LG sẽ tổ chức sự kiện vào ngày 01/05, chính thức mang Optimus G Pro ra thế giới?

vuhai6
16/4/2013 17:26Phản hồi: 94
LG sẽ tổ chức sự kiện vào ngày 01/05, chính thức mang Optimus G Pro ra thế giới?

LG vừa gửi lời mời đến các nhà báo cho một sự kiện tại New York vào ngày 1 tháng 5 tới đây, tiếc rằng họ không nói về chi tiết những gì sẽ được giới thiệu. Tuy nhiên, có lẽ chúng ta cũng đoán được phần nào nội dung khi mà Optimus G Pro đã bán được 500 ngàn máy tại quê nhà nhưng mãi chưa được giới thiệu ra thị trường quốc tế, rất có thể lần này sẽ là dịp ra mắt của G Pro phiên bản dành cho thị trường Mỹ. Đây cũng là động thái cần thiết khi mà các đối thủ khác như Samsung Galaxy S 4, HTC One hay Sony Xperia Z đã sẵn sàng trên kệ hàng tại nhiều thị trường khác nhau. Hồi tháng 02 thì LG chính thức ra mắt G Pro tại Hàn Quốc, máy có màn hình 5.5-inch FullHD, BXL 4 nhân Snapdragon 600 với 2GB RAM.

Tham khảo: Đánh giá chi tiết LG Optimus G Pro: máy mạnh, camera nhiều chức năng

Nguồn: Engadget
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ở VN G Pro xách tay bán dc cũng lâu rồi mà giờ mới ra mắt chính thức, lạ nhể😁
tonnie
TÍCH CỰC
11 năm
@smile_nice90 Máy hàn nhiều hạn chế, giá cả giao động thất thường lúc mới ra 15.9 rồi 14t9
Rồi bh còn 12t9
Hên là m bán đc 14 tr lúc đầu nhanh con kịp kg là lỗ nặng 😃
@tonnie Hạn chế thế nào vậy bác,định làm 1 e mà nghe bác làm mh lăn tăn wa..:oops:

Sent from my SGH-T989 using Tinhte.vn
G Pro bên mình bán gần 200 cây cho người Việt Nam! rồi.
500 ngày máy là gì hả Mod 😁
@kay1407 Google dich :D
Cái tiêu đề chả hiểu gì cả:
LG sẽ tổ chức sự kiện vào ngày 01/05, chính thức ra mang Optimus G Pro ra thế giới?

:mad:
@thegioi911
h này thì quá trễ 😁
Bắt đầu giới thiệu phiên bản quốc tế đây mà . Năm nay các hãng đua nhau làm dép bán , cái nào cũng to đút túi quần jin không thể nào ngồi được .....hazzzzzzzzzz
maingoctinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn dùng từ ngược, sai cú pháp.
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
ngày trước trong nước,giờ thì ra cả thế giới đấy mà.
Em này và note 2 thì chọn em nào các bác nhỉ
cobra4eye
TÍCH CỰC
11 năm
@ngan-luxury
không chọn em nào cả, đt thì chỉ nên khoảng 5 inch --> S4 hoặc One là good. nếu thích to thì quất mấy em mới ra 6 inch cho hoành tráng :p
Các bác khắt khe quá, nhắc chủ thớt sửa title là đc mà. Con bản Hàn với bản quốc tế khác nhau những gì các bác nhể?
Cái title chả hiểu gì cả😁 có lẽ là "chính thức ra mắt và mang G pro ra thế giới" nghe còn chấp nhận được :D
@vuongsong84 thông cảm đi bạn , mấy chú đam mê công ngệ này trình độ có hạn !
@hoangtungktkt Bạn ơi, đâu phải ai đam mê công nghệ đều có trình độ giới hạn đâu. Có thể người ta nhầm lẫn xíu😁
long_8420
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG đang bước trên con đường của SS cách đây 3 năm.cố lên LG😃
akiravjp
TÍCH CỰC
11 năm
E bắt đầu thích Op G Pro rồi đấy. Có lẽ mấy tháng nữa quất 1 em. Nhưng bao giờ mới có cho thị trường Việt Nam nhỉ
@akiravjp sách tay càng rẻ. miễn là world là ok rồi
😁 Ủng hộ LG. Đang dùng LU6200, màn hình đẹp tuyệt vời, hơn hẵn 1 số máy cao cấp luôn.

Mới đọc bài của cái S4, thấy cũng nhiều cái hay đó chứ bộ. LG cần phải mang cái G pro ra thế giới, để đấu với S4, và giành lấy những thành quả xứng đáng chứ. hehe
ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
dự là LG còn thêm 1 2 con khủng nữa, G pro chắc chưa phải là sp lớn nhất của LG trong năm nay
Peter_Le
ĐẠI BÀNG
11 năm
"Tuy nhiên, có lẽ chúng ta cũng đoán được phần nào nội dung khi mà Optimus G Pro đã bán được 500 ngày máy tại quê nhà nhưng mãi chưa được giới thiệu ra thị trường quốc tế"

500 ngàn máy bạn ah chứ ko phải 500 ngày. =))
Sao Lg bán đt rẻ hơn ss nhỉ, mình thấy vnexpress nói e này sẽ có giá từ 12-13.5 tr đó, mà đt Lg tốt ko nhỉ? Giữa note 2 và em này mấy bác sẽ chọn cái nào?
@voldemortvdk Cảm ơn bác vì cái video :D
tdl90
TÍCH CỰC
11 năm
@voldemortvdk cái video tuyệt vời , giờ e mới biết thiên nhiên nó đẹp cỡ nào :D, e ở thành phố náo nhiệt bụi bặm muốn có chút yên tĩnh cũng khó, xem video bác đưa mà cứ thèm mãi
@voldemortvdk làm sao xem dc clip này (1080) trên lg pro nhỉ, xem hết cỡ dc cái HQ xấu òm
@duongadp Note 2 không so bì dc với G pro bạn nhé,cấu hình,ppi,màn IPS full HD,bấy nhiêu đó thôi đủ dìm chết con note 2 cùi rối nhé
chemi1209
TÍCH CỰC
11 năm
Hy vọng G pro bản quốc tế sẽ có camera chất lượng tốt hơn, và k còn cái angten nữa
mr.heosua
TÍCH CỰC
11 năm
@chemi1209 Theo mình biết thì hàng nội địa bao giờ cũng ngon hơn. Ăng ten là thứ chắc chắn sẽ bỏ còn cmr ghì chắc là như nhau hoặc kém thôi 😁

Sent from my SHV-E120S using Tinhte.vn
nhtdx1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có thể là G2 lõi 8 ram 3Gb !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119