ép thì vẫn là cưỡng bức thế thôi. Độ tuổi chỉ liên quan đến một phần rất nhỏ ở đây.
@Nguyen Van Thao147 - Đẹp quá, đẹp quá em ơi
- 5000 mỗi anh có ưng ko?
- À! Đơn giản. Bọn anh qua đây mỗi người đem 100k mà.
...
...
- 10k đây em nhận đi. Hẹn em mai lại nhé.
- Oh no! I am sorry. It was just the 1st deal.
You need to know I am at the age of 17.
Hahaha, 2nd deal bắt đầu.
Ban nãy nghe mỗi anh có 100k giờ đòi mà các anh kêu ko đủ, chỉ mang 10k là sao. Lên phường trình bày nha hai anh
@Nguyen Van Thao147 Chịu Chơi - Chơi xong éo Dám Chịu =)))
@T.NC KO phải ai cũng thế, nhưng nhiều ông Vn có cái tinh thích khoe của đặc biệt khi đi du lịch, hồi trước mình đi tour gặp ko biết bao nhiêu trg hợp thế rồi. Ko khéo 2 ông này khoe khoang thế thật chứ tầm như 2 ông này gọi là có ty tiếng tăm ở VN chứ ở Anh với TBN thì 2 ông này là vô danh thôi.
@Nguyen Van Thao147 Thì như mấy nghệ sỹ qua VN đi du lịch cũng vô danh thôi chứ ai để ý làm gì. Còn khoe khoang là bệnh chung của mấy bác xô chậu rồi. Ăn đùm Nho 1 trái 1 triệu cũng lên live ^^
71 mà bị ép cũng tù chứ nói chi 17 😁
Nói chung dù có tẩy omo hay tiger đến đâu cũng vết nhơ rùi. Coi như sự nghiệp Sâu bít xem như đóng lợi. Áhihi
@Thiếu nữ thôn quê sit ý bạn ạ, khán giả VN dễ tính chứ ko kinh khủng như HQ nên về VN 2 thằng nó lại khóc lóc nói bị bẫy rồi bơm tiền cho nhà báo là không khéo khán giả còn quay sang chửi cô kia + nc TBN luôn ấy chứ. Như vụ cách đây mấy năm có em buôn cần xa rồi về VN rồi quay sang CHâu Âu du lịch thì bị cảnh sát Pháp giữ lại ý, lúc đầu mấy em quần chúng VN chả chửi Pháp như điên như dại ấy à.
@Nguyen Van Thao147 Dù sao cũng mang tiếng chơi gái dù vợ con đề huề dồi, tẩy đến đâu vẫn dơ thui, càng tẩy người ta càng ghét thà về nc im ỉm sống khép kín cho yên chiện. Áhihi
@Thiếu nữ thôn quê Nhà báo VN thì chỉ cần tiền là dám viết tất. Lúc đó sẽ viết là làm gì có chuyện chơi gái chỉ vào níu chuyện, cái này gái tây là bthg mà. 1 Ông mệt quá nên đi ngủ còn anh nói chuyện sau tự dưng thành hấp diêm em nó rồi. Đau quá bị bẫy các bạn ạ, chứ mình mà làm gì vợ mình bỏ mình ròi chứ. Mất căn nhà cho cô vợ nhé ko nó bỏ đó. 2 bạn đọc đc bài này nếu làm nhớ tặng mình chút tiền bản quyền nhé.
Haizza thật là dâm đãng quá mà ...em nó ư ư
@Bão Sài Gòn ủa ông bão xì khói, à nhầm xì phố phải không
@xecatang Đang đảo ko thấy hả 😆😆🤣🤣
Nhạc sĩ và diễn viên có phải Đảng viên không ta

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019