[Hình ảnh] Mô hình iPhone 5C đủ màu

sonlazio
28/8/2013 8:56Phản hồi: 291
[Hình ảnh] Mô hình iPhone 5C đủ màu
iPhone 5C được cho là sẽ có rất nhiều màu sắc khác nhau, giống với iPod touch hiện tại. Sau khi các anh ở phukiengiare.vn đưa về những mô hình iPhone 5S và 5C đầu tiên thì bây giờ họ lại cho chúng ta xem những chiếc iPhone 5C nhiều màu sắc khác. Hiện tại thì mình đang có mô hình iPhone 5C màu đen, trắng, vàng, hồng, xanh chuối và xanh dương. Ngoài ra thì có thể chúng ta sẽ có màu xanh hay đỏ nữa.... Màu sắc của những chiếc iPhone 5C chính thức sẽ gần như không khác biệt với những màu mà bạn thấy ở đây. Ngoài trừ chiếc 5C màu đen khá bóng thì các sản phẩm còn lại không bị phản chiếu nhiều, mặt trước máy đen cũng đen còn các máy còn lại trắng.

Cảm ơn phukiengiare.vn đã hỗ trợ Tinhte.vn
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng là nhiều màu sắc nhưng của IP5C có vẻ nền nã, dịu ngọt chứ không phải rực rỡ nổi bật như Lumia.
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
@fanyingni Mình thấy xỉn xỉn, cũ cũ và chìm chìm. Trước h thấy nhiều hãng đt cũng chơi màu mà vẫn thấy màu của dòng Lumia phối đẹp nhất. Tươi sáng, hiện đại
@fanyingni sao bác này hay comment bài đầu thế nhỉ 😁
yo the one who commen first and yo the one who wants get bricks 😆
lumia đừng chê iphone ít màu mè nữa nha
leo7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ok ivn có ai chê đâu chỉ thấy ngày trc các thánh vào phán lumia nào là trẻ con, rồi thì 7 sắc cầu vồng, rồi thì làm ơn đừng loè loẹt nthế nữa... Trong khi đâu có thiếu 2 màu truyền thống cho các thím đó lựa chọn đâu. Và thật vinh dự những cm như thế đc liệt vào ''tuyển tập những cm ngu dốt nhất mọi thời đại'' 😁
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
@ok ivn ko chê ít màu, nhưng chê màu xấu ;)
@J_Tuan công nhận rất xấu làm mất bản chất đắt tiền của ip.
ồ ip nhựa rẻ tiền.
trông như đồ chơi trẻ em 😁
@intermilanfc Đó là "đồ chơi" đích thực mà, mô hình làm bằng nhựa chứ có dùng đc đâu ;)
@intermilanfc ok! nhìn ko được thật lắm....
@intermilanfc bac noi chj dc cái đúng,ip chj den va trang nhjn la sang thoj
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái con màu đen khó nhìn thế? Trông nhìn toàn màu đồng bóng. Đúng là nhựa.
prin77
CAO CẤP
11 năm
@congdayhi10 hiệu ứng bầy đàn
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
11 năm
@prin77 Mình là 1 trong những thằng cmt đầu tiên nên ko có bầy đàn ở đâu nhé. Có nói thì nói mấy đứa cmt đằng sau ấy.
@congdayhi10 Thì nó dự định bán cho phân khúc đồng bóng mà bạn . Dù sao thì đó cũng là 1 thị trường , còn tiềm năng hay ko thì tớ ko dám bàn 😃
Thật sự là e thấy nó xấu quá.
thucanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
muốn mua sao bạn
chienpt92
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lõi nó thế nào mới quan trọng. ốp lưng vào thì ngon ngay
Dân tình cứ chê ... cơ mà lúc ra thật lại ngồi khen 😁
nhìn mặt sau thì đỡ đỡ, bên hông và mặt trước LÚA gì đâu mà LÚA ko lồi được 1 hột gạo. Nếu giá gần gần Iphone 5 thì thui mua ip5 cho rùi
Nhìn có nét giống ipod touch 5, mặt trước đẹp. Màu đen với trắng nhìn khá đẹp còn mấy màu kia xấu quá, có vẻ lumia 7 màu nhìn hợp hơn 😃
Mr.Fox
TÍCH CỰC
11 năm
