Khám phá cái độc của Iphone

cutifight
27/11/2007 12:6Phản hồi: 169
Mình mở ra đề tài này nhằm phát hiện ra những cái độc đáo của Iphone. Để mọi người cùng nhau tận hưởng sự sáng tạo của Iphone.
Mình vừa phát hiện ra 1 cái hay hay. Khi gọi điện, đưa lên tai thì màn hình tối đi lấy ra xem thì lại sáng lên, mình nghĩ do Iphone có mắt cảm ứng gần chổ tai nghe, nó cảm nhận đc ánh sáng.
nếu đề tài này đụng hàng thì nhờ bác admin delete hộ. Còn không thì mong mọi người đóng góp
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ui!!! Bác post đề tài này lên muộn rồi. Thực sự là nó có mắt thần thật đấy!!!! Điều này tôi biết từ lâu rồi!!! Bác thử kiểm tra bằng cách: Mang iphone ra chỗ có ánh nắng rồi nghiêng iphone bác sẽ thấy ở chỗ tai nghe của iphone có 2 mắt thần chứ không phải một đâu./.ok
Hay quá nhở, cho em góp một bài. Ngày mai là ngày đầu tiên em cầm Iphone. Sẽ cùng khám phá với các pác.
Em có 1 khám phá thì khi gần hết pin, iPhone hay bị treo máy, chắc là tự bảo vệ năng lượng...hic
nói tầm bậy mà cũng ráng nói, làm gì có chuyện đó hả ku? 😁

cái hay nhất của iphone là khi ta đem máy ra dùng thì ai cũng phải nhìn :D
Hê hê ... chán oto lại sang vọc IP à sư huynh ??
nguyentrong
ĐẠI BÀNG
16 năm
nhìn rồi còn suýt soa nữa chứ.sau đó phán một câu "đẹp nhỉ,nhưng khó xài quá" đuối thiệt hehe
ringlord
ĐẠI BÀNG
16 năm
chứ không phải rùi phán:"con điện thoại Tàu đó có hay ho gì đâu mà cũng khoe ah" 😁
có một khám phá mới là khi đem iphone ra dùng thì có nhiều ghệ Mỹ trẻ đẹp theo mình, tôi đang nói chuyện với một cô gái trẻ khi đem iphone ra nghe thì cô gái đó rất ngạc nhiên cô nói wow, it is iphone, u r my man hí hí, và từ đó tôi cặp bồ với cô gái đó. Nói chung là tôi rất tự hào khi khoe iphone trước mặt mọi người, ai cũng phải nói là wow, i like it

Hehehehehe...hâm mộ bác wá...nhưng ở VN bây giờ bình thường rồi..mà cũng ngộ cái thằng iPhone này nó PR hay thật chứ lúc trước e mua con O2XDAii giá 10 chai mà cũng chỉ có Pro mới biết còn giờ mua con iPhone có 9 chai mà ai cũng biết...hihihih
"Công dụng" này hấp dẫn quá, trợ thủ tán gái keke, bro có ip sướng thật😁
Bác này nổ banh ta lông. Em cũng xài mà hổng có em nào nói "U r my man" hết í. Mà mình cũng đẹp trai lắm chứ, má mình nói hoài chứ gì 😁
Yeah, right!!! Móc cái iPhone ra, người ta không nói Wow mà nói thằng này khùng mua cục gạch về xây nhà ^o^
bác này sướng quá sài iphone còn được ghệ mỷ theo nửa , ko biết mỷ đen hay trắng nửa sao tui nghi quá , tui củng sài iphone mà chẳng có con ghệ mỷ nào theo hết thiệt là xui , chắc tại tiểu bang bác đang ở ít ai sài iphone nên mấy con ghệ mỷ khi thấy iphone tụi nó trầm trồ nhứt là mỷ đen nghèo thí mồ tiền đâu mà mua iphone , còn tiểu bang tui đang ở mỷ trắng ko hà , mà tui thấy iphone tụi mỷ trắng ở bang tui đang ở xài củng hơi bị nhiều , nên mổi khi tui alo chẳng con ghệ nào dòm hít :p:p
Các bác chú ý, khi các bác áp tai vào máy để nghe điện thoại, màn hình iphone tự động tắt để đỡ nóng tai, đỡ tốn pin...
không phải để cho màn hình đỡ nóng mà là để vành tai khỏi lỡ chạm vào các phím trên màn hình

