Cần tìm chỗ fix track BB 8700

pomelo_3592
2/6/2013 14:17Phản hồi: 25
Em có con BB 8700 track bị trờn theo năm tháng... Có bác nào biết chỗ fix gần khu Ba Đình thì chỉ em với 😁:D. Em google mà chẳng thấy, chỉ thấy hướng dẫn cách tự fix, mà làm mãi chẳng được 😔:(
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pomelo_3592
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai giúp em với 😔
Bạn rảnh cầm qua Cầu Giấy mình giúp nhé - để số điện thoại cho dễ liên lạc bạn ạ.
pomelo_3592
ĐẠI BÀNG
11 năm
@laingockien thế bác cho e cái địa chỉ, có j ngày kia e qua 😁
@pomelo_3592 Được trưa mai bạn mang qua đầu Nguyễn Phong Sắc kéo dài (Trần Thái Tông) mình làm giúp nhé, dưới có ghi sđt mình đó bạn
@laingockien Chào bạn, mình có 1 con 87 Vezion hàng của Bob dùng lâu r. Hiện nay e nó đang bị 1 vài lỗi nhỏ sau: Đèn bàn phím sáng rất yếu, trackwell k được sần sật nữa, nút back hơi nặng tay. Bạn xem có khắc phục được giúp mình k?

Con này cũ rồi nhưng cần vẫn sướng lắm, cầm khác hẳn mấy con hàng thuơng gia bây h, vỏ dùng chỉ mòn đi chứ k bị xước mấy. Mình vẫn kết nên muốn sửa để sài tiếp 😁
@bigalex10 Nút back nặng tay do sử dụng lâu ngày đó mà bác, thấm CR7 vào là ok thôi. Track thì fix lại là đc. Còn đèn thì thử vệ sinh xem như thế nào không đc do bóng yếu rồi bác
Bác mua lộ RP7 về xịt, e toàn làm vậy, TW có khá lên nhiều đó.
@thanhdathp xịt làm nhạy tw hơn chứ không cải thiện khả năng chờn của track đâu bạn
@laingockien Nhạy là nhạy thế nào, TW của e dùng 4 năm nó bị nhờn, lăn trơn tuồn tuột, còn bị lăn 1 thành 2, e xịt vào là nó lăn tanh tách. Nếu bác thích tanh tách nữa thì thay TW thôi.
Em đang đau đầu con BB 7290 bị nút Back 1 cái thì cứng như đá, 1 cái thì như cảm ứng. @@. Chắc chỉ có cách thay nút Back nhỉ
@thanhdathp Bác thử thay lá đồng cho nó xem được không
ghj1
TÍCH CỰC
11 năm
Fix cái này có nhiều cao thủ làm dc lắm . Mình đã trải nghiệm trước và sau khi fix , thấy rất là thích

Sent from my LT15i using Tinhte.vn
Trưa mai bác nào có điện thoại fix track mang qua đầu đường Trần Thái Tông hộ mình nhé. Bác htkad cho em xin thời gian bác rảnh nhất nhé. Trà đá cũng được không nhất thiết cafe đâu để cho anh em tiện.
10h45 mai mình có hẹn ở Ocha Tea tuy nhiên sẽ đến sớm trà đá trước cổng tầm 15' bác nào đến fix track gọi mình nhé. Vì mình cũng chỉ rảnh 1 khoảng buổi trưa nên mong mọi người ai fix track - vệ sinh máy sắp xếp đến đúng giờ chút ạ
pomelo_3592
ĐẠI BÀNG
11 năm
@laingockien thế là 10h30 hả bác?
@pomelo_3592 đúng rồi bác
Chưa gặp mặt lần nào nhưng lên tinh tế thấy giang hồ đồn bác laingockien fix TW thì chuẩn rồi, bác cứ yên tâm gửi gắm thôi 😁 . Em có con 87 dùng mãi chưa thấy chờn, đang đợi đến lúc chờn để qua thỉnh giáo bác ý :p
@Kizoo Dùng còn mong chờn nữa sao bác :D cảm ơn bác bác vui tính quá
@laingockien Bác cho e 1 cái hẹn vào trưa mai đi :D
Hôm nay rỗi rãi online mới đọc được tin mừng từ bác :D
@bigalex10 Hôm trước mình có fix ở đầu đường Nguyễn Phong Sắc kéo dài cho 3 bạn tinhte mình rồi. Trưa mai thì mình chưa trả lời được bạn đâu dạo này mình hơi bận 1 chút
@laingockien Ok, mình cũng k cần gấp. Hôm nào bạn rỗi thì cho mình xin thời gian cụ thể là được 😁
Rảnh qua long biên mình xử lý cho
Nếu ở vĩnh hưng , lĩnh nam qua mình làm nâng cấp fix tổng thể cho lên thành thần tiên luôn nhé
@hn01 Hehe lúc nào bác rỗi? Không tiện đường e cũng xuống 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019