Nhắc lại câu kinh điển của ifan: "Nhựa rẽ tiền"
Tặng thêm 1 câu: "Đồng bóng như 5C"
@Mr.Fox Sự thật vẫn là sự thật! Apple tạo ra 1 cuộc cách mạng về mảng công nghệ "cảm ứng đa chạm" và cách tân trong khâu thiết kế vỏ máy -> các hãng khác có học theo hay không thì anh nghĩ là tự bản thân chú cũng biết thôi! Có lẽ nhận xét của anh vô tình đụng chạm đến 1 fan hâm mộ Android như chú mất rồi, hèn gì mà chú nhảy vào cãi cùn, thua đủ như vậy -> đúng là trẻ trâu!
@huutri_88dn Bạn thông minh thật 😆
@huutri_88dn Ý của bạn thế nào mình không rõ nhưng bạn nói là phần cứng do apple sx là sao? Thế theo bạn chip là phần mềm à? Có thể mình hiểu sai ý bạn nhưng lỗi của bạn là nói không đủ. Bạn thử hỏi a,e tinh tế xem phần cứng gồm những gì? Bạn cũng không cần phải nói lại vì cm của bạn đủ hiểu bạn tôn thờ ip thế nào rồi. Cái gì cũng có 1 thời thôi, bạn hiểu không? 😃
@Mr.Fox thì nhựa rẻ tiền mà. vậy nên apple mới dùng cho iphone giá rẻ. còn iphone 5s chắc cũng k dùng nhựa đâu. à mà quên. mấy thg đàn ông hay soi mói cái chuyện đồng bóng là mấy thằng đàn bà đấy c ạ. đàn ông thực sự chả bao h quan tâm đâu
Trừ màu đen ra còn lại cái nào cũng chán
nó có thật sao 😔
từ từ mất thận tượng Apple... hết có j bất ngờ và think different
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
11 năm
làm như ipod 5 có phải đẹp hơn không. hoặc là nhựa thì làm cho nó nhám 1 tí . gì mà bóng láng . giá con này ra mua ngay ip4s vẫn ngang tiền
quan trọng là cái giá, giá apple k dễ chịu chút nào
anhv41
TÍCH CỰC
11 năm
@BQDuong bi thương gia làm giá chứ bên nc ngoài giá nó có cao dau bác
@anhv41 Mình nghe đồn là 480$ cho bản ko khoá mạng đó bạn. mà ko biết đúng ko nữa😁
Một câu chắc nịch: sẽ bán rất chạy
Mới đi bon_chen về. Ôi trời chị em công nhân sài smartphone quá trời, toàn Galaxy nhưng mà loại Y. Hèn gì siêu phẩm của samsung có doanh số gớm.
Con 5C này ra chắc chị em đú theo cho bằng chị bằng em. Có lẽ siêu phẩm của samsung mất doanh số rồi
@lakzing chỉ có chú mầy bị iphone nó lừa bấy lâu mà không biết, một chút bóng bẩy mượt mà mà thôi, còn đâu các linh kiện thì chả nhập của samsung, của các hãng khác là gì. đẳng cấp thể hiện ở giá cao, và iphone chú mầy nhớ lại cái vụ người ta so sánh thu nhập lãi cao hơn samsung chỉ riêng nhờ iphone mà thôi, còn samsung phải nhờ toàn bộ các sản phẩm của hãng mới có thể gần bằng. đó là do đâu: nhờ tiền của bọn chơi trội, mua iphone bằng nhiều lần giá trị thật chứ sao. giá mà bằng galaxy Y, chắc không có, bởi vì vẫn còn rất nhiều bọn giàu có óc dài như chú mầy.
@salemetaplas Bị điên ah? Thx cái nào thì mua cái nấy thôi. Việc gì phải trỉ trích, xài Y mà sở hữu vài căn nhà mặt tiền thì sao? Cứ phải iphone cho người ta để ý ah
@teptiensinh nghĩ đơn giản quá nhỉ, linh kiện nhập từ SS vl thật… thế thì thằng éo nào chả làm đc…. thằng éo nào chả giàu đc… Mà thế SS phải giàu gấp trăm lần Apple chứ… SS phải là hãng công nghệ định cao số 1 chưa ko phải Apple

Làm ra 1 cái điện thoại đc thế giới ngưỡng mộ vậy ko chỉ có … "nhập linh kiện từ SS" đơn giản là xong đâu :eek:
Nhìn loè loẹt thật, mong chờ mỗi em Ipad 5 với Iphone 6 nên mấy em này ko chơi được, IPhone 5 vẫn còn dùng đến khi Ip6 ra là vừa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019