2012 Yamaha 125ZR in Inđô

VinhSpeed95
5/2/2012 3:19Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

a

Tôn xang lém ha bác....? Bác cho ae thêm tí info chi tiêt vê e này Ði, Ðê e Ðc mo mang tâm mat. Mà Ðä máu thì Ðung hoi Bô cháu là ai, hihihi 😃
gaconbb8100
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn con này chất hơn sipo với satria nhìu nhỉ ( em gà có lỡ lời các bác đừng co em ăn gạch) thì ra cũng từng là 1 huyền thoại Z cá mập ở VN, cái thời 2000 2004 em còn đi xe đạp 4 bánh tèn tèn trong xóm:spin:
cho em spam thêm tí nha vừa lướt qua bên nikervietnam thấy bài này cũng hay liên quan đến chủ đề anh em đang bàn nên mượn đường link bên đó pót cho anh em xem chơi http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=264562
xe quá chất luôn, giờ mới biết những năm đó ko chỉ có FX mới là king
sinta
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn mặt con YaZ đang cười đểu kìa.
Like em này
lâu lâu cũng có người bán lại chiếc YaZ này, chủ yếu là đời 2001 tới 2003, giá thì 40tr đổ lên, khoản 55tr là có chiếc xe cứng cáp chạy. Ngta chọn xipo nhìu là vì xipo thịnh hành hơn con YaZ, phụ tùng dể kiếm, ra ngoài lò thì thợ cũng dễ canh hơn, YaZ khó chịu lắm, phải thực sự đam mê mới chơi dc
Eo oi, giá chát xít vay, nhung hon 100chai hàng brandnew😔 hàng used küng hon 50chai, te xiu. Hic,hon 100chai làm e CBR150R Ðc rùi các bác nhi. Ðúng là Ðam mê thì ê chê. Küng fai công nhân nhìn e nó phê thiêt. Mua vê cham xe küng väi hà, thích nhât kái vu xang pha nhot. 😆
nhìn giống sport của suzuki nhỉ
con này ra trước rgx, rgx thiết kế lại hao hao con z này, còn satria 06 thì bê nguyên con rgx wa, lúc rgx mới có thiên hạ chê lên chê xuống kêu là thiết kế mới mất chất sìpo, tới khi ra satria 06 thì ... hết chê

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

xăng pha nhớt có gì mà thích, phiền thấy mồ, đc cái thơm thơm, canh giờ tan học chạy 1 cái èn qua đám nữ sinh thế nào cũng có em mê "phát ngất", mà giá Z 2hand chưa chát = giá satria 06 2hand đâu, bên 5s giờ có thằng cha chuyên thổi giá sìpo đang rao 1 con 06 zín zìn zin hơn 200 củ kìa =)) giá đó đúng là khùng điên tưng tửng mới mua nhưng nó có tác dụng thổi giá kinh khủng
@kangwoo: Ðó Ðó, e là e thích kái khoan thom thom Ðó, mà xang pha nhot ko lo cháy xe fai ko bác, có anh ban dong nghiep có con xe j cua China küng 2thì,nó kêu "xe t có cho diêm Ðang cháy vào bình xang kung ko sao" hic,Ðéch ai dám thu. Satria 06,hic,200chai~10k obama, làm dc e PKL 2hand quá ngon rùi,má oi, giá j mà kinh vay troi, kiêu này chi có ngoi mà nhòm mây e "hung thân Ðg phô" này thui 😔 :(
con này giá tầm 2400 UsD đó . nhìn phê thế . ước gì mình cũng có 1 con đi chơi 😆. ước mơ chỉ là mơ ước thôi .
keykey0211
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Lee.Style về Việt Nam chắc hơn 100 tr quá.nhìn kiểu dáng vẫn như mấy chiếc đời trước nhỉ.nhưng nhìn đẹp lịch sự hơn satria.
mình không thích mấy xe này tý nào 😔
donkibate
ĐẠI BÀNG
11 năm
dáng được, Bô đẹp, nhìn hơi giống xe độ 😆
cơ mà thiết kế phần đầu xấu dã man @@, nó mà có cái đầu của ex thì quá đẹp :x
@donkibate nhìn ở ngoài hay lắm bác!😃
HQCN thì trên 100 là chắc
VN nó hok cho nhập 2 thì nữa đâu thế mới đau;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019