Ứng dụng YouTube trên iOS cập nhật bản mới, đã hỗ trợ các video được truyền trực tiếp

Duy Luân
15/4/2013 23:0Phản hồi: 58
Ứng dụng YouTube trên iOS cập nhật bản mới, đã hỗ trợ các video được truyền trực tiếp

Google vừa cập nhật ứng dụng YouTube trên iOS lên phiên bản mới, trong đó cải tiến đáng kể nhất đó là app đã hỗ trợ phát các video đang được truyền hình trực tiếp. Trước đây mỗi khi có sự kiện nào đó hỗ trợ Live Stream thì chúng ta thường phải lên máy tính hoặc sử dụng giao diện nền web của YouTube mới xem được, còn bây giờ thì có thể sử dụng ngay phần mềm trên chiếc iPad, iPod Touch và iPhone của mình. Ngoài ra, Google còn bổ sung thêm tính năng tạo danh sách phát (playlist) cho các video sẽ được chuyển sang chơi trên Smart TV/Google TV. Mục "My Subscriptions" ở menu bên tay trái sẽ cho phép xem chỉ những video mới được tải lên từ các nguồn mà bạn đăng kí theo dõi. Độ ổn định và hiệu năng của ứng dụng cũng đã được cải thiện. Ngay bây giờ bạn có thể tải về app YouTube dành cho iOS trên App Store.

Nguồn: Apple App Store
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iamcuong
TÍCH CỰC
11 năm
Mới update sáng nay^^^
cuthune
TÍCH CỰC
11 năm
cung binh thuong
có cập nhật rồi nhưng chưa kịp kiểm tra!
TaroX
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình sài iphone 5, cập nhật xong app liên lục bị crash. Ko cách nào mở được. Có bạn nào bị tình trạng như vầy ko? 😔
@joeadams Xoá đi rồi down lại thử xem
@joeadams bình thường mà bạn, đâu có lỗi j đâu!
Youtube là một trong những app được yêu thích nhất trên cả iOS và Android ^^
polyester
TÍCH CỰC
11 năm
ờ đù cập nhật xong bị crash vào ko đc
Hai bạn thử khởi động máy lại xem sao. Mình vào bình thường.
polyester
TÍCH CỰC
11 năm
@Duy Luân Xoá luôn 😔 cài lại xem sao. Nãn mấy vụ update kiểu này

Khởi động lại vẫn chả vào đc. Bó tay chờ bản fix

Sent from my iRock 5 using Tapatalk 2
dungcpm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa Update xong, dùng ngon lành cành đào luôn 😃
App trên ios chả lên đc 720 nên vẫn phải xem bằng web :-<
update luôn
Bị lỗi ko vào đc
chúc mừng anh em iOS 😁
mrheaven
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bro cho mình hỏi App Youtube có hỗ trợ Internet TV Sony dòng EX520 ko vậy?
tienpro9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
iOS lúc nào cũng được ưu tiên. Hic.
@harrypham89 Thì đồ google tất nhiên là được ưu tiên ở trên Android hơn 😃. Chưa kể một số thứ ko thể cài đc trên iOS sẽ được ưu tiên trên Android (vd. Facebook Home, cài xong thấy phí 15' của cuộc đời :mad:).
@AndyPhamVN Facebook trên ios ngon hơn nhiều đặc biệt giữa android tablets với ipad . Uhmcasi facebook home là cái app khá vô dụng @@
bsphucthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@AndyPhamVN Hj, nếu có tiền mua lumia thì phải bán con lu6200 đi chứ bác, hj, con ipad4 gần như chỉ dùng ở nhà, mình học y nên con playbook vừa túi áo blouse nên đi bệnh viện rất tiện, hj, đúng như bác nói thì sách thật tốt hơn rùi nhưng sách mình lấy tiền đâu mua cho nổi( đúng hơn là biết sách j hay mà mua, chỉ mua vài cuốn gọi là kinh điển trong chuyên ngành mình thích thui), sách nào cũng khoảng 200 k , mà chưa kể ko thể mang hết, hôm trước gặp bà chị mang nguyên cặp sách 15kg thấy nãn.
Với lại cả ipad và playbook điều là bản wifi nên điện thoại đảm nhiệm nơi phát wifi băng 3g , mình thấy rất tiết kiệm
@bsphucthanh Sao bác không đổi playbook thành iPad mini, vừa nhẹ, vừa mỏng lại có nhiều sách và app hay.
Bản cập nhật này mà cài ProTube Extension for YouTube là văng ngay.
lachi.an
ĐẠI BÀNG
11 năm
Update xong không chạy được, toàn bị văng ra.
@lachi.an Mình thấy ngon mà
lachi.an
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TTaokhuyet À, do mình cài thêm app YourTube để download video về á. Hiện YourTube đã up lên phiên bản mới rồi nên Youtube cũng chạy vô tư rồi bạn.
lexuspts
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa update xong. Hờ hờ 😁

Gửi từ Táo tầu 3GS của tao :D
Mình xem bằng phần mềm Mctube pro ngon gấp mấy lần phần mềm của google
lucifer8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là cài protube sẽ bị crash :-|

Xu hướng

Bài mới