Hỏi Về Khôi Phục Dữ Liệu E71 Trong Thẻ Nhớ Khi Đã Xóa

ThanhNDC
11/5/2009 10:32Phản hồi: 9
:mad: chết rồi gấp quá ai có chương trình khôi phục dữ liệu đã xóa trên E71 thì share gấp cho em với.E đang cần quá.Thanks mọi người trước nha
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ThanhNDC
ĐẠI BÀNG
15 năm
ai giúp em với huhu UP UP UP UP UP
Bạn kiếm cái PM thùng rác giống như Recycle Bin của Computer ý.
Dữ liệu sau khi xóa đều vào đó hết😁:D:D:D
Bác đã như vậy thì có khôi phục vào mắt nữa. Tốt nhất Dowloand trên mạng về hoặc ra một cửa hàng bán điện thoại nào đó mà mượn thẻ nhớ của máy mới E71 hoặc E66, sau đó coppy vào thẻ nhớ của bác. Thế là ổn.
Bác lại cài các phần mềm linh tinh rồi, download lại đi bác ợ, chỉ tiếc mấy cái ảnh là ko lấy lại đc thôi, còn phần mềm thì chấp đi bác ợ.:baffled5wh:
Mình cũng vừa bị mất sạch dữ liệu trên E71, nhung chỉ sau 10'đã lấy lại toàn bộ những gì mình cần. mình có pm này nhưng k biết cách gửi, thông cảm nhé.
Nếu bạn cần thì hãy chỉ cho mình cách gửi bài. mình sẽ gửi cho. hiện m đang sử dụng. pm này rất tuyệt đấy.
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Bạn chọn hình cái ghim và add cái đó vào, đợi nó upload lên là đc.chú ý kích thước file.
Hoặc ít ra cũng cho người ta tý thông tin về PM đó chứ để còn nhờ cụ gugồ tìm cho!:p
PM KHÔI PHỤC: (ảnh, nhac, video) trên thẻ nhớ của bạn đây
http://rapidshare.com/files/16975478...very_v3.60.rar
Pass Giải nén : "vn-zoom" hoặc " moobil "
cách sử dụng như sau:
+ trước tiên bạn cài pm này vào máy tính, cắm thẻ nhớ vào máy, mở pm lên, sau đó nhấn next có 3 dòng:
- dòng đầu tiên: bạn tìm đường dẫn đến thẻ nhớ.
- dòng thứ 2: bạn chọn generic digital camera, sau đó đánh dấu vào file cần khôi phục: ảnh, video, hay nhạc.
- dòng thứ 3: bạn chọn nơi lưu (nhớ lưu vào máy tính trước rồi mới chuyển ra thẻ sau nhé). sau khi khôi phục dữ liệu sẽ lưu vào đây.
+ nhấn next, các bước sau thì dễ rồi bạn tự làm nhé.
chúc bạn vui vẻ vì đã lấy lại được những gì mình cần. nếu thấy hay thì THANK mình phát nhé.
tuankbt
ĐẠI BÀNG
15 năm
em không biết cách khôi phục dữ liệu trên mobile như thế nào và bác cần lấy lại những file có đuôi định dạng là gì.
Nhưng có cách để lấy lại dữ liệu là sử dụng trình khôi phục dữ liệu trên máy tính như sau:
1. Quan trọng nhất là sau khi dữ liệu bị xóa bác chưa copy hay cài đè cái gì trên thẻ nhớ.
2. Bác rút thẻ nhớ và dùng đầu đọc thẻ cắm vào máy vi tính.
3. Cài phần mềm khôi phục dữ liệu Get Data Back FAT 3.62 lên máy tính và tìm ổ cần khôi phục là ổ USB có thẻ nhớ và cứ thế tìm file cần khôi phục là được
Em đã từng bị như bác và làm ok, nhưng lâu quá nên không có các bước hướng dẫn cụ thể phần mềm Get Data Back FAT 3.62. Bác thử tìm trên google cách sử dụng nhé.
Chúc bác thành công
Get Data Back FAT 3.62.zip

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019