20tr có nên mua Z Flod 2 cũ hay là lựa chọn Z FLip 3 mới ?

tran duan nguyen
2/12/2021 3:14Phản hồi: 100
20tr có nên mua Z Flod 2 cũ hay là lựa chọn Z FLip 3 mới ?
Bạn em nó đang dùng con Fold 2 cũ bán cho em 20tr theo mọi người thì Fold 2 hiện tại máy cũ thì giá còn khoảng bao nhiêu vậy?chứ em thì cũng đang phân vân với con Flip 3 mới chứ cũng muốn dùng thử máy màn hình gập xem sao có đúng ngon như lời đồn ko hehe.
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mọi người cho em lời khuyên nên mua Fold 2 hay là nên lựa chọn Flip 3 ạ?
@tran duan nguyen Z Flip 3 dùng cũng ngon. Mà giá 20tr thì mua mới đập hộp luôn con Z Flip 3 chứ tội gì mà lấy máy cũ Fold 2 làm gì
@tran duan nguyen Vote cho Z Flip 3 nhé. Dùng Flip 3 mới vẫn là thích hơn dùng cũ rồi
@tran duan nguyen Z Flip 3 dùng cũng thích bạn ạ
@tran duan nguyen 2 máy đều ok nhưng mà bản ZFli 3 dù gì cũng là bản cao cấp hơn
Flip 3 di máy mới hơn chứ Fold 2 dùng dược 1 năm rồi sợ dùng sau màn hình hỏng thì chết tiền
Sâu Jun
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hải Anh Hoàng Đập tiền lên fold 3 thì hết nước chấm, đỉnh chóp
Bon Bon Yen
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thế bảo ngô 2 năm thì chưa hỏng được đâu, cơ mà dùng 2 năm rồi mình mua lại nghĩ cũng hơi chán đấy
Tùng Arthur
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thế bảo ngô zflip 3 với zfold 2 cũ mà đang bằng tiền nhau à bác ơi
@thế bảo ngô Cái gì thì cái chắc chắn mới ngon hơn chứ
trước mình cũng phân vân như bạn sau quyết định lấy Fold 3 luôn nó quá tuyệt nếu bạn dư giả mua Fold 3 đi ko thì Flip 3 nhé chứ đừng mua FOld 2
Aris Pham
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tài thịnh nguyên 40 chục củ không tuyệt mới là lạ
hihichangfa
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tài thịnh nguyên eo Fold lên tận gấp đôi nhỉ cũng căng phết
@tài thịnh nguyên Bây giờ kiêm zfold 2 cũng cũng có phải dễ đâu
TPQuang Sơn
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tài thịnh nguyên tính ra cấu hình con zflip 3 cũng ngon ấy chứ b
Màn hình gập của Flip 3 với FOld 3 năm nay chắc chắn với khó hỏng hơn nên mua máy mới ko mua cũ nhé
@minhthudoll Các thông số kỹ thuật và cả độ bền màn năm nay đều cải thiện
Hải Agelo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@minhthudoll có tiền mua hẳn lên zfold 3 thì khỏi lăn tăn
Flip 3 giá rẻ mà tội gì mà mua Fold 2 cũ chứ dùng 1 thời gian nữa có vấn đề thì kêu ai đây
@Manhcuoglee Kêu cái ông bán máy chứ kêu ai 😃
@Manhcuoglee Dùng Fold 2 cũ chẳng biết đằng nào mà lần cơ
@Manhcuoglee Đúng là dùng máy cũ mà có vấn đề gì thì chẳng biết kêu ai thật sự luôn
Hải Agelo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Manhcuoglee giá ngang nhau thế mới là bài toán a
LogitechLove
ĐẠI BÀNG
2 năm
FLip 3 đi mình đang dùng Flip 3 đây thấy khá ngon luôn mà giá lúc mua cũng re nữa chứ chưa đến 20tr luôn
@LogitechLove mình cũng thế mua được máy giá tốt tội gì chứ
PhucThienA
ĐẠI BÀNG
2 năm
@huongquynhxinhxan Năm nay flip 3 giá rẻ tụt cmn quần
mình đang dùng Flip 3 đây thấy cái gì cũng ngon luôn đáng với số tiền bỏ rả điểm trừ là máy nó hơi bị pin yếu thôi
PhucThienA
ĐẠI BÀNG
2 năm
@huongquynhxinhxan Dùng bao lâu sạc pin 1 lần bạn?
