Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hack Full Tiền Asphalt 8 Android [ Rooted /No Root ]

thienthanty
23/8/2013 7:20Phản hồi: 225
Hack Full Tiền Asphalt 8 Android [ Rooted /No Root ]
Current Version :1.0 mod (money/stars/level)
Requires Android Varies with device,armv7 only play.google.com

MOD SCREENSHOT

*****LEAVE GRAVITY IN THE DUST*****
The best Android arcade racing game series reaches a new turning point! Perform dynamic, high-speed aerial stunts in an intense driving experience powered by a brand-new physics engine!
LUXURY DREAM CARS
• 47 high-performance cars (80% of them NEW!)
• Top licensed manufacturers and models such as Lamborghini Veneno, Bugatti Veyron, Ferrari FXX and Pagani Zonda R
• Newly recorded high-fidelity car motor sounds for realistic audio immersion
GET AIRBORNE
• Hit the ramps and take the race above the track
• Perform barrel rolls and wild 360º jumps
• Maneuver through the air and pull stunts while racing
NEW EXOTIC LOCATIONS
• Race in 9 different settings, such as Venice, French Guiana, Iceland, the Nevada Desert and other exciting locations!
• All tracks available in original and mirror variations in Career mode
• Discover plenty of hidden shortcuts
NEW FEATURES FOR SPEED FREAKS

Quảng cáo

• 8 seasons & 180 events in the Career mode
• Stunning visuals thanks to next-gen shaders, real-time geometry reflection & other amazing effects for a new simulation of speed!
• A detailed damage system like nothing you’ve seen before
• Check out the new Infected and Drift Gate game modes
SIMULTANEOUS MULTIPLAYER & GHOST CHALLENGES
• Simultaneous multiplayer action for up to 8 real opponents!
• Dare friends to asynchronous races in your favorite cars
• Compare scores on the new leaderboards with friends and drivers around the world
• Share your racing achievements and prove that you’re the ultimate speed machine
MUSIC TO REV YOUR SOUL
• A heart-thumping mix of amazing licensed music for your game
• Featuring real tracks from Bloc Party, Mutemath & The Crystal Method!

Quảng cáo

This is a game for fans of extreme arcade racing, with real dream cars and phenomenal graphics that will also please racing simulation enthusiasts.

download links
APK (20.71Mb)
unlimited money/stars/level
mediafire
zippyshare
2shared
data (872.9Mb)
MEGA
torrent data file (1.49Gb)
instructions
Chú ý :
1. AE nào máy đã root, đã cài bản bt, ko muốn thấy "chữ tàu" khi start game (Nếu cài file apk sẽ hiện quảng cáo chữ tàu), có thể làm như sau ( ko cần cài file apk nữa ) :
_Down file Hack Full Tien Asphalt 8 Android ( pass thienthanty ), bung nén đc 3 file, copy 3 file đó vào Folder TitaniumBackup trên đt.
_Chạy TB, chọn Asphalt 8 1.0.0 => Wipe data => Restore => Data Only. Done 😁

2. FIle APK đã Full Money, AE nào máy chưa Root, đã cài bản bt có thể cài đè để Full nhé.
225 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

teppiway
TÍCH CỰC
11 năm
Ũa mìny bản 1,49gb giờ muon hack tien thi lam ntn vay ban
@teppiway Bạn đọc chú ý nhé, data file zip bung nén ra cũng 1,49Gb như link torrent.
@thienthanty Mình cài phiên bản 1,56gb hack sao đây,dùng android 4.4
teppiway
TÍCH CỰC
11 năm
_Down file Hack Full Tien Asphalt 8 Android, bung nén đc 3 file, copy 3 file đó vào Folder TitaniumBackup trên đt.
pass giải nén là gì thế bạn????
@teppiway pass thienthanty
@thienthanty Pass bị làm sao ấy ko bung đc bác ơi
@thienthanty không thấy folder titaniumbackup ở dâu
Elnino242
TÍCH CỰC
11 năm
S
Sao mình restore rồi mà vào game nó chẳng có gì vậy bạn,như lúc mới chơi ấy
dinhhocph
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào dual core set được full effect không?
😁
Elnino242
TÍCH CỰC
11 năm
@dinhhocph Lenovo k900 dual core intel set full effect chạy mượt mà:D
Bản game mod .apk này có full tiền, lvl, kinh nghiệm

Dùng bất kỳ Data bản 1.0 nào cũng đc.. chỉ cài .apk đè lên cái cũ rồi vào xem thành quả 😁

Link: http://www3.zippyshare.com/v/14872758/file.html
K hack dc là s?