còn một chức năng cực độc nữa mà không đt nào có là...không forward tin nhắn được
ringlord
ĐẠI BÀNG
16 năm
bây giờ đã có soft hỗ trợ rùi, nhưng fải công nhận là chức năng độc thiệt :rolleyes:
vnvu
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thêm 1 cái "độc" nữa là không gửi tin cho nhiều người được.:eek:
một chức năng cũng độc không kém là nếu lạng quạng cho người khác mượn sẽ gây nên lòng ghen tức nơi họ, he he he
Thằng này chỉ sống nhờ wifi có wifi mới thấy được công nghệ tiên tiến vượt bật so, nếu không có wifi thì chỉ để alo & media thôi.
Ổng này buồn cười nhỉ ?
Tại việt nam mình nó không có hãng cung cấp như AT&T bên mỹ thôi.
Chứ bên mỹ người ta đăng ký 2 năm và mỗi tháng thêm 20$ để có thể chơi mọi thứ có trên nó đấy Bác ạ.
Cái độc của Iphone ai mà dùng qua nó rồi thì luôn luôn đc hãnh diện😁
hix, máy tui xài pin được có 1 ngày (đúng 24 tiếng là báo còn 20% pin, ver 1.1.2) có thể do xài wifi quá nhiều, nhưng tui cũng hay tắt mở wifi, không biết tắt mở thường xuyên vậy có hại gì không nhỉ?
nguyentrong
ĐẠI BÀNG
16 năm
có hại chứ nếu bạn tắt mở wifi hoài mình chỉ sợ chai ngón tay của bạn thôi hehe
dung_tinhte
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đang tính mua Iphone. Đọc bài này thấy zui zui. Nhất là cái vụ gái Mỹ theo, hihi !!!
VinnyD
ĐẠI BÀNG
16 năm
Một chức năng nữa của iPhone giống với rất nhiều đt khác mà ko phải ai cũng nhận ra: hết pin tự động tắt máy 😁
Em là em kết nhất cái bài của bác:D:D:D:D:D:D
Chủ đề này thấy mấy pác nói chiện tếu quá!! em cũng kết nhất câu nì của pác áh!!hahaha
1 điểm rất nguy hiểm cho những ai dùng iphone là chết nhiều bé tinh trùng 😔 Anh em mình vẫn dùng, chứng tỏ anh em mình toàn người khỏe trong việc đó =))
Bác này yếu logic quá :rolleyes:
O_O lại có vụ chết bé tinh trùng hả bác O_O
Độc một thứ là có thể nặng mụn bằng quả táo phía sau iphone
Tôi thấy chủ đề này hay đó. Giống sân khấu hài kịch, mấy anh thấy còn gì hay nữa cứ bàn thảo tiếp nha! hehe
nguyentrong
ĐẠI BÀNG
16 năm
nếu mà chết nhiều bé tinh trùng thì iphone góp phần vào kế hoạch hóa gia đình rùi,các bác nhỉ😁
có 1 điểm này của iphone đó là cái tai nghe, khi nghe nhac mà có người gọi thì ấn cái nút bé bé ở dây tai nghe bên phải là nghe được( cái đó là mic luôn). còn đang nghe nhạc ấn 1 lần là pause, ấn tiếp lần nữa là play, ấn nhanh 2 phát là next bài 😁
lammeo
ĐẠI BÀNG
16 năm
hihi thaks nhé!độc thiệt!đọc xong làm liền luôn!vui ra mặt.hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019