Cứ Flip3 mà chơi thôi nó ngon rồi nên ko toojij gì mà mua máy đời trước cả nếu thích máy to mua FOld 3 đi
thấy Flip 3 ngon rồi điểm trừ là pin máy ko được khỏe cho lắm thôi
@Dịu trần nguyễn chuẩn luôn chứ dùng ngon là được rồi chứ quan trọng gì cái đấy đâu chứ
em mà có tiềm chắc em cũng mua Fold 3 dùng chứ ko mua FLip 3 đâu mà dùng thấy flip 3 cũng ngon lắm luôn
Flip 3 đi ko có gì để chê đâu pin yếu có sạc nhanh rồi nên cũng khỏi lo luôn
hihichangfa
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Cường xin nói thât samsung mới mua dời tay bóc tem giấy bóng ra phát xuống giá
Muốn bền đẹp thì mình thấy có iphone ok nhất
@quỳnh chi land Mỗi hãng đều có ưu nhược điểm riêng mà bác
@quỳnh chi land Thử dùng máy gập xem.Có mà mê luôn ý chứ
20tr để mua fold 2 thà mua flip mới 😆 giá khéo cũng chỉ 20 mà còn được dùng máy mới
@Hải Anh Hoàng Viettel store đang bán 24 củ, thu cũ đổi mới trợ giá 4 củ, tính ra về tay hơn 20 tí
@MissHoa Nguyen Vừa hay tròn tiền để mua con fold 2 cũ 😆
Sâu Jun
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Đào Trung Đạt Kèo bên nào cân hơn nào, thích màn gập cũng không đến nỗi mù quáng quá chứ
Đang nhìn fold 3 đẹp giờ nhìn fold đời cũ thấy bớt bớt rồi đấy
Dùng thử màn hình gập đi bạn. Các Sếp toàn dùng con này. Nhìn nó sang . Mua ZFlip 3 dùng thử xem. Dùng thích mà
Fold 2 thì mình chưa dùng bao giờ nhưng con Z Flip 3 mình đang dùng và thấy rất ok mà đẹp nữa. Chẳng tội gì mà không dùng 1 lần. Mình cũng mới mua được 1 tuần. Nói chung là ai cung khen máy đẹp và xịn
@Quang Huy Nguyễnn Bạn vừa mua con z Flip 3 của bên nào thế. Mình cũng đang muốn mua mà chưa biết bên nào bán giá hợp lý
@Nhân Học Nguyễn Mình lấy bên Viettel Store bạn ơi. Đang có chương trình giảm giá đến 10tr khi mua kèm gói cước hoặc thu cũ đổi mới được trợ giá lên đến 4tr nữa. Mình thấy giá bên Viettel Store là hấp dẫn nhất luôn
@Quang Huy Nguyễnn Thế thì tốt quá. Minh cám ơn bạn nhiều nhé. Mai mình ra Viettel Store xem thế nào rồi mua luôn. Cũng máu lắm rồi
2 con này là hàng cao cấp của Samsung rồi. Bạn thích lấy con nào thì lấy thôi. Nhưng mình thấy với giá tiền như vậy dùng mới vẫn thích hơn
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân Có tiền mà lên hẳn Fold 3 thì tuyệt vời luôn
@Nguyễn Vinh An Nam Dùng Fold 3 thì ngon rồi. Nhưng tầm tiền 20tr thì mua z Flip 3 cũng là đẹp rồi
Với tầm tiền như vậy dùng mới vẫn thích hơn chứ bạn. Mình là mình không thích dùng máy cũ rồi
Dùng Fold 2 cũng thích nhưng mà máy cũ chẳng biết thế nào cơ
@Nguyễn Vinh An Nam Mua dc 1 con zfold 2 cũ mà ngon cũng k phải dễ bác nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019