20 hình ảnh phơi 2s, 4s với Note 7
cuhiep
4 nămBình luận: 398
Làm bài so note7 với 950 xl đi.
nói là lòi cái đết biết gì ra liền, cam điện thoại mấy cảnh này mà đòi ko phơi vẫn đẹp dc như ri chỉ cần xài LR thì chắc DLSR vứt hết, xin lỗi cha nội ko phơi tăng iso thì cái hình nó muỗi tè le, còn thấy muỗi mà giảm noise bằng light rom thì hình mất sạch chi tiết nhé, ko biết mà cãi cùn

lấy hình DSLR nikon phơi 30 giây +LR lên để so thì đúng là não có vấn đề thật
Bị xích cổ treo ra đảo 8 ngày cuối cùng cũng được về cảm giác thật hạnh phúc. Cảm ơn các mod.

Tự hào là người đầu tiên mua Note7 chính hãng ở VN. Phải nói là cảm thấy thất vọng với bộ icon mới, thích icon như trên Note 5 hơn.

Thất vọng về việc Samsung loại bỏ tính năng "NHẮN TIN NÂNG CAO" được gọi là sMessage của SS (nhắn tin free chính chủ) trên Note7 cũng như A9pro, mà vẫn không rõ nguyên nhân (Note 4, S6, Note 5, A3 A5 A7 2016 vẫn hỗ trợ). Một tính năng tuyệt vời lẽ ra phải có từ 3 năm trước mà vừa thử nghiệm từ tháng 9/2015 đến giờ đã bỏ.
sao không thử phơi dưới nước
kiểu nửa trời nửa nước 😃
( hơi khó khi không có dome )

Rat lam tiec cho Note 7 khi chat luong man hinh te hon S7. check it out

Hình ảnh đẹp quá. Admin hay đi Hồ Tràm nhỉ.
Lại seeder nhào vào khen! Đẹp thì có đẹp chứ so với LG thì thua xa
thanhpt_2011
ĐẠI BÀNG
4 năm
Anh @cuhiep giờ đang xài máy nào chính vậy
@thanhpt_2011 6s chính 😁
thanhpt_2011
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cuhiep hé hé, giống em, vẫn giữ con Lumia 920 nữa
hơi tối. đáng ra phải phơi khô tí nữa 😁
Chia sẻ mấy tấm hình đẹp thôi mà ae vào chém nhiệt tình quá . Đề nghị acc @cuhiep ko post bài nữa , dùng nick khác post
eagleboss
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hazz.. Hôm trưa thứ 7, 2 đứa em bắt đi chụp hình (trưa nắng chang chang) hình như gặp bác @cuhiep ngồi chổ hồ bơi nhìn cười cười ... 😃 Lúc đó ngại quá ko dám chào. Chào Bác.
đúng là dân công nghệ.gái ngồi 1 mình thế kia vẫn vo tư phơi ảnh 😁
Điện thoại cùi vào tay cu hiệp thì ảnh nào cũng đẹp hết 😆
langtudaik
TÍCH CỰC
4 năm
quá đẹp như máy cơ chụp :v
Trời ơi. Có phải ảnh chụp bằng note 5 không vậy trời :oops::oops:. ad có ảnh 16:9 cho e mấy cái hình nền nhể
T T lam
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ảnh ad chụp đẹp quá giống chụp từ máy ảnh chuyên nghiệp , còn ai nói ảnh đẹp là do máy chụp thì ....... à mà thôi
ảnh quá đẹp, đúng là siêu phẩm có khác
Vẫn bình thường. Canon bán chuyên cũng có thể làm đc hơn ntn
oRecycle
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không có ý kiến gì ngoài ảnh đẹp. Cũng gáng ngống con mắt ra xem cái Iphone 7 nó như nào :eek:
sieunhankill
ĐẠI BÀNG
4 năm
bác nào chỉ em cách chụp như thế với, có đt mà ko biết chụp ban đêm
@sieunhankill Bạn chịu khó đọc những bài thế này thì không chỉ chụp đêm, chụp ngày cũng đẹp.
https://tinhte.vn/threads/hoc-chup-anh-bo-cuc-trong-nhiep-anh-duong-dan-bai-5.2634239/
Về cơ bản nên nắm về các thông số quan trọng khi chụp ảnh như Khẩu, Tốc, iso...
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019