Nokia sẽ công bố cái gì đó "lớn" vào ngày mai

levuongthinh
22/7/2013 12:15Phản hồi: 364
Nokia sẽ công bố cái gì đó "lớn" vào ngày mai

Nokia vừa mới cho đăng tải trên blog chính thức của họ một thông báo rằng sẽ có một thứ gì đó TO xuất hiện vào ngày mai. Họ không tiết lộ thêm bất cứ thông tin nào khác mà chỉ có tấm ảnh mà các bạn thấy ở trên đây. Về thời gian thì Nokia nói là hãy sẵn sàng vào lúc 9h sáng theo giờ UK, tức là khoảng 15h00 theo giờ Việt Nam.

Một số thông tin rò rỉ về chiếc điện thoại Lumia 4"7 cho thị trường Trung Quốc hay một chiếc máy tính bảng Lumia là những thứ lớn hơn bây giờ mà Nokia đang làm. Tuy nhiên lần này Nokia không thấy nhắc đến việc mời các đơn vị truyền thông hơn nữa sự kiện giới thiệu 1020 mới diễn ra cách đây không lâu nên khả năng ngày mai sẽ không có thiết bị mới.

Theo các bạn thì Nokia sẽ công bố cái gì vào ngày mai?
364 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Chờ xem có gì mới. Dự là 1 con lumia mới.
Bán đứt cho ms.
@tdkhuy k nhập vào nhau
Inmoska
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tdkhuy Bạn nói hài nhy?đag sắp phá sản tiền đâu ra mà đòi mua MS(tri giá vốn hoá gần 300ty us-giá trị thực tế phải cao hơn nhiều).suy ngi 1 chút rùi cmt nhé.
@scrappydoo Bị FPT Việt Nam mua đứt
@scrappydoo đâu phải muốn mua n0kia là dễ đâu.

Mà mình để ý bài nào nói về n0kia hay có liên quan đi chăng cũng thấy mem comment và like hơi bị nhiều nhể?
chắc máy tính bảng
Nhìn tấm hình suy nghĩ đủ kiểu không ra, biết chết liền đó.

Sent from my HTC One using Tinhte.vn
@tranlam2512 Thế mà em nhìn phát đoán ngay ra máy tính bảng, không biết đúng không. hóng....
tinhte0112
ĐẠI BÀNG
11 năm
Something BIG landing here tomorrow...
lhlan
TÍCH CỰC
11 năm
@tinhte0112 Một cục gạch rơi vào chăng?
Sent from my SH930W using Tinhte.vn
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
Máy tính bảng chăng 😁
Hi vọng là nó chạy Win 8
Còn ko thì em gì đó rò rỉ 4,7 inch 😃
@Tunggf Anh cũng ko biết. Win 8 Pro có khác Win 8 ko hay có thêm bộ ứng dụng Office. Những kho ứng dụng nào giờ thì quá ngon rồi. ;)
@Tunggf 4,7 so với 4.5 chả chênh nhau mấy đâu.....chắc phải lơn hơn nhìu
@Tunggf Các Bác chỉ giúp với, ở Sài Gòn có chỗ nào có máy tính bảng Windows 8/8.1 không?
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
@envilam Em cũng ko biết nữa, em ở Hà Nội. Và em cũng ko chưa có đk mua mtb nên cũng ko tìm hiểu.:p
Dạo này nokia tung đt nhiều nhỉ? và đợt cuối năm ms có cập nhật mới lại tung tiếp nhỉ?.
Máy thì tung nhiều, nhưng toàn cấu hình gần nhau mà os thì y chang nhau, thì người dùng sao mà chọn.
[GOD]Father
ĐẠI BÀNG
11 năm
@something4nothing
Về phương diện bạn đề cập thì Nokia vẫn phải gọi Samsung và Sony bằng cụ bạn ạ, ông Sam thì 1 năm ra hàng chục cái Galaxy đủ các kiểu tên gọi và kiểu dáng thì y hệt nhau, khác mỗi độ lớn màn hình, ông Sony thì có khác gì khi cứ sòn sòn Z, ZL, ZR, L ... đặt tên 1 chữ thi sắp full bẳng chữ cái nên chuyển sang 2 chữ cái, sắp tới có khi sắp lên 3, và tất cả đều chạy Android !
eeninay
TÍCH CỰC
11 năm
@[GOD]Father
Chuẩn, Nokia Lumia chỉ ra 3 dòng, bình dân, trung, cao cấp, cực dễ lựa chọn... mỗi dòng cũng 1 đến 2 máy là cùng....
Lumia 625
4.7" đây mà
Một chiếc điện thoại thông minh mới nhất nokia đang biết cách làm người khác tò mò và hồi hộp đấy

Samsung
cau2pro47
ĐẠI BÀNG
11 năm
san xuat mtb
canh tranh note va sony.
bản cập nhật cho Lumina ~.~
Vinh196
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leanhtuan159 chả biết cái j tên là lumina cả chỉ biết lumia thôi ! ZZ :p
@leanhtuan159 chẵc chuẩn rùi...
@Vinh196 mình đang "troll" ấy mà :">
Exciter.GP
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tabet
Tablet lumia rồi . 1020 ultra
chipM
TÍCH CỰC
11 năm
To thì chỉ có máy tính bảng thôi.
@chipM "to" ở đây là chữ "to" trong tiếng anh chứ k phải là to lớn trong tiếng việt mình đâu bác ơi
kduy1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có thể điện thoại mới màn hình to
yeuquahoaro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lumia xử dụng hệ điều hành jelly bean 4.3 mới nhất 😁
@yeuquahoaro lumia nexus 41mpx hay lumia note gì đó 🆒🆒
@yeuquahoaro Nếu vâỵ thì ngon.....
boymen_bn
ĐẠI BÀNG