20 hình ảnh phơi 2s, 4s với Note 7

cuhiep
20/8/2016 13:43Phản hồi: 395
395 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

win_kut3
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp quá 😆 đợi khoảng 6th nữa rồi xách e về dùng
hẹn e 3 năm nữa vậy :3
rainy007
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phơi cùng bác hiệp
ngoanlh
TÍCH CỰC
8 năm
Camera bá đạo thặc 😆
DoubleZero
ĐẠI BÀNG
8 năm
thật không đỡ nổi, quá xuất sắc
dùng Sam chán luôn. đùng thánh nào bảo đang dùng 5c nhé. mình bán ĐT máy nào cũng dùng qua hết. s7 edge chính hãng dùng 3 con liền do thấy chụp ảnh đẹp. nhưng 1 con cảm ứng, 1 con thì thỉnh thoảng màn nhẩy sếch. 1 con bán cho khách rồi không thấy hồi âm.
ps: không ổn định bằng Ios được. lại phải quay về
@haidang2012 Đơn giản nhất mai mốt đừng kd sp SS nữa là OK. Khỏi mất uy tín với khách hàng. Hehe
@_gadepzai_ Bộ vụ này iphone chưa từng bị hả i cuồng? máy mới ra thì hãng nào chẳng bị? hãng fix lỗi là hết thôi chứ gì đâu mà hoảng hốt vậy. chưa từng xài qua smart phone a :D
@Ba Luas tất nhiên là nó có lỗi. mình kd cứ cái gì bán được thì bán. còn so sách dùng thì vẫn không bằng IOS được, sam chỉ hơn cái cam.
@Ba Luas ấu trĩ vô cùng, không đưa ra được ý tưởng hay. về tự khâu mồm vào nhé
hataolao89
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phơi thì con này so với con 950xl đồ cổ thì ai hơn nhỉ?
Bác nào nhận Note7 đợt rồi, phơi thử vài ảnh đèn xe trên phố xem có liền lạc, tách bạch, trong trẻo không cho anh em cảm nhận.
hung_kazan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đang dùng note 7, nhưng cái bác bảo note 7 ăn 7D thì mình thua. Kaka...chắc bác chụp 7d chụp ống kit ghẻ 17-55 và để auto 100%, hay bác ko biết chỉnh thông số??? Bác cứ đùa với ninza rùa...haizzzz
Kết thật, ngất lịm luôn
Sao bác Cu không lặn xuống hồ và chụp lên em đang ngồi cô đơn đó. đc vậy có bức ảnh độc nhất vô nhị 😃
pionmm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng cả iphone lẫn note, nhưng thấy kiểu pr thế này hơi lố
@pionmm Đang xài Note 7 luôn à bạn? Cho mình xem mấy tấm hình chụp bằng Note 7 của bạn được không?
thienbrand
TÍCH CỰC
8 năm
@thanh_nhan Đúng thế! Đẳng cấp Samsung Galaxy Note 7 đâu phải ai cũng có tiền mà dùng.
pionmm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanh_nhan Cho bạn xem làm gì, mình chê note 7 đâu, mình bảo cách pr cơ mà
moá ngay thằng đầu đã có kịch bản nâng bi ss rồi .ss camera rất tốt cho dù màu chưa về chuẩn đời thực cho lắm 😁
Em gái đang "phơi xác" mà cuhiep cứ phơi sáng, phơi tối...
Note 7 đợt đầu đang bị lỗi tự khởi động. K biết đợt sau là ngày nào vì k muốn bị dính lỗi này.
@hieu_phuong08 đợt sau là ngày 9/9 còn 20 ngày nữa SS thừa sức fix lỗi 😁 chỉ cần cập nhật OTA là xong thôi. Rút sợi dây kinh nghiệm là dù có thích như thế nào đi nữa cũng đừng mua đợt đầu vì trong phòng thí nghiệm nó khác, khi sử dụng nó khác, cần phải có thời gian cho nhà sản xuất fix final.
Đẹp quá xá. Tiến bộ từng ngày, còn ra trước nhưng mà vẫn giậm chân tạy chỗ :mad:
ultimate
TÍCH CỰC
8 năm
Bấm vào ảnh để 100% ảnh noise vãi ra mà mấy thằng bợ đít vào khen như đúng rồi. Chắc để ảnh auto resize bé tí trên trình duyệt điện thoại rồi khen lấy khen để 😆)
hoangbk17
ĐẠI BÀNG
8 năm
vai pr
Bạn ấy cũng vui thôi mà 😆
luong1994
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đây là lý do mình sẽ mua Note 9 hoặc 10 :rolleyes::rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp