help máy em bây giờ ấn nút shift thì nó tự động paste

maiha1503
27/7/2013 12:17Phản hồi: 17
máy mình bây giờ ấn nút shift thì tự động nó thành paste . khi bật world lên đánh văn bản cứ ấn nút shift là nó paste thành 1 đống.. ví dụ cho các bác dễ hiểu
khi em viết dòng này mà ấn nút Ctrl thì nó tự động copy dòng này . và khi em ấn nút shift thì nó thành như này

khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này khi em ấn nút shift thì nó thành như này

ai giúp mình tìm hiểu là lỗi zi với e đã cài win lại rồi nhé
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bác nhé hehe
@maiha1503 làm ntn thế bạn hic
Làm thế nào vậy ạ 😔
Do liệt nút insert bạn nhé, tổ hợp phím shift + insert = paste
Cách giải quyêt là thế nào vậy bác. 😆
@Trung2101 tảo mộ :D
@SkyShadow131 Vãi bác :D
@Hướng Blue Nine Red Làm sao vậy chỉ em với
@SkyShadow131 chỉ minh với bạn ^^
bạn sửa được chưa giúp mình với
làm sao vây? ai giúp mình với!!!
bây h máy e đang bị đây nài, bác nào sửa được bày e với
@minh thúy 94 bàn phím hư rồi, thay đi bạn 400-450k, mình thay 2 năm vẫn xài bt
ghi để các bạn sau biết, do nhấn lộn nút insert, thường nút này nằm kế nút Prtscr (prinscreen). shift sẽ kết hợp insert và chạy lung tung. Nhấn nút Insert lần nữa là hết nhé. Do chùi bàn phím vô tình nhấn nút này. Hope it help
@Vo Danh 9 Bàn phím của em không bị phím shift mà bị phím chữ "B" mà giờ bấm insert cũng không ăn thua. Có cách nào khác ko bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019