Microsoft tung trailer ngắn về Xbox One trước thềm E3 2013

cuLong
9/6/2013 2:54Phản hồi: 41
Microsoft tung trailer ngắn về Xbox One trước thềm E3 2013

Thứ Ba 11/6 là thời điểm E3 2013, triển lãm về game và các ngành công nghiệp liên quan lớn nhất hành tinh chính thức được khai mạc. Ngoài việc các hãng phát triển game sẽ giới thiệu những trò chơi mới nhất của mình, thì đây cũng là dịp để Microsoft và Sony trình diễn 2 thế hệ console mới nhất của họ là Xbox OnePlayStation 4. Như thường lệ, để nhắc nhở người dùng về chiếc Xbox mới của mình, mới đây Microsoft đã tung ra một trailer ngắn ngay trước thềm E3 2013 để giới thiệu những tựa game đình đám nhất sẽ được phát hành cùng với hệ máy này, trong đó có những cái tên rất được chú ý như CoD: Ghosts, Fifa 14, Splinter Cell Blacklist, Gear of War...

Nhiều người cũng kì vọng rằng Microsoft và Sony sẽ công bố giá bán của X1PS4. Theo đó, nhiều chuyên gia phân tích dự đoán rằng Xbox mới sẽ có giá bán mắc hơn PS4, có thể là khoảng 50$, lí do là giá thành sản xuất máy của Microsoft cao hơn vì được bán kèm Kinect 2. Người ta cho rằng Sony sẽ bán PS4 giá 349$ và Microsoft sẽ bán Xbox One giá 399$. Tuy vậy đó vẫn chỉ là tin đồn, chúng ta hãy cùng chờ vài ngày nữa để xem câu trả lời chính thức từ 2 đơn vị này.

41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiền ơi là tiền đâu mà mua!!!!

send from no where
xbox với ps4 rẻ bằng 1 cái vga :p
nhưng mà giá game thì 😕
@nhatientri PC cũng vậy thôi khác gì đâu bạn ;)
đó là mình nói ở nước ngoài nhá =))
@littlecrabvt PC trừ mấy game online ra thì *** thoải mái
Mr.Goemon
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhatientri Với tư duy này thì còn lâu MS vs Sony mới đưa máy game chính thức vào VN lắm😔, mẫy hệ console bán chủ yếu kiếm lợi nhuận nhờ bán game bản quyền mà...
@nhatientri giá game trên PC (không tính dùng c.r.a.c.k) thường bằng giá game trên console mà bạn.
giá game thường sa cạ ở mức 40-50$/game, trên console, hanheld hay ngay cả pc cũng thế thôi

Sent from my Nokia 1202 using tinhte ^^
viettan28
TÍCH CỰC
11 năm
Ước gì ONE chạy đc window 8 như một cái máy tính bình thường các bác nhỉ. Thế thì sẽ chẳng cần máy tính để bàn nữa.
dien3x3
ĐẠI BÀNG
11 năm
ước gì ở việt nam có cửa hàng chính thức của Mic hay Sony khắp các tỉnh để chuyên bán mấy cái sản phẩm chuyên về game...
1.bán máy nè,đĩa game chính hảng..track/past/key/code/bản hành/....... đoàng hoàng_chính thức
2.bán cái đồ chơi có liên quan
3.các dịch vụ như :cài , save game , thong tin khách hàng.giao lưu, tổ chức thi đấu off,
4.khuyến mãi ưu đãi sinh viên,học sinh ,bán hàng trả góp,bán hợp đồng 99$ hay 100$ gì đóa
>>>> chắc có lẻ h việt nam ko có cảnh game WAN nét ..game online luyện cấp.game nạp tiền (tốn thời gian thanh thiếu niên + ko sáng tạo trí óc trong lúc chơi..làm lưu mờ trí tưởng tượng..dìm biết bao nhiêu game thủ việt nam)
@dien3x3 Nếu có thì cửa hàng này khó phát triển lắm.vn quen miễn phí vs hack rồi. 😔

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Like cái nhạc
Yêu Xbox quá cơ
Chắc chắn sẽ mua xbox thay vì ps :">
Xbox xấu, cái tên cũng xấu. PS thực sự đẹp, đẳng cấp, tuyệt. Đang bán PC để chuẩn bị mua PS4
dhaonline
TÍCH CỰC
11 năm
@vucookie Xbox nó thành cái PC luôn ý. nó chạy 3 hệ điều hành luôn.
PS4 so sánh = cách nào?

đã dùng cả PS3 và Xbox 360. thấy Xbox vẫn tuyệt vời hơn PS3.
@vucookie bạn noi chuyện đùa hay sao vậy,xbox 360 duoc chuộng hơn ps3 ờ Mỹ đấy nhé🆒
gerlesion
TÍCH CỰC
11 năm
😔 mấy game xbox ở mỹ siêu rẻ chỉ tầm 200 300 ngàn mấy game cũ mà hot. Việt Nam thì chán hẳn ... đã nghèo còn phải mua đắt ...
One tính sau, đang 360 ngon ^^
Juztapose
ĐẠI BÀNG
11 năm
one là fail của fail, ps4 thắng khi cả 2 đều chưa ra 😕
@Juztapose Cấu hình thấp hơn á. Còn lâu đê. Đã bảo r, từ 1 TV mà thành smart TV nhờ nó mà, tích hợp nh thì tốt hơn, ko đơn thuần là 1 máy chơi game nữa. Game ko bắt buộc, chỉ là khi đã bật chơi live thì mới thiết. Thể ko có mạng ko chơi dc à. Nói như ông thì ps4 live ít thì cx xem phim à
@Juztapose Cấu hình thấp hơn á. Còn lâu đê. Đã bảo r, từ 1 TV mà thành smart TV nhờ nó mà, tích hợp nh thì tốt hơn, ko đơn thuần là 1 máy chơi game nữa. Game ko bắt buộc, chỉ là khi đã bật chơi live thì mới thiết. Thể ko có mạng ko chơi dc à. Nói như ông thì ps4 live ít thì cx xem phim à;)😃😔😁
Juztapose
ĐẠI BÀNG
11 năm
@binhthaitran mình chả còn gì để nói với bạn nữa cả. bạn cứ lên GG vài cái video ko chê xb1 rồi xem cái bar dislike thử. còn mình nói yếu hơn 10% là còn đang vuốt mặt nể mũi đó, chứ thực ra còn yếu hơn kha khá :rolleyes:
HuluHala
TÍCH CỰC
11 năm
@Juztapose
và studio làm game sẽ vẫn làm ra được game chạy tốt trên cả hai con, vậy lăn tăn chọn này chọn nọ chi nữa nhỉ ? chọn con nào nhiều chức năng và lạ lẫm mới mẻ hơn để mua về chiến thôi :p
dám cà là ko có studio nào làm hai bản game console khác nhau về content, effect để máy mạnh hơn chạy đẹp hơn đâu ( nếu dc trả thêm tiền thì mới làm ), thành ra hai bản chạy xêm xêm 😁
thơm...:d
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
Quảng cáo hay quá, mang đậm chất metro ui
mong chờ các tựa game cho các nền tảng này xuất hiện
Thế cái xbox trên win 8 hiện nay muốn chơi đc game thì phải có máy mới chơi đc hả các bác :rolleyes:

Gửi từ Lầu năm góc
Ko cho chơi game cũ, game mượn thì ai mà thèm
Cũng giống như máy in, máy thỉ rẻ mà mực thì đắt :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019