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Mình thấy bọn nó đua hay quá. Sao mình đua cứ đâm vào tường ..chán quá ai có kn đua bảo minh voi
Em down data về rồi, cop vào đường dẫn như bác nói, nhưng nó báo ko đủ bộ nhớ, em mới dùng android và máy cũng chưa root. mong các bác chỉ giúp 😔((((((((((. Máy em rom có 4gb và khả dụng gần 2gb lúc mới mua về, h chỉ còn khả dụng hơn 1gb thui
@tnl_tnl Data 1,5Gb, bạn trống 1Gb ko đủ là phải rồi nhé. Nếu muốn chơi thì xóa bớt các app khác đi.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
@thienthanty có cách nào cop data vào thẻ nhớ mà ko phải rom của máy ko bác
Bac cho e hoi, neu may e cai truc tiep tu chplay ma phuc hoi bang TB file hack gold thi mat ban quyen game k 😁
@dotanminh Bạn backup lại AP8 trước, sau đó vào folder TB cut 3 file đó ra PC, copy 3 file hack vào thay thế. Nếu muốn về lại thì xóa file backup hack đi rồi copy lại file save trong PC....

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Thong bao cai nay k dung dc, van k dc $

_Down file Hack Full Tien Asphalt 8 Android ( pass thienthanty ), bung nén đc 3 file, copy 3 file đó vào Folder TitaniumBackup trên đt.
_Chạy TB, chọn Asphalt 8 1.0.0 => Wipe data => Restore => Data Only. Done 😁
@thienthanty Hi bạn ,

Bạn chỉ mình giúp lúc gắn vào laptop để mở tìm folderTitaniumBackup trên dt dc ko bạn ? mình kiếm hết tất cả trong dt mà ko thấy folder do để copy vào. Bạn chụp hình lại giúp Mình với, Mình sài HTC One.

Thanks
@Hunterxxxxx Ban oi cho hoi . Minh vua nang cap len ban 1.2.0m roi. phien ban cua ban minh down ve copy vao co tác dung ko ? ban huong dan giúp mình. Vi mo file len ko thay folder nhu ban nói.
@thienthanty Chỉ minh với bạn , game minh down tu CH play va up len fien ban 1.2.0m roi. Minh copy file của ban vào có tác dung ko ?
@thienthanty bạn restore xong khi vào game nó có bắt phải có mạng không? mình làm như bạn nhưng khi vào nó đòi wifi, check xong vào vẫn là 1500$ 😔
tới phần check llicense là bị băng ra là sao các bác
939,524,096C mua sạch 😁
thank thớt
xóa hết dữ rồi rồi restore chọn apps+data.
p/s ban đầu chọn data không thì chẳng được gì
dunghaha1
TÍCH CỰC
11 năm
mình dùng op G. tải bản mod bên appstore vn về chạy ngon lanh, ko văng, full tiền.
có bản nào chỉ full tiền không thớt. Hack lvl vs star thì koo còn nhiều hứg thú lắm, chủ yếu mìh cần nâg cấp xe lên 2-3 cấp thôi đua cho có cạh trah
@blackscorp Dua k hack luon moi máu. Minh choi k hack ma cung 3-4* co cai dc 5* bt. Choi k hack kich thich hon, hack rui luoi choi lam.
@dotanminh đua full 5* qua 3ss rồi nhưg đến cái ss4 thì hơi oải nên mới cò cưa hack gold thôi
pass là gì bác ơi . không vô dc

pass: "thienthanty". ở trên có mà bác thỉh thoảg lúc giải nén díh lỗi để lúc khác giải lại là ok
Bản mod APK không mutiplayer được. Ai mua bản CH Play rồi Backup APK cho mình xin với. Please😔
help với!!!có bác nào bị ntn không😔 mình cài đi cài lại cả bản full tiền và bình thường mà nó vẫn vậy pro nào giúp với:(
@quanghuy1891 hack thì chả bị ban